Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Những Người Đàn Ông Thực Thụ E03 completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-7-2013 21:25:56 | Xem tất
huhu cám ơn sub team nhìu lắm lắm {:182:}
e ngóng show này mãi, có Bang bựa của em {:180:}
show này càng ngày càng thu hút, tiếc là Bang bựa phải nghỉ vì đợt comeback này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2013 21:28:02 | Xem tất
Bất ngờ quá, cứ chờ mãi xem liệu có ai làm không, cuối cùng thì team bên mình cũng đã ra tay và đem đến một chương trình thực sự ấn tượng. Mặc dù mới tập 1 nên chưa có nhiều vấn đề lắm. Chủ yếu vẫn xoay quanh anh tiểu đội trưởng rắn độc và độ hớn của các bác và các anh nhà mình nhưng có thể nói đây thực sự là một show đáng phải theo dõi. Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2013 21:30:39 | Xem tất
mấy hồi coi show thấy giới thiệu chương trình này
thấy Ma Vương tập trận mình tưởng là làm giả thôi
ai ngờ cũng y như trai trẻ đi lính như bình thường
hay quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2013 21:51:42 | Xem tất
Kim đại vương như người lính thực thụ ấy, chả có gì để chê
buồn cười cái đoạn chào ông Đại tá, cứ ngỡ chú ý đọc thuộc lời chào nhanh lắm vì là diễn viên ròi, ai ngờ
thấy mấy chú nhịn cười là mình cười đau cả bụng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2013 21:55:31 | Xem tất
Show này hay lắm trước không có subviet toàn xem chay mà cũng cười đau hết cả bụng. Khổ nhất vẫn là idol mir và bác già hazz.
Quân đội họ mạnh thật...
Mà tập luyên hùng hổ thế không biết có thành rambo hết với nhau không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2013 22:07:21 | Xem tất
hôm bữa lục tung google mà mới đc mỗi part1/8 engsub thôi

giờ có sub việt rồi húy húy
team vất vả rồi

cơ mà mọi ng ai down HD giữ seed hộ mình với, down từ hôm qua đến h toàn bị đứng cả thôi (vì chẳng mấy ng seed đó) ;__;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2013 22:52:18 | Xem tất
Mình xem đang thấy hay nhưng tự dưng  khúc làm mình đâm bưc mình, mất cả hứng
Khúc cuối, khi cả đội sẽ nhập ngũ tại đội Bạch Mã, giới thiệu về sức mạnh của đội Bạch Mã, dù chỉ lướt qua nhưng có nhắc đến đội này tham gia trong chiến tranh Việt Nam. Tự dưng nghĩ tới cái đội đó là lính đánh thuê cho Mỹ trong cuộc  chiến tranh Việt Nam là làm bo nhiêu cảm xúc của mình tuột hết. Đã vậy còn giới thiệu với cái giọng tự hào về đội đó nữa chứ
Bảo vệ đất nước còn được, hay ho gì đánh thuê còn tự hào. Nghĩ tới cảnh quântta chết dưới tay lính đánh thuê là tự dưng thấy sôi sục.
Tham gia chiến tranh ở Việt Nam đã là một sai lầm, ngay cả người dân nước Mỹ cũng phản đối, nhưng họ lại coi việc tham gia chiến tranh ở Việt Nam là một niềm tự hào.
Tự dưng thấy mình coi trọng nước họ mà họ chẳng coi mình ra gì, thấy nản hết muốn coi

Bình luận

Bạn giống mình ghê, đang coi hay đọc đến đoạn đó là tụt hết cảm xúc. "Chiến đấu kiên cường trong chiến tranh Việt Nam" hết muốn coi luôn  Đăng lúc 8-8-2013 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2013 23:57:13 | Xem tất
ủng hộ nhiệt tình, sau khi xem vài đoạn trích trên các chương trình khác thì thấy chương trình khá thú vị, đặc biệt là ưa thích chú soo roo từ hồi family outing nên mong muốn gặp lại chú ở một chương trình khác, với lại đây là một chương trình với nội dung về quân đội khác so với các chương trình hiện tại nên cũng rất mong chờ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2013 10:10:10 | Xem tất
thấy có Kim mẹ ghẻ nên mong chờ show này mãi, lại thấy st nhà m sub show này nên
mỡi có 1 ep nên cũng chưa thấy đc nhiều cái ..
tiếp tục chờ đợi những ep sau.
tks st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2013 10:29:52 | Xem tất
Mới xem vietsub tập 1 của show này ^^
Thank subteam nhiều, vì mình thấy dạo này show này có ratings cao quá nên cũng tò mò, không biết nó như thế nào {:301:}
Có lẽ nó không vui như Running man, nhưng nó phản ánh hiện thực cuộc sống quân đội, mà người dân Hàn thì lại xem trọng việc nhập ngũ như thế này, nên ratings ngày càng tăng ^^
Mới xem tập 1 mà thấy gia nhập quân đội như thế này thiệt là khó khăn và vất vả quá {:263:} nghĩ tới việc tình yêu của mình sắp nhập ngũ, thiệt là đau lòng... nhất là Bộ quốc phòng Hàn vừa mới hủy bộ phận PR của quân đội... {:263:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách