Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Những Người Đàn Ông Thực Thụ E03 completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 19-7-2013 11:37:49 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bảo show này rating còn cao hơn RM
Thấy có Mir oppa và Kim Soo Ro ajusshi là kết rồi
Chắc tuần nào cũng lên đây hóng quá cơ
Hehe, I love kites :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 19-7-2013 11:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra cái show có RT cao khủng khiếp đây :O Cuối cùng cũng có sub
Chủ đề này chưa được khai thác nhiều nên hóng lắm lắm !!!
Có chú Kim Soo Ro tham gia thì lại càng phải xem ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 19-7-2013 12:29:53 | Chỉ xem của tác giả
yahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
cuối cùng ep 1 cũng ra lò
tìm hoài trên mấy trang web khác, chẳng thấy ai làm
cuối cùng thì kites cũng đã làm
cám ơn subteam nhiều nhaaaa
yêu subteam lắ

{:539:}{:539:}{:539:}{:539:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 19-7-2013 12:36:18 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem hết tập 1 nên vào nhà làm tí cảm nhận cho đông vui {:440:} {:440:}

Bác Kim So Roo vẫn là tuyệt nhất {:408:} {:408:} . Hạnh động, lời nói thì bác là chuẩn của cái show này rồi {:438:}

Mir thì tập 1 hơi mờ nhạt nên cũng không có nhận xét gì thêm. Hi vọng Mir sẽ thể hiện mình nhiều hơn

Sam chắc sẽ có 1 cuộc huấn luyện khó khăn đây, vì là người ngoại quốc. Nhưng đây cũng là điểm thú vị của show, hố đen số 1

Soo young thì tập này mình thấy chắc chú này ở ngoài showbiz nổi tiếng nhỉ nên vào đây bị Đội trưởng nói thấy có hơi thái độ,

hay là do mình nhạy cảm quá, nói chung ban đầu chú này mình chưa ưng lắm {:436:} {:436:}

Seo Gyeong Suk cũng không biết nói gì

Son Jin Young đúng là hố đen thứ 2 có khác. Lúc Đội trưởng yêu cầu cạo râu mình không nghĩ là chú sẽ cạo đâu, cơ mà cạo nhìn

đẹp trai mà trẻ ra mà

Tạm nhận xét như vậy vì mới xem qua 1 tập, mặc dù ở trong quân đội, nghiêm khắc, kỉ cương nhưng cũng hài lắm. Chắc chắn

sẽ không làm mọi người thất vọng khi xem show này đâu.

Mong chờ ST ra tập 2 nhanh. ST fighting !!! {:410:} {:410:}  {:410:}

P/s: Thuyết minh là 2 Gái nhà mình nên càng thích {:434:} {:434:}  {:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 19-7-2013 12:56:08 | Chỉ xem của tác giả
Xem phần đầu chia tay mà tự nhiên rơi nước mắt, đúng là show Hàn, quay phim vs bình luận hay thật, đã từng xem cảnh đi nghĩa vụ quân sự ở nước mình trên tv tuy buồn nhưng không đến nỗi rơi nước mắt.

Mà đúng là nước phát triển có khác, công nghệ hiện đại wa' trời, ăn tráng miệng cũng sang nữa.

Tập đầu ấn tượng nhất là cái pantie mặt cười của diễn viên Ryu, tội nhất là chú Sam, người nước ngoài phát âm đã khó mà cứ bị đội trưởng gọi tên hoài làm chú luống cuống hết cả lên. Mà có thật là chú Jin Young đi lính lần 2 không mà sao thấy lóng nga lóng ngóng như mới đi lần đầu, nhìu lúc nói chuyện vs đội trưởng buồn cười không chịu được. Mir tập này bị edit nhìu wa', còn chú So Roo, đúng thật là ma vương, hình tượng cực hợp show lun. Ôi, hóng ep 2 wa'.

Tkz ST nhìu. ST 5ting!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 19-7-2013 14:54:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem bố ơi mình đi đâu thế đoạn cuối toàn có chương trình này
Không biết có hay không
Biết mỗi chú Kim Soo roo đã từng xem của chú nhiều phim hay rùi he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 19-7-2013 15:06:44 | Chỉ xem của tác giả
Nghe danh show này đã lâu :"> Giờ mới có dịp nghía nó :">

Thấy motif có vẻ hấp dẫn, khá mới trong lĩnh vực variety show~

Mình rất là thích chú Sooro đi show :3 vừa vui tính mà vừa giỏi nữa.

Thanks for subbing <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 19-7-2013 15:10:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem đến ep 14 của show này và thật sự là rất hay, có những lúc cũng rất cảm động:))
Khi xem show bạn sẽ được cung cấp cả một khối kiến thức về quân sực chứ không đùa đâu [-x
Thương chú Sam dù mập mạp tròn trĩnh nhưng vẫn cố gắng để tham gia luyện tập
Các thành viên khác dù bị chấn thương nhưng vẫn nỗ lực để tham gia vào các hoạt động, tình đồng đội là trân nhất :))
Rất tiếc khi Mir bỏ giữa chừng vì quay lại hoát động cùng Mblaq nhưng bù vào đó show lại có thêm Jang Heok vua du kích và lính mới gà con ngây ngô Park Hyeong Shik :))
Mọi người sẽ yêu thích chương trình thực tế này vì nó cho chúng ta thấy kỷ luật thép trong quân đội ( không được cười, và kg được dùng " yo " khi nói chuyện) cùng với đó là tình cảm chiến hữa, giúp đỡ chỉ bảo lẫn nhau, động viên nhau mỗi khi huấn luyện đầy khó khăn :))
Chúc mừng Sam, Suro , Geong Seok, Soo Young, Jin Yeong đã được lên binh nhất :)
Cám ơn subteam vì đã thực hiện show này :xxxxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 19-7-2013 16:17:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng vừa xem ep 1 xong. Biết show cũng chỉ qua những lần xém preview ở cuối show Bố, và đọc news thì rating ngày càng cao ( thậm chí vượt cả RM)

Cứ nghĩ trg kỉ cương quân đội nụ cười sẽ khó khăn (như trg ep 1 vừa r cứ khi nào các chú bật cười thôi là đã phải nhịn vì a tiểu đội trưởng rắn độc r), nhưng nhiều tình huống đau hết cả bụng, điển hình 2 hố đen = )

Ep đầu chủ yếu để ý 2 hố đen, bác Soo Ro thì quá hợp vs show này r, còn những người còn lại vẫn còn hơi mờ nhạt, nhất là Mir, vì cứ đến khúc Mir thì lướt qua qua.

Chờ đợi ep 2 khi những "Real Man" này trải qua huấn luyện khổ sở nào :x Thx subteam rất nhiều vì đã đem đến show mới lạ này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 19-7-2013 16:57:54 | Chỉ xem của tác giả
Chờ show này mãi :( cuối cùng cũng có người sub
Nhưng ep 1 hơi buồn
Mir xuất hiện ít quá :
Đất diễn không được nhiều
Hi vọng mấy ep sau khá hơn
Mới ep 1 nên chưa nói đc gì nhiều, nhưng thấy có vẻ khó khăn rồi ;A;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo