Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Những Người Đàn Ông Thực Thụ E03 completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 19-7-2013 00:36:06 | Chỉ xem của tác giả
Luôn hóng rating Dad và Running man, thấy Real man lúc nào cũng đứng thứ 2 (trên cả Running), rồi kết thúc Dad  thỉnh thoảng có quảng cáo show này. Loay hoay tìm mãi mà chả có nhóm nào sub cả :))
1 phần tò mò, 1 phần vì có Soro nữa :)) Cảm ơn subteam nhiều !!! Lại thêm 1 show để nghiền ngẫm r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 19-7-2013 01:02:25 | Chỉ xem của tác giả
^^ Lại có show mới xem
Xem DWAYG cuối tập nào cũng thấy giới thiệu chương trình này, nhìn đã thấy thú vị rồi
Bây giờ ST làm show này, lại có cái để đợi rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 19-7-2013 01:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Để xem chương trình vượt ratting RM có gì đặc biệt nào...?
Chắc cũng là do phù hợp với nhiều lứa tuổi nên mới có ratting cao như vậy thôi.
Mặc dù thấp hơn nhưng RM vẫn là số 1!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 19-7-2013 08:13:31 | Chỉ xem của tác giả
6 người đàn ông...hix, người ta bảo 3 người đàn bà thì thành cái chợ...6 người đàn ôngnếu xét về mặt quân ngũ thì rất nghi ngờ em Mir nhà ta là...hơi bị íu, còn về khoảng lỡ mà có tự nấu nướng thì.hix, bột ngọt mì gói @.@ lựa chọn hàng đầu từ thời còn FO của anh lớn KSR đây là 1 show truyền hình mới đáng để tò mò ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 19-7-2013 08:39:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hóng show này lâu lắm rồi mà tìm hoài không thấy nơi nào làm sub hết, đến Eng sub cũng tìm không có ra, giờ mới để ý thread này lập cũng lâu lâu rồi mà sao mình không thấy ta.
Ủng hộ subteam hết mình, thấy show này rating cao với được netizen khen dữ lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 19-7-2013 09:27:20 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều, mới hôm trước comment xong là hôm qua đã up link tập 1 liền, thật là sung sướng để cả tối hôm qua down về coi
Hôm nay chính thức bắt đầu luyện ep 1.
Không biết Bác Kim soro với Mir có tếu tếu không nữa..

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-7-2013 09:47:10 | Chỉ xem của tác giả
ngóng hoài rốt cục cũng được coi :))
thansk kites nhé!
thấy ep.1 mà nhảy *tung bông, tung hoa*
mong kites cho ra lò mau mau để được coai típ
ngóng ep 2 quá đi thôi. keke (*OO*)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-7-2013 09:48:41 | Chỉ xem của tác giả
ồ, một trương trình hứa hẹn đây mỗi lần xem mấy phim xong có một đoạn trailer về show này, tìm trên kites không có nên cứ hóng mãi, nay show đã về{:443:}{:445:} trương trình này hình như cũng là top show ăn khách hiện nay ở hàn quốc hehe, ng mê show thực tế là không thể bỏ qua, down về gặm thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-7-2013 09:57:38 | Chỉ xem của tác giả
woaaaa có ep 1 ùi ^^ down thui...
ta nói, coi DWAWG thấy khúc cuối hay có review của show này làm mình tò mò quá đi thui ah
cuối cùng cũng đã được coi ^^
thanks subteam nhìu nhìu <3 <3 <3
SJ cũng có mấy anh đi nghĩa vụ ùi, giờ có sub show này cũng biết được cuộc sống mấy zai hiện giờ ra sao
kamsa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 19-7-2013 11:14:26 | Chỉ xem của tác giả
Sau DWAYG thì đây là show iu thích của mình, show hấp dẫn và rất có ý nghĩa. Cuộc sống trong quân ngũ thật sự rất khó những việc nhìn rất đỗi bình thường trong cuộc sống hàng ngày thì khi vào quân đội lại hết sức quan trọng: từ cách nói chuyện, buộc dây giày cho đến cả cách ăn uống.. Lúc xem anh đội trưởng dạy mọi người, mình cũng cảm thấy sợ sợ làm sao ấy, nhìn nghiêm khắc cực kì luôn, tội nghiệp chú Sam quá lúc bắt đầu đã thấy khó khăn rồi quấn áo chật, mũ cũng đội không vừa..haiz. Xem xong mới thấy các anh bộ đội thật đáng khâm phục.
Thanks ST rất nhiều vì đã thực hiện sub cho show này nếu không thì mình đã bỏ lỡ 1 shoq hấp dẫn rồi.
Hi vọng sẽ sớm được xem các ep mới của Real Man.
Real Man 5ting!!! ST 5ting.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách