Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Những Người Đàn Ông Thực Thụ E03 completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-7-2013 13:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Hố đen Sam Hammington và Son Jin Young xuất hiện :))
mình thấy chú SJY cạo râu đi trông trẻ ra hẳn. :3
thấy buồn cười nhất là chú SJY tại chú cứ nói câu nào là mẹ ghẻ Kim lại không nhịn đc cảm xúc =)))
chú Gyeong Suk :. Trong khi mọi người quyết tâm nhập ngũ là vì yêu đất nước hoặc là rèn luyện bản thân còn chú thì là giảm cân =)). Xong lúc Rắn độc đang trải trải chỗ nằm mẫu ở chỗ chú Ryu thì chú Suk vs chú Ryu thậm thụt hỏi mượn nhau kem bôi mặt =))
Đoạn đầu dì ghẻ Kim còn lo Mir k dậy đc nhưng hôm sau vừa nghe thấy bảo dậy đã dậy luôn. Quả là khác hẳn ở nhà :v
Cảm ơn subteam nhiều lắm ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 20-7-2013 17:29:53 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm *chấm nước mắt*
Mình đợi sub show này mãi, nhưng không có ai làm. Bây giờ kites làm mừng rơi nước mắt.
Real Man đang rất nổi tiếng, rating cũng cao. Chỉ tiếc là Mir đã rời khỏi chương trình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-7-2013 17:51:31 | Chỉ xem của tác giả
omoooo... show này rating thứ 2 này.  cao hơn cả running man.  
có vẻ mới lạ về nội dung. Hấp dẫn quá!!! Có dì ghẻ Kim là phải xem ngay. hí hí.. lâu lắm ms thấy chú tham gia show thực tế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 20-7-2013 20:03:25 | Chỉ xem của tác giả
show này thay đổi thành viên liên tục hả các bạn
vì mình thấy nói mời những người nổi tiếng ở trong quân ngũ 6 ngày..
cũng ko thể ở mãi và lâu như vậy đúng ko
nên mỗi tuần lại có 6 thành viên mới à hay tất cả là cố đinh
làn đầu tiên mình biết
ai giải thích dùm với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 20-7-2013 20:50:22 | Chỉ xem của tác giả
show này đạt ratting còn cao hơn RM <3 <3
wowww... mình trông ngóng vietsub show này bấy lâu nay
coi những đọan cut trên youtube mà ghiền
có chú kim và mir là đã làm mình hóng từng ngày
chương trình thực tế của hàn quốc , mình thấy show nào cũng thú vị hết nên hi vọng rằng sẽ có vietssub sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 20-7-2013 21:02:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong 1 tập thấy choáng và sợ quá đi mất. Không khí đúng trong kiểu quân lính.  Hồi nhỏ mình cũng vào trong đơn vị của bố nhưng không qua máy cảnh huấn luyện thế này nên thấy hay hay, giờ xem mà thấy khổ quá. Cực kì thích chú Soo Ro qua FO1, bây giờ gặp lại chú trong show này thấy vẫn nghiêm túc và xứng đáng là người đàn ông thực thụ. Trừ Mir và Sam ra thì những người còn lại đều từng vào quân ngũ rồi mà sao vẫn thấy họ lạ lẫm với không khí trong quân ngũ nhỉ. Còn ông đội trưởng rắn độc nhìn mặt đã thấy sợ rồi y như rằng thế nào gọi là rắn độc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 21-7-2013 02:17:46 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong ep1 lại nhớ đến bao nhiêu kỉ niệm đợt đi quân sự. đầu tiên là ấn tượng cảnh chia tay bố mẹ người thân để đi nghĩa vụ quân sự,dù sinh viên chỉ đi 1 tháng thôi mà đã buồn đến thế rồi,ở bên Hàn quốc kiểu đúng nghĩa rèn luyện theo quân đội,thật sự khó khăn và vất vả. tiếp theo là quá ấn tượng với cơ sở vật chất của quân đội bên Hàn : máy đo 3D hiện đại, kí túc xá và nhà ăn quá đẹp và sạch sẽ, thức ăn ngon,...nói chung là tuyệt vời,ko bù cho bên mình,cứ nghĩ đến thời gian đi quân sự ở Xuân Hòa là mình lại...* chấm chấm nước mắt* cười nhất đoạn ăn sáng xong người người lũ lượt đi giải quyết vì sữa quân đội quá hiệu quả trong việc chữa táo bón là mình lại nhớ.hahaha quay lại nói về các thành viên trong show,mình vẫn luôn ấn tượng với Kim mẹ ghẻ,dù gì chú ấy vẫn thể hiện là người rất nghiêm túc và mạnh mẽ.tội nghiệp 2 hố đen,đặc biệt là Sam.chậc,có lẽ vì văn hóa khác nhau nên hơi khó hòa nhập với việc rèn luyện trong quân đội,lúc hô số với tên lóng ngóng nhìn Sam rõ tội nghiệp. còn tiểu đội trưởng rắn độc nghiêm khắc nhưng đúng phong cách quân đội đấy,hồi trước mình đi cũng  có thầy như thế.nghĩ lại vẫn ghê,dù ko bằng tiểu đội trưởng này. dù sao đi nghĩa vụ quân sự có khó khăn vất vả nhưng cũng là 1 trải nghiệm hết sức quý báu và đáng nhớ với đồng đội,hi vọng ở các ep sau chúng ta sẽ thấy được điều đó. vì rating chương trình này cao nên mình nghĩ nó chắc hẳn đã rất thành công khi thể hiện thực tế cuộc sống trong quân đội,hóng các ep sau thôi,thanks subteam đã làm show này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 21-7-2013 09:40:40 | Chỉ xem của tác giả
ở hàn quốc hay thật. bất kể ai là con trai đều phải đi nghĩa vụ quân sự. điều đó thể hiện bổn phận và trách nhiệm của họ đối với đất nước.
tuy trong quân ngũ rất khắt nghiệt nhưng chính vì thể mới tôi luyện họ trưởng thành.
ở việt nam mình thì không được nghiêm chỉnh như vậy, còn kém xa.
chú seo gyeong suk thật buồn cười. *tôi muốn giảm cân nên mới vào quân đội*. haha
cả chú Sam nữa. chết mất thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 21-7-2013 21:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn kites nhiều lắm nhe! >>>>>>>>>>>>>>>>>. Like mạnh cho chương trình show này kite làm. Nhìn truyển hình thực tế thế này hay thiệt. Hùng Thích lắm.hj Hi vọng sẽ có nhiều cái hay nữa kites giới thiệu tới ae

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Kazehime -1 Bài viết phải dài 3 dòng trở lên!.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 22-7-2013 01:14:54 | Chỉ xem của tác giả
Show này quá tuyệt luôn, rất ý nghĩ nữa, MBC dạo này đúng là quá đỉnh luôn, toàn đứng đầu rating không
Hy vọng vào mấy ep sau lắm luôn, coi preview là thấy hấp dẫn rồi
Iu subteam lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách