Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: eunjo112
Thu gọn cột thông tin

[MBC - 2013] GODDESS OF FIRE

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-2-2013 18:56:25 | Xem tất
ôi phim này e tưởng Moon chưa xác nhận
mong Moon nhận phim này quá ^^
cho e xin 1 chỗ hóng nam chính nhé ss Bô ^^
1. Joo Won (khả năng rất thấp vì chàng đang đóng Nhân viên công vụ cấp 7 rùi, cơ mà nếu đóng thì đây là cp mà e thích nhất với Moon ^^)
2. Song Jong Ki
3. Yoo Ah In
cái vấn đề này thế mà khó nghĩ ghê ^^ e đã thử lượn qua khu nam dv mà vẫn k biết ai thì phù hợp :))

Bình luận

1. Joo Won2. Song Jong Ki 3. Yoo Ah In  Đăng lúc 22-2-2013 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 16:29:05 | Xem tất
Hình như có tin tiếp rồi:)
hi vọng Moonie sẽ sớm cb trong bộ phim này;)
dù sao thì thích nhìn thấy Moonie đóng phim lại quá đê...
và lại nuôi 1 hy vọng mới...         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 21:15:12 | Xem tất
Lại bắt đầu ngóng thôi, sẽ là chàng trai nào đây nhỉ??? Anh Park thì giờ là ko thể rồi
- Joo Won : đây là mong đợi số 1 của tớ nhưng có vẻ cũng hơi khó
- Won Bin
- … ^^ tạm thời tớ mới nghĩ được đến đó

{:259:}

Bình luận

- Joo Won , - Won Bin-  Đăng lúc 17-3-2013 10:03 PM
tớ biết anh ấy từ dạo Vua bánh mỳ, mặc dù tớ chả xem được mấy nhưng ánh mắt đó, phong thái đó thì cực kỳ ấn tượng với tớ ^^  Đăng lúc 10-3-2013 09:23 AM
bắt tay cái, nam dv tớ thích ít người lắm, nhưng Joo Won là 1 ngoại lệ ^^  Đăng lúc 8-3-2013 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 20:17:48 | Xem tất
êu....giờ mới mò vào topic này.....
1. Song Jong Ki
2. Won Bin
3. Kim Soo Hyun

chệp...chơi cho vui...chả quan tâm mấy diễn viên nam lắm....nhưng mà mong là dv nam của phim này hợp hợp vs Moon 1 tí, xem cho nó sinh động....chứ k đến lúc xem lại chỉ quay quay mấy cái cảnh có Moon~~

Bình luận

1. Song Jong Ki 2. Won Bin 3. Kim Soo Hyun  Đăng lúc 17-3-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2013 20:28:11 | Xem tất
Bình chọn nam diễn viên sáng giá với Moonie trong dự án đặc biệt nhà MBC
Nhà MBC này vốn có tiếng trong phim cổ trang, hok phải kiếm hiệp mà là lịch sử.
DV nam:
1. Kim Gab Soo.
2. Kim Soo Hyun
3. Kim Jae Won
** chị Gà, miễn có ai trong 3 là em đoạt giải khúc khích nhá*. Chắc bác Kim Gab Soo đóng vai thấy u của Moonie. ;)))

Bình luận

ok  Đăng lúc 17-3-2013 10:04 PM
1. Kim Gab Soo. 2. Kim Soo Hyun 3. Kim Jae Won  Đăng lúc 17-3-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 18:12:36 | Xem tất
Moon Geun Young sẽ là "Nữ thần lửa" trong drama sắp tới

Thông tin trên đã được xác nhận! Moon Geun Young sẽ quay trở lại màn ảnh nhỏ với drama Nữ thần lửa Jung-yi (Godness of Fire Jung-yi).Trong phim, cô vào vai Yoo Jung, người thợ làm gốm đầu tiên và vĩ đại nhất dưới triều đại Chosun là phụ nữ. Moon Geun Young xuất hiện gần đây nhất trong một bộ phim cổ trang là 5 năm trước với tác phẩm Họa sĩ Gió (Painter of the Wind) với Park Shin Yang và Moon Chae Won. Cô đã giành giải "Diễn viên xuất sắc nhất" của đài SBS năm 2008 cho vai diễn Shin Yoon Bok, người họa sĩ tài hoa sống dưới vỏ bọc nam nhi.

Vai nam chính cho bộ phim vẫn chưa được khẳng định. Những tin tức mới đây nhất cho biết nam diễn viên Lee Sang Soon (My daughter, Seoyoung) vẫn còn đang xem xét kịch bản.

Trong những bức hình gần đây do đại diện của Moon Geun Young công bố, nữ diễn viên đang chăm chú học cách làm đồ gốm để chuẩn bị cho vai diễn của mình.

Nữ thần lửa Jung-yi sẽ được đạo diễn bởi Park Sung Soo (Ruler of Your Own World) và Kwon Soon Gyu (Warrior Baek Dong Soo) chấp bút. Bộ phim sẽ lên sóng MBC sau khi Gu Family Book kết thúc vào tháng 7.

Credit: soompi
V-Trans: [email protected]

Bình luận

lúc chăm chú làm đồ gốm nhìn thật quền rú :x  Đăng lúc 15-4-2013 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 00:08:31 | Xem tất
Bức ảnh chị ấy học làm gốm thật đẹp, sức hút tỏa ra từ sự chú tâm. ^^
Sis Moon đã thành công với những bước nhảy, đã bỏ ra cả mấy tháng trời để học vẽ và mình tin rằng công sức lần này của chị ấy cũng sẽ được đền đáp xứng đáng. Chờ đợi và cầu chúc cho sự trở lại này sẽ thật thành công.
{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 15:20:58 | Xem tất
Cuối cùng cũng sắp gặp lại Moon trong dự án phim mới sau khi hoàn thành vai diễn phim Alice. Mình yêu thích Moon vô củng. yêu cả tính cách giản dị, và sự nhiệt tình, nghiêm tùc, ham học hỏi với từng vai diễn.
Mình thích Joo Won sẽ vào vai chính trong dự án này kết hợp với Moon. cả hai đều là diễn viên có thực lực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2013 22:21:24 | Xem tất
Đã có thớt phim rùi. nhanh tóa nhanh tóa
hềnh như nhà mềnh k ai đoán trúng diễn viên nam hay sao ấy nhể
thiệt hông ngờ lại là cái anh gì gì ấy mà e hông nhớ tên :))
nhìn quen quen mà lạ lạ, chả nhớ anh ý đóng phim gì
Mấy hình kia nhìn Moonie nhỏ con ế, như nghệ nhân. há há ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 22:11:51 | Xem tất
Moonie sau những bộ phim của mình thì tích lũy được nhiều kinh nghiệm về các nghề nghiệp khác nhau, sau này cũng không lo thất nghiệp. Nhìn mặt Moon chú tâm làm gốm thấy thích quá, mong phim của sis, fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách