Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] EXO's Showtime E12 HD - END (Vietsub by AoE House)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2014 10:54:57 | Xem tất
hóng sub là hóng sub,hóng cái màn láo toét đám em nhỏ đối với mấy ông anh già cả đáng iu
cái bộ xương khô Luhan tội nghiepẹ của mình,bị chìm trong nước biển,tội nghiệp
bọn này mà ko có may quay chắc quậy khủng lắm, ko ai chịu nổi đau
chưa kể có ảnh quản lý evil nữa chứ?lụm được ví thì trả lại cho chủ nhân đi,còn xúi lấy tiền hết để anw choi nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 18:34:26 | Xem tất
Nếu không có EXO Showtime thì làm sao biết được Kris mặt ngầu hay act cool lại cute, ngờ nghệch như vậy toàn bị mấy đứa em chọc ghẹo, vùi dập mà vẫn cứ hiền ơi là hiền với tụi nó <3 Đúng là phải thông qua show giải trí thì mới hiểu rõ thêm được về từng thành viên chứ không sẽ bị vẻ ngoài trên sân khấu làm cho lầm chết, ví dụ cao cả nhất chính là Kris Cuối cùng là cám ơn subteam thật nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 20:35:16 | Xem tất
lượn tumblr thấy trích đoạn tặng quà sinh nhật cho Chanyeol bao hài =
tranh thủ được nghỉ đi tìm hiểu các bạn ngoài hành tinh xem trình độ của các bạn ra sao nào~~~~
cảm ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 10:44:36 | Xem tất
THÍCH EXO QUÁ ĐI MẤT>>>12 chàng trai ,mỗi người sở hữu 1 siêu năng lực ,mỗi người một vẻ đẹp riêng...
THÍCH KAI (cải) nhất luôn đó, nhất là khi nhảy nhìn rất quyến rũ...
Buồn cười KRIS trong tập 1, lúc đầy thì nói" gà không phải style của anh" sau đó thì cắm cúi ăn còn bảo cái này cũng ngon đấy chứ...
Còn CHANYEOL nữa chứ , cứ mở miệng ra là " anh là fan của kai"...xx...
Ôi không thể cưỡng lại sữ hút của 12 chàng trai này
Khi LAY chơi piano nhìn rất giống hoàng tử bước ra từ truyên cổ tích..
Qua bài hát " phép màu đêm giáng sinh thì bị cuốn hút bởi giọng của chenvv..vvv..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 13:14:01 | Xem tất
Mười hai người này xem mà cười vật vã. nhất là suho. anh già bị mấy đứa em nhỏ qua mặt mà không thể nói lời nào lại còn hận ý vs xuimin cứ như mấy đứa em út nhỏ ý ^^.còn chanyeol trong cái tập tổ chức sinh nhật nhìn tội quá đi. những thứ mong muốn lại không đoán được . xem mấy cái người này trên sân khấu thì hoành tráng sau cánh gà là 1 đám siêu quậy. dễ thương quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 13:21:39 | Xem tất
xem show này hài muốn té ghế luôn =
các thành viên ai cũng đáng yêu và có sự cuốn hút của riêng mình
trông đứa nào cũng mạnh mẽ cơ mà cũng dễ khóc lắm chứ, ai cũng luôn nỗ lực hết mình vì thành công của nhóm
exo fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 13:53:19 | Xem tất
càng coi càng kết cai show thực tế này của EXO đo nha cả nhà, mình là fan hơi bị bự của nhạc Hàn mà EXO thì không ngoai lệ, nay được hiểu tường tận hơn về những con người này thật là quá tuyệt. khó đỡ & ấn tượng nhất là Kris... trông thì có vẻ quá cool, quá hoàn hảo nào ngỡ là hố đen của cả nhóm, là anh lớn mà luôn bị các cậu em dìm không thương tiếc,các bạn EXO đáng yêu quá đi, thanks subteam nhiều nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 14:06:21 | Xem tất
k fải Exotic nhưng cũng ráng bon chen coi show vì trót lỡ ship Chandara nên thích Chanyeol haha
92 bằng tuổi mình mà cao 1m85 T____T ôi..đã vậy mặt cute mà giọng thì trầm bảo sao k mê chứ
coi show mới thấy độ tưng tửng của 12 chàng trai haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 14:22:09 | Xem tất
12 cá tính chung nhau một điểm là hâm toàn tập, thành ra nhiều khi xem mấy sân khấu biểu diễn lại thấy buồn cười, như kiểu còn bày đặt giả vờ cool ý
trước giờ chỉ ngóng tới cuối tuần để coi running man, giờ có thêm niềm vui mới thứ 5 hàng tuần, ước muốn biến thái của em là rate ơi xin một lần chạm ngưỡng 2.5

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 15:04:47 | Xem tất
không xem thì thôi xem thì lại phải quay đầu lại với kiếp fan gơn !
hình tượng lạnh lùng cuẩnh Phàm đã bị chính anh ấy hại qua từng tập, vì chương trình nên ảnh làm màu hay đang sống thật với con người ảnh đây :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách