Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] EXO's Showtime E12 HD - END (Vietsub by AoE House)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-12-2013 13:42:09 | Xem tất
mình là fan của exo
mình yêu thích 12 chàng trai ngoài hành tinh đáng yêu và tài năng này
và siêu thích khi có cái show EXO's showtime này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-12-2013 16:47:02 | Xem tất
rất rất rất thích 12 chàng trai Exo!
Nói chàng trai thì hơi quá nhưng mà gọi là mấy cậu nhóc có lẽ là hợp hơn ^^
Thích Exo từ hồi Growl xem Exo Showtime xong thì chính thức đổ cái rạp
Trong Exo thích nhất em Kai đáng yêu, xấu tín, kẹt xỉ )))) bé Hun đáng yêu, xấu tính không kém
Cả bạn DO tự kỉ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-12-2013 19:55:53 | Xem tất
Từ trong nhà cho ra đến ngoài ngõ này của Variety show luôn bám sát nhà trên từng cây số.
Xem ep3 nói chung là mấy lần rồi cũng không nhớ nhưng số lần coi đi coi lại phải nói là nhiều.
Cả bọn đi mua quà sinh nhật mà cứ phải né Chan. Thích cái đoạn Thánh tạo dáng cùng con gấu bông và đi mua ship bọt biển cho Chan mà không trả tiền liền cứ nhún nhảy theo nhạc cho đến hết bài.
Còn Xiu và Han cùng đi mua nón cũng vui, nhất là Han mua luôn cái Koala cho mềnh )))))) Nhìn yêu không chịu được.
P/S: Ủng hộ nhà mềnh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 05:45:39 | Xem tất
show này hay lắm
phải nói là mình chỉ bít EXO như là '' phiên bản '' của SuJu thôi ( mình là ELF đó ^^ )
từ lúc SuJu mất đội hình 13 mem thì mình bùn lắm...rồi nghe tin SM ra nhóm mới với 12 mem, 6 mem bên M và 6 mem bên K rồi đọc tin thấy như dạng '' oh ra là nhóm mới giống SuJu '' nên mình chả quan tâm j lắm....
What's love -> History -> MaMa -> mình ko j ấn tượng cũng nghe, cũg dl dô ipod, cũg bít ah EXO kìa nhưng chỉ dừng lại mức ah EXO kìa thôi, lúc đó chỉ bít EXO chứ ko bít tên của từng mem đâu....
vắng bóng 1 time... đùng cái nghe tin ầm ầm EXO ra bài mới Wolf...thế thì như lệ vì đã bít Ah EXO kìa nên đi mò coi cái mv.....coi xong...thế là 12 người này, lại dành 1 ngăn trong trái tim mình rồi...xong bài Wolf...ra thêm bài Growl nữa chứ..và thế là tim mình loạn nhịp...giờ thì ko còn là ah EXO kìa nữa mà là WAOOOOO EXOooooo kìa rồi!!!
album mới dành cho noël phải nói đúng ấm...thik bài Miracle in december ghê....
show này phải nói cute....thật thik...đúng như SuJu...EXO cũg mỗi người 1 vẻ 10 phân vẹn mười
mong show này có thật nhiều tập và sub sẽ ra thật nhanh chóng!
mới coi xong tập ...ko cầm lòng dc nên chạy vô ta bà chút.....
giờ lại đi kiếm mấy clip vietsub của EXO coi cgi đỡ ghiền....mong EXO tham gia nhiều show hơn nữa....
mong EXO sẽ mãi như vậy...mãi vui vẻ bên nhau 12 người nhất quyết phải đi bên nhau mãi....
đừng khiến mình bùn như SUJU mất 1 người, 1 người đóng film...13 người ko còn bên nhau nữa...chỉ còn trong tim fan....điều đó bùn lắm....
thik 1 nhóm nhạc nhiều mem là 1 điều khá nguy hiểm....
nhưng nguy hiểm thì nguy hiểm...thik thì lỡ rồi bít sao giờ... ^^
EXO figting nhé!!!!
sau DBSK, SUJU, SHINee và giờ là EXO ^-^

ps: ý nghĩ mỗi người mỗi khác, mình nghĩ sao viết vậy, tùy người đọc mà nó sẽ mang ý trái chiều hay thuận chiều...tiếng việt trên trung bình nên có thể dùng từ gây hiểu sai ý....do đó nên mới có cái ps này!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2013 12:11:44 | Xem tất
ban đầu mình cũng k hứng thú lắm với EXO vì nhiều thành viên quá, nhưng mà hiện đang được nghỉ học ở nhà chẳng biết làm gì nên down xem đỡ buồn
trời ơi ai ngờ đâu bây giờ chết ghiền luôn rồi, XIUMIN bây bi quá ư là đáng yêuuu, bạn TAO thì kiểu như trẻ tự kỉ vậy ) còn Kris "Gà k phải style của anh"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 17:31:32 | Xem tất
tự nhiên bay zô coi show này chi để giờ mê exo quá vậy nè chời T.T
bị đổ Luhan với Beakhyun rùi. người gì đâu mà dễ thương quá đi
Thanks subteam nhiều vì đã sub show này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 18:03:08 | Xem tất
thank ST nhiều
tuy nhiên mem xin góp ý là Kai vs Sehun 2 thằng nó bằng tuổi nhau
mặc dù đúng ra Sehun nó phải gọi Kai là hyung nhưng thực chất thì 2 thằng nó coi nhau là bạn
mà thực chất là Sehun nó cũng k coi thằng Kai là a đâu
vậy nên mong ST từ lần sau nó thể đổi thành cậu tớ đc k
PLEASEEEEEE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-12-2013 05:26:46 | Xem tất
Thanks subteam đã làm show này. Mới xem tập 1 mới biết các cậu đây dễ thương cỡ nào
Thật sự không phải là 1 fan cũa EXO, chỉ là rất ấn tượng với các cậu bạn này thôi
Biết đến EXO từ Suho trong 1 lần tình cờ thấy bạn trên các show khác.
Rất thích tính cách leader cũa bạn, xem Weekly Idols rồi 1 số cut những show thấy mới biết bạn đại gia cỡ nào hoho
Thật sự chỉ xem 1 số cut nhỏ mà đã cảm giác Suho là 1 leader rất tốt, dẫn dắt bọn nhóc cũng rất tốt, lại là 1 người rất phóng khoáng với các em nhỏ. (Một "Choi Si Won" cũa EXO) Thật sự rất ngưỡng mộ cậu bạn này.
Mong là xem xong hết 3 tập cũa subteam có thể hiểu thêm tính cách cũa những cậu bạn khác.
Một lần nữa cám ơn subteam đã làm sub show này.
Subteam Hwaiting <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 08:59:47 | Xem tất
trời ơi yêu mấy bé exo quá đê
bé nào cũng đẹp lung linh mà cũng rất tỉnh tỉnh
mới chỉ coi 3 ep đầu của showtime mà cứ cười suốt thôi, ôi ôi ôi, giờ thấy có ep 4 + ep 5 là đã muốn tăng xông rồi.yeah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:40:30 | Xem tất
Trước đây không biết EXO là cái giề
H xem show này thì ta thành fan cuồng của mấy anh mấy em rồi
Ôi trời, đẹp troai dễ thương vô đối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách