Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 13-4-2013 11:56:54 | Chỉ xem của tác giả
Dad, Where Are You Going?^^Dad, Where Are You Going?
cuối cùng thì cũng có sub ep 1 rồi.
nhà mình cố lên naz!^^
ủng hộ hết mình!^^ <3 <3 <3
iu jun vs joon hoo {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 13-4-2013 12:39:43 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người khen nhiều quá nên cũng down về xem  {:310:}
Thanks subteam nhiềuuu
mấy cái gif ở page 1 đáng yêu quá <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 13-4-2013 12:49:00 | Chỉ xem của tác giả
Bố với các con thường không gần nhau lắm , khi ở gần chắc chắn sẽ có những chuyện buồn cười vì lũ trẻ còn nhỏ nên những câu ngộ sẽ đủ hạ gục các ông bố hi hi nhưng không biết các ông bố nổi tiếng thì ra sao nhỉ . Thanks ST vì một show hay . subteam  {:145:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 13-4-2013 12:56:07 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Subteam nhiều lắm
Thấy mọi người khen quá chừng, đọc mà nôn nao cả người...
Nhưng chắc phải đợi Fshare thôi, torrent nhích từng chút một không biết bao h mới xong...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-4-2013 13:22:46 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong, yêu bọn nhóc kinh khủng
cô bé Ji Ah có vẻ được các anh để ý và quan tâm <3 {:410:}
Mình thấy thích bé Jun Soo và Joon Hoo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-4-2013 13:36:01 | Chỉ xem của tác giả
Min Guk thì ra dáng anh cả nhưng lại trẻ con nhất. Bố con nhà này rất tình cảm và cũng tự nhiên nhất. Buồn cười nhất là đọan bé vừa khóc vừa ăn khoai, yêu cực luôn. Tương lai: anh chàng dễ thương và ấm áp
Hoo tròn mũm mĩm cười rất đáng yêu, 2 bố con nói chuyện như bạn bè ấy. Với em Jiah cũng ra dáng làm anh lắm, với bố thì lém lỉnh, thế mà gặp bác trưởng thôn là mặt nai tơ đáng yêu ngay được. Phải nói bé này rất họat bát nhanh nhẹn và biết ứng xử nhá. Hứa hẹn một tay sát gái có tiếng :))
Jun Su cứ cười tít mắt trêu bố với 1 vạn câu hỏi vì sao làm bố ngơ ngơ trả lời bừa, 2 bố con đều hài ước và dễ tính.
Jun hơi nhút nhát nên chưa thể hiện được nhiều nhưng có vẻ không thân với bố lắm.
em gái Ji ah đúng là công chúa luôn có ông bố cưng hết mực. Điều làm mình thích bé là bé rất được bố chiều nhưng có vẻ rất biết điều, không nhõng nhẽo hay mè nheo gì, với các anh rất thân thiện không kiêu. Tất nhiên bé là miss của gia đình rồi ^^
Thấy các bé cứ như trong f4 ấy, kiểu gì cũng tình tay ba :)) 4 anh và 1 em. Hoo ú biểu hiện ra mặt luôn rồi, con ôm bảo vệ Jiah khi máy cày đi qua nữa chứ _ cảnh thường thấy trong các phim Hàn :))
Hy vọng các bé sau này nhìn lại sẽ có những hồi ức thật đẹp <3

Bình luận

công nhận tụi nhỏ cứ như f4 ấy còn bé Ji ah thì có vẻ thích Min Guk ấy, bảo đến nhà anh lớn nhất mà  Đăng lúc 13-4-2013 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 13-4-2013 14:59:09 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong ep đầu tiên, công nhận cái show này zui thật
bị thích bé hoo-người thì cứ tròn tròn, nhìn vào mà muốn béo má :)), 2 cha con nhà này có vẻ thích cái xu hướng mang đồ có hình hàm răng (giống mũ của ji hyo trong RM) từ mũ cho đến ba lô rồi giày của hoo nữa, thích hành động khi thấy Min Guk khóc, cậu bé đòi đổi nhà :)
với bé gì đó con của a trong phim phẩm chất quý ông, gặp cái gì cũng hỏi sao thế này, sao thế kia, đến nỗi ông bố không biết đường trả lời bắt ngồi im ăn khoai, mà công nhận a này chằng giống cha tí nào, cái tính vẫn còn trẻ con :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 13-4-2013 15:13:32 | Chỉ xem của tác giả
bố Ja Ah cưng con quá trời luôn XD

yêu chết đi đc XD~

con bé cũng dễ thương dã man nữa :">

nhóc lớn phàn nàn các em xong lại quay lại "u chu chu" :)) yêu chết :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 13-4-2013 15:24:03 | Chỉ xem của tác giả
Tên show dễ thương quá lúc đầu tưởng phim chứ {:398:}
Và như mọi show Hàn khác, ban đầu chẳng biết ai, nhưng đảm bảo sau này lại phát cuồng lên với các chú và các cháu cho coi {:313:}
ủng hộ sub team hết mình cho show siêu cute này )
Giờ chỉ biết nói thế, coi xong t1 sẽ cho cảm nghĩ nhiều hơn ^^ {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 13-4-2013 15:26:47 | Chỉ xem của tác giả
coi show này thích pé hoo kinh khủng, lanh lợi nghĩa hiệp nữa chớ, còn bé mà dễ thương thế này rùi thì sau này khối cô chết :))
ji ah cũng dễ thương, ngoan ngoãn lễ phép nữa, bé min guk tuy hay khóc nhè nhưng cũng ra dáng làm anh chứ bộ, thằng pé con chú zà trong PCQO hay ghê, hỏi bố 10 vạn câu hỏi vì sao thế thì chết :)) mà hai bố con cũng dễ thương nữa, bé joon á còn nhỏ mà đẹp trai phong cách ghê, lành lạnh thế kia, đi học chắc nhiều bạn chết lắm đây :))
sau RM thì đây là show hóng nhất đây :)), k biết ST nhà mình có ra sub định kì ngày nào k để hóng nhỉ

Bình luận

nhìn cái phong cách lạnh lạnh của nó...đến chị già rùi còn mê :))  Đăng lúc 15-4-2013 02:23 PM
oa, bạn giống mình a~ thằng nhóc Joon lạnh lùng từ lúc lên xe cơ, nó cứ ngồi ở gần cửa sổ, nhìn ra 1 mình < 1 phần vì nó nhát > =)))  Đăng lúc 15-4-2013 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách