Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-4-2013 04:17:23 | Xem tất
phuongthao90294 gửi lúc 13-4-2013 01:09
xem đi xem lại vẫn kết bố con nhà Kim min guk...
cứ thấy tội tội... với kiểu ông bố ấ ...

hehe, zậy là ss giống em rồi, e kết bé Min Guk cực, rất ra dáng anh cả, nhưng cũng có những lúc cực trẻ con, đáng yêu chết mất
buồn cười nhất là đoạn em ấy giằng co với cái lồng cún, hix, thấy mà thương, còn cái gì mà, giờ thì cháu đã biết tại sao em ấy lại đc đặt tên là Hoo rồi, ko nhịn cười đc với cậu này =))))

Bình luận

=))) em còn đang lửng lơ ngây ngất cậu bé đây ạ, cứ nghĩ đến mấy tình huống đó là lại cười ngu ngơ, bạn em nó bảo em bị bệnh rồi ss ~^^~  Đăng lúc 14-4-2013 04:07 AM
ss còn thik cái khúc 2 ba con ăn khoai sao mà nó thảm thế ko bik... hài  Đăng lúc 13-4-2013 10:00 PM
zê zê... ss cực thik mấy em bé ngây thơ kiểu này... tỏ ra mik người lớn nhưng thật ra con nít cực...^^ nhìn cái mỏ muốn cắn....  Đăng lúc 13-4-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 07:03:01 | Xem tất
Ồ..yhee..!! Có show mới để xem rồi.. show này nhìn vào thôi đã muốn xem rồi.
Nhìn mấy nhóc dễ thương phết.. bây giờ chấm mấy bé này trước thôi.!!
Lớn lên có con là con gái.. gả cho mấy nhóc.!!  :)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 07:09:03 | Xem tất
dễ thương quá!!!... nhìn thấy là muốn xem rồi!!!

show này không có idol, chỉ có mấy ông bố hơi nổi tiếng và các em bé cực kỳ dễ thương thôi, nhưng độ nhắng nhít và giải trí chắc chẳng thua gì các show có idol đâu nhỉ, mà còn thêm độ dute vô đối nữa!!! ... thế thì subteam nhà mình mới làm sub chứ nhỉ!!!

thanks subteam nhiều!!! ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 08:35:08 | Xem tất
Có vẻ show này hấp dẫn đây!!!!
Mình cực kỳ thích các em bé Hàn, dễ thương thôi rồi.
Nhớ khi xem show Shinhwa Broadcast, tập các em bình chọn mấy oppa, há há, cười té ghế vì độ kute của mấy bé.
Subteam cố lên!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 09:19:27 | Xem tất
Nghe nói show này rất hay và rating bên Hàn cũng cao nữa :x
đang hóng không biết có ai làm sub không thì st đã làm rồi hihihi
thanks subteam nhiềm nhé. down ngay thôi :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 10:20:34 | Xem tất
ôi mấy đứa nhỏ dễ thương quá đi mất {:448:}
chỉ muốn cắn mấy phát, véo má chúng nó
chưa xem show này bao giờ nhưng cũng đặt gạch hóng
thank st nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 11:05:03 | Xem tất
Ôi cuối cùng cũng ra lò ep 1 rồi {:290:} iu subteam quá ^^
mình cũng ghiền nên coi Eng Sub bữa giờ, giờ được coi lại bằng Việt sub rồi {:301:}
Chắc tập 1 là mới quay nên mấy bé còn chưa quậy hết cỡ bằng mấy tập sau, nhưng show này cũng vui, mọi người xem giải stress hehe

Joon cute ơi c iu em quá mới còn nhỏ, mà tóc uốn quăn quăn, trông giống nhân vật Go Jun Pyo trong F4 {:301:}
Cậu bé Hoo cũng vui, mới tập 1 là bắt đầu có love line với cô bé Ji Ah
Min Guk lúc đầu hay khóc, nhưng em là lớn nhất, nên càng về sau, càng giúp những ông bố chăm sóc những đứa em nhỏ hơn
Junsu thì lúc nào cũng cười tươi...hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 11:11:10 | Xem tất
Không nghĩ là show này sẽ được sub đâu....tò mò từ lâu vì nghe nói là show này rating cũng cao lắm!!
Coi xong ep1 rồi, bị cuồng nhóc Hoo, dễ thương kinh khủng khiếp, lanh lợi, lém lỉnh nhưng nhiều khi hơi đoảng, lúc đi vs Ji Ah thì ra dáng người lớn kinh...nhóc này nhỏ đã vậy rồi thì mai mốt sát gái phải biết!{:438:}  Mà ngẫm bố Min Soo có Hoo sớm cũng tốt, 2 bố con dễ dàng thân thiết, hiểu nhau hơn, có thể làm bạn của con vì ko quá cách biệt tuổi tác, chứ như chú Dong Il cũng tội, bố già con mọn...lúc nghe chú ý chia sẻ hoàn cảnh lúc nhỏ mà thấy thương quá! có điều chú này thì ''xấu tính'' ra mặt, ko phải kiểu cố gắng tỏ ra tốt đẹp, hoàn mỹ trc mặt con cái gì cả...có lẽ cũng là 1 cách dạy con hay chăng???
Cũng kết bố con Ji Ah, rất thích những ông bố yêu thương con gái hết mực của bố Jong Kook....Còn mà ấn tượng nhất thì chắc là bố con Min Guk rồi, thấy rất gần gũi, có thể cảm nhận đc tình thương giản dị mà sâu sắc mà bố Sung Joo dành cho Guk!
Tóm lại là chương trình rất hay, cái này ko phải giải trí đơn thuần nữa....mà mấy ep sau có mời khách mời idol thì phải??
thanks ST, hóng ep tiếp theo^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 11:24:20 | Xem tất
mọi người ơi!
giữ seed đi nào.sao mình down mãi mà không được thế này
chậm ơi là chậm ý
thấy mn giới thiệu show hay lắm mún xem quá mà down k đc.hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 11:54:44 | Xem tất
yeap!! có sub rồi//thanks sub trước !!hi hi
hôm trc xem engsub yêu thằng cu Hoo dã man luôn!! tròn trịa đáng yêu!!
show mới như kiểu thổi 1 làn gió mới ý..chứ xem mấy show mới khác nhàm thế nào ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách