Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
6931#
Đăng lúc 14-8-2014 07:07:34 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình không thấy link down vậy ạ?
Làm sao down show ss1 về được bây giờ mọi người ơi :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6932#
Đăng lúc 16-8-2014 09:15:18 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình không thấy link down vậy ạ?:'(
Làm sao down show ss1 về được bây giờ mọi người ơi :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6933#
Đăng lúc 19-8-2014 17:29:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết show này cũng lâu lâu rồi mà chưa có time để coi tại bận ôn thi ĐH
Thi xong rồi giờ ngồi ở nhà không hơn nửa tháng trời cày show .. Chỉ có thể nói là mấy bé dễ thương không biết để đâu cho hết
Lúc nào cũng ôm cái lap để coi mấy bé, mặc dù mới coi đến ep35 của ss1 nhưng mà thật sự không muốn show này hết vì chỉ nghĩ không được gặp mấy bé thôi là buồn lắm luôn
Bé nào cũng dễ thương nên chả biết mình cưng bé nào nhất nữa. Mỗi bé dễ thương 1 kiểu
Joonie thì chững chạc, biết suy nghĩ, người lớn và có vẻ rất lãng tử dự mai mốt lớn lên sẽ thành Hot Boy
JunSu thì quậy, ngây thơ, hay thắc mắc suốt ngày hỏi bố "Wae??" quậy vậy mà được cái thương bố ghê nha
Hoo bếu thì cute hết sức. Mình thích nhất những cảnh Hoo bị bố trêu, cưỡng hôn,...với cảnh Hoo tỏ ra ga-lăng với Jiah, xem mà miệng mình lúc nào cũng cười vì quá đáng yêu
Minguk thì anh cả nên rất thông minh, biết chăm lo cho cho em nhỏ dù hơi mít ướt nhưng cũng dần dần biết chấp nhận hoàn cảnh và người lớn hơn. Sau ct này chắc Minguk sẽ trưởng thành hơn rất nhiều đây
Còn bé gái Jiah càng ngày lớn càng thấy xinh hơn, cười rất dễ thương. Mặc dù coi đến ep35 rồi mà mình vẫn không biết Jiah thích oppa nào nhất đây Thấy ai bé cũng có những hành động "gây hiểu nhầm" hết Cơ mà rất là thương bố với quấn bố (mình hồi bé còn chẳng bao giờ hôn bố cái nào )
Nói chung coi ct này rồi tự nhiên thấy yêu trẻ con ghê luôn, chắc tại trước đây mình không hiểu với chơi với trẻ em chưa đúng cách nên thấy chúng phiền toái,..giờ thì thấy sao mà yêu thế chỉ muốn có con để cưng thôi
Thôi dông dài cũng đủ rồi, mình sẽ cày hết ss1 rồi chuyển sang ss2, luôn luôn ủng hộ "Bố ơi, mình đi đâu thế?" Dù hơi muộn nhưng vẫn cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6934#
Đăng lúc 22-8-2014 10:20:50 | Chỉ xem của tác giả
nhớ các nhóc quá. Thích Joon lạnh lùng, Hoo dễ thương, Junsu ngố ngố, Minguk tình cảm, Jiah xinh đẹp. Nhớ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6935#
Đăng lúc 3-9-2014 16:51:07 | Chỉ xem của tác giả
Có ai nhớ Joonie như mình hok (...em ấy càng lớn càng xinh trai, cao lớn, học giỏi nữa chứ

Bình luận

Mình :) cực kỳ nhớ em ấy. Mấy nay coi ss2 toàn tìm mấy ep có xuất hiện em ấy để mà coi thôi ^^  Đăng lúc 15-10-2014 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6936#
Đăng lúc 3-9-2014 16:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6937#
Đăng lúc 3-9-2014 16:53:40 | Chỉ xem của tác giả

Joonie bị giựt bim bim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6938#
Đăng lúc 5-9-2014 11:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Dong Il là người bố tuyệt vời nhất trong số các ông bố. Vừa tình cảm vừa nghiêm khắc

Bình luận

mình đồng ý kiến vs bạn hihi ^^  Đăng lúc 15-10-2014 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6939#
Đăng lúc 5-9-2014 11:14:08 | Chỉ xem của tác giả
Thú thật là xem show này xong, tủ lạnh nhà mình bây giờ đã có thêm các gia vị như tương đậu, tương ớt, dấm táo mua từ siêu thị Hàn Quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6940#
Đăng lúc 6-9-2014 15:23:45 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một show rất thành công.
Mỗi pé là một tính cách, cá tính riêng biệt, và góp phần làm nên sự thú vị cho chương trình.
Mong là các em í lớn lên khỏe mạnh và thành công cũng như bố của các em í vậy.
Thực ra nền giáo dục Hàn Quốc khắt khe nên trẻ em rất thông minh, dạn dĩ và ngoan nữa...
Xem đi xem lại mà không thấy chán luôn í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách