Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
4331#
Đăng lúc 30-8-2013 13:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem được gần xong ep 34, chưa xem xong đoạn tìm kho báu nhưng hình như do bị ảnh hưởng vì đã xem bản raw trước nên mềnh thấy ep này có vẻ hơi bị giảm nhiệt.
Tập này mềnh hơi bị nể bạn Joon vì dám cầm tay vào cái con bọ hung :)) tuổi mình gấp đôi mà còn ko dám sờ vào nó :"> đoạn đấy em nó cute thiệt 8->
Junsu ep này làm việc rất chi là chăm chỉ, có khi phải tham gia bắt đến nửa số cua trong túi ý chứ, thích đoạn SuAh thế cơ chứ, rõ ràng là JiAh rất được mấy oppa và Junsu cưng chiều ý :))
Đoạn thích nhất là lúc mấy bố nấu ăn :)) ôi dời ơi cái đói phá vỡ hình tượng :)) suy cho cùng học giả Sung cũng vẫn chỉ là thằng nhóc 7t lúc đói thì chỉ nghĩ đến chuyện ăn, khổ thân mấy đứa đói ăn mầm đá cũng ngon :)) nhìn tụi nhỏ ăn mà vừa buồn cười vừa thấy tội, công nhận các bố bây giờ nấu ăn giỏi quá rồi nha, cái món mỳ mà bỏ tất cả mọi thứ vào nấu chung vẫn ra đc sản phẩm ăn ngon thì đúng là bó tay, mình phải học mới đc :))
Nói chung là dù thế nào vẫn cứ thấy ưng Bố ơi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4332#
Đăng lúc 30-8-2013 16:51:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thích Junsu ý, mấy tập đầu nhìn bé không có biểu hiện đáng yêu mấy, có cảm giá hơi nhút nhát ý. Nhưng mà giờ càng ngày lại càng thấy em ý yêu.
Tình cảm nhé, galan với Jiah này, hòa đồng với các anh lớn này lại còn đặc biệt yêu bố nhé. Yêu lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4333#
Đăng lúc 30-8-2013 17:31:03 | Chỉ xem của tác giả
mình chỉ mới bắt đầu xem show này mấy ngày nay nên chưa phải chịu cảnh hóng sub như mọi người {:438:}
Mới đầu khoái nhóc Hoo béo tròn úc núc, nói chuyện thì như ông cụ non Bi h lại thích Joonie kinh khủng, còn bé thế mà tính tình điềm đạm, rất trưởng thành, đáng yêu cực!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4334#
Đăng lúc 30-8-2013 19:30:32 | Chỉ xem của tác giả
mình là mình rất thích nụ cười toe toét tỏa nắng của Hoo ấy, nụ cười giống lúc nhận tranh của Ji Ah, choy ơi nó cute, ngây thơ mà xinh trai j đâu =)))
ấn tượng Joonie gan dạ, bắt con bọ hung mà mặt tỉnh bơ, lúc đào cua thì cứ hì hục hì hục đào ko ngừng nghỉ, đúng là anh Min Guk rất biết bóc lột sức lao động của thằng nhỏ =))
Jun Soo khúc tay nắm cây cột mà ngủ ngon lành nhìn sợ thật, khúc cái tay trượt xuống nghe 1 tiếng "miết" dài lun, ko bik là tiếng thật hay tiếng người ta thêm dzô, tiếng thật thì chắc tay phê lắm =="
Ji Ah công chúa nhưng có tinh thần trách nhiệm, lúc các anh chơi biển ko bắt cua thì ko dzui, còn mún tự mình bắt, iu Ji Ah ở tính này, con bé mới 6 tuổi mà có tinh thần như dzậy thật sự rất đáng khen, thử hỏi hiện giờ có bao nhiu đứa trẻ chịu nghe lời =)) mình nghĩ Ji Ah dc cưng chìu quen nên bé thích sự hoàn mĩ, làm việc j phải ra việc đó, quá tốt đó chứ, chỉ ko thích chút là loveline của em lằng nhằng quá haha cũng là do tưởng tượng của chúng ta thoy, giờ cứ xem chúng như bạn bè, anh trai em gái là quá ok rồi =)))
Min Guk càng lớn càng chững chạc rồi, ko còn thấy khóc nhè như xưa nữa, chắc em đã quen =)) thích nụ cười của bé, nhìn đúng hồn nhiên, đúng dễ thương <3
5 bé bé nào cũng iu hết
khâm phục 5 bố dạy con quá giỏi (cũng 1 phần là do các bố tốt và nhà có điều kiện nên mới dc như thế =))) )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4335#
Đăng lúc 30-8-2013 20:05:12 | Chỉ xem của tác giả
Tập 34 thú vị thiệt. Đội của Joon và Min Guk hài thiệt, đem đốt tờ giấy gợi ý luôn hjhj, mà hay có cái là không tìm được lời gợi ý mà lại tìm được cái túi báu vật, bá đạo quá đi. Sau tập này mình còn phát hiện ra Jiah có tài vẽ tranh đó chứ, lúc đầu mình cứ tưởng đó là thư tình viết cho Hoo, khi bố Jiah lén mở ra xem mình cười muốn vỡ bụng khi thấy bức tranh đó ý, tiếp theo sau đó là nụ cười tít mắt của Hoo nữa chứ, bó tay hai huynh muội luôn. Hoo tốt bụng và ấm áp thật, một mình đi gọi Junsu dậy để ăn kẻo đói, cậu bé rất biết quan tâm em đấy chứ. Khi xem Min Guk, Joon và Hoo tập làm sĩ quan quân đội đi hành quân mình muốn chảy nước mắt với cái level cao của mấy bé hjhj, tính sáng tạo và tưởng tượng thật phong phú. Tập này phải nói là vui trong cái sự ngây thơ của các bé trong khi các bố lại lo đến phát ốm. Hay Hay Hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4336#
Đăng lúc 30-8-2013 23:13:19 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bạn bè đồn đại show này đang rất hot...rất hay...rất vui
Trước cũng tính vào xem mà lúc đó thấy dài tập woá rùi nên cũng hơi ngại thử
Giờ phải vào xem thử thôi...Tình hình này chắc dễ mê mẩn đến nguyên tuần xem hết show đây
Ủng hộ ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4337#
Đăng lúc 30-8-2013 23:17:47 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa xem lại phim The greatest love, trong phim ngay đoạn đầu có chú Kim Sung Joo làm Mc rồi.:))
lúc mới coi Dad mình thắc mắc chú này làm Mc lâu thế mà mình ít thấy, h xem nhiều mới chú ý đi đâu cũng thấy.:))
min guk sau này chắc cũng theo nghiệp cha luôn mất, thấy cách ăn nói cũng rất dõng dạc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4338#
Đăng lúc 30-8-2013 23:45:06 | Chỉ xem của tác giả
mấy ngày liền không lên, vừa lên là có hàng
sung sướng quá{:448:}
xem ep 33 đang tò mò không biết mấy ông bố với các bé sẽ làm ăn thế nào trên đảo hoang, tự dưng lại nhớ đến 1N2D cũng có ep phải lên đảo không người. Mới bắt đầu mà Jiah đã làm rơi hết bánh rồi đến cơm làm bố Jong Kook tái mặt, hằm hằm thế mà vẫn nhường cả bánh lẫn xơm cho con gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4339#
Đăng lúc 31-8-2013 01:32:00 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 34 công nhận bé jiah hậu đậu thật khổ thân ông bố thương con gái mà phải nhịn đói
Còn học giả joon thì lúc nào cũng chăm chỉ nghiêm túc và suy nghĩ thấu đáo "Ai có lửa là vua "
Bé hoo thì tập 34 này mải mê quá mà lộ cả hàng khekhekhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4340#
Đăng lúc 31-8-2013 09:45:32 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới xem xong ep 34 :)
Không hiểu sao cặp đôi Hoo và Jiah đoạn đầu lại không thân thiết lắm nhỉ? Khi Hoo nằm trên bãi cát, Jiah muốn nằm cạnh mà em lại cứ di chuyển liên tục ra chỗ khác. Mãi tới lúc Jiah vẽ tranh tặng Hoo thì hai đứa mới lại cùng cười toe toét với nhau.
Tập này mình ấn tượng nhất với khí chất đàn ông của Junsoo và sự quan tâm của Hoo tới Junsoo nhé! Junsoo mặc dù tuổi nhỏ nhưng lúc nào cũng ra dáng một người đàn ông thực thụ, đang chạy đi đón Jiah bị ngã rất đau nhưng cũng không phàn nàn gì, dùng xẻng rất thành thạo này, giúp đỡ Jiah, bắt cua rất điêu luyện, lại còn thương chú cua bị gãy chân nữa chứ. Tóm lại là càng xem nhiều lại càng thấy yêu quý Junsoo hơn <3
Còn tập này đoạn chuẩn bị ăn cơm mà Junsoo vẫn còn ngủ ý, bố Hyuk cũng chưa định đi gọi con mà Hoo đã lo lắng loạn cả lên, sợ Junsoo không có cơm ăn nên phải đi gọi em ngay. Từ đó mới thấy Hoo cực kỳ yêu quý em Soo nữa. Không biết tập sắp tới các bé sẽ mang tới những điều gì thú vị và dễ thương nữa???

Bình luận

Đúng rùi, Soo tuy là maknae nhưng cực kì bản lĩnh và nghĩa khí. Cứ đến đoạn của em nó là bảo đảm cười ko dứt luôn :))  Đăng lúc 1-9-2013 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách