Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
4321#
Đăng lúc 29-8-2013 22:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem chương trình Bố ơi ! Mình đi đâu thế đã thấy hấp dẫn rồi  Anh cả Min Guk khóc nhè , Sung Joon nhút nhát , Yoon Hoo tròn quay có tâm hồn ăn uống  ,  Jun Soo lơn tơn có nụ cười tít mắt  , Ji Ah nhõng nhẽo Mỗi tập tiếp theo lại càng thú vị hơn vì các bé đổi khác hơn , Min Guk hết khóc nhè lại còn chứng tỏ bản lĩnh làm anh hướng dẫn các em đi chợ , Sung Joon tự tin hơn trở thành học giả uyên bác ,Yoon Hoo thì đúng là chuyên gia ẩm thưc ăn uống và bình luận rất sôi động ,  Jun Soo có phong cách diễn viên tương lai với tài năng đa dạng không thể nào biết sẽ làm những gì khi ngẫu hứng ,  Ji Ah thì đúng là cô gái vàng được các anh quan tâm nhiều hơn
Cảm ơn subteam nha :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4322#
Đăng lúc 29-8-2013 22:56:39 | Chỉ xem của tác giả
ui xem hoo dỗi jiah đáng yêu thật đấy.
nhưng mà mình vẫn thích couple cùng tuổi joon-hoo hơn.mỗi lần 2 đứa nói chuyện với nhau là lại chết cười.
bố minsoo thì vẫn nổi tiếng là chăm sóc con tận tình rồi.xem xong ep 34 lại càng iu chú hơn.
các bố thiệt là.ra đảo hoang có khác có được cái ăn là xử lý lun ko nghĩ ngợi gì nhiều.
hơi thương các nhóc chút.nhưng được cái vì còn con nít nên cứ vô tư chả lo lắng gì cả.
tuy có hơi vất vả nhưng được nhìn thấy các bố và các con cùng bên nhau là lại thấy vui rồi
cảm ơn subteam vì công sức các bạn bỏ ra cho show DWAYG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4323#
Đăng lúc 29-8-2013 23:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xong tập 34 luôn, quả thật đây là một chuyến đi đầy ý nghĩa rất cần cho các bé học tập. Sau chuyến đi này, các bé có thể rút ra được những bài học vô cùng quý báu: phải luôn luôn biết trân trọng những gì mình đang có, sáng tạo thêm những gì mình đã có và biết quan tâm, giúp đỡ, đoàn kết lẫn nhau. Chỉ khi chúng ta rất cần một thứ nhỏ bé trong hoàn cảnh cấp bách trong khi nó rất đỗi bình thường trong cuộc sống hằng ngày ta mới thật sự biết được chúng quan trọng như thế nào đối với ta. Dù là những chai nước soda, nước suối hay những mẫu bánh vụn, miếng cơm thừa, cuộn giấy, quẹt diêm,... những thứ tưởng chừng như nhỏ bé và vô dụng đều có thể trở thành báu vật khi ta thật sự chẳng có gì trong tay. Qua chuyến đi này, các bé sẽ học tập rất nhiều điều trong cuộc sống, không phung phí thức ăn, trân trọng những vật dụng mà ta cứ xem như chúng là đồ bỏ đi. Có thể mở rộng ra là tình cảm gia đình: phải luôn luôn biết nắm lấy cơ hội, giữ chặt lấy những người xung quanh mình để một mai ta sẽ không hối tiếc vì đã quá muộn màng
p/s: đây là tất cả những gì mình cảm nhận được và bài học rút ra sau chuyến đi đến đảo hoang này
Chúng ta phải học tập theo cách sống của Robinson trên đảo hoang nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4324#
Đăng lúc 29-8-2013 23:54:58 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đầu k thích coi show này vì nhìn các bố k ai có vẻ gì là hài cả. Vậy mà dính vô rồi thì thành ra bấn loạn luôn. Yêu tất cả mọi người trong show, thích sự tình cảm của 2 bố con Hoo dã man. Junsoo nữa, lúc nào cũng là bé tạo ra những màn bất ngờ, rồi nụ cười k thấy tổ quốc của bé nữa. Yêu chương trình, ST vô đối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4325#
Đăng lúc 30-8-2013 04:28:22 | Chỉ xem của tác giả
tập này lên đảo hoang ko có bóng người, đồ ăn thức uống thiếu thốn mà sao mình thấy cả tập toàn là ăn, ăn và ăn
mà mình cũng rất thích chú pd đọc kịch bản tìm kho báu mặt trông hài hài.
Nhớ lần trước chú bị hố vụ mua mận mà vẫn buồn cười.
Chú pd này làm mình liên tưởng đến fd Dong Wan của Running man mặc dù thể hình khá khác nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4326#
Đăng lúc 30-8-2013 05:06:17 | Chỉ xem của tác giả
Tập 34 này cảm động nhất với bố con Hoo. Bố Min Soo đúng là quá quan tâm đến Hoo, biết con ham ăn mau đói nên nhịn để dành cho con. Thích ánh mắt chú nhìn Hoo lúc ẻm gặm bánh, nhìn tình cảm lắm. Đúng là bình thường thì không để ý, phải đến lúc chịu tí "nạn" mới biết hết lòng cha mẹ.
Dạo trước lúc chú Min Soo bị Hoo hiểu lầm thấy đến tội, cơ mà tập này được đền bù xứng đáng rồi, báu vật lớn nhất đấy.
Mà đoạn báu vật cũng hài vật vã, ngoài em Soo ngơ Ninja ra thì chẳng có nhóc nào sở thích trẻ con ngây ngô hết. Joonie gì mà báu vật "tuổi" =)), đúng kiểu phong cách Sung tiên sinh =)).

Du lịch trên đảo hoang đúng là khổ thật, nước nôi đồ ăn khan hiếm quá. Nhìn tụi nhỏ ăn lấy ăn để cơm vừa cháy vừa sống mà thương. Cơ mà thỉnh thoảng cũng nên để mấy nhóc sung túc trải nhiệm thế này, sau này sẽ biết quí trọng thứ mình đang có hơn.

Lại hóng đến cuối tuần quá. Thx ST đã vất vả :D!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4327#
Đăng lúc 30-8-2013 05:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep 34 mà thích quá chừng luôn. Thấy rating giảm hơn 1 xíu so vs tuần trước hơi buồn buồn. Với lại, cá nhân mình cũng thấy ep này "bớt nhiệt" hơn so vs các tập khác.
Càng xem càng phát hiện nhiều điểm mới của thằng cún Jun Soo. Em nó là thiên tài trong việc bắt các loại sinh vật như: chuồn chuồn, ếch, ốc sên, sò, ốc, cua :)) Nể em quá đi. Cười ngất vs cái đoạn em chạy tới đón Ji Ah rồi bị vấp ngã, trèo lên tảng đá đứng múa hát, rồi cả khi ngủ tay vẫn nắm chặt cây cột =)
Bị thích cái cảnh 2 maknae "cãi nhau" khi bắt cua :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4328#
Đăng lúc 30-8-2013 06:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều,  sub của bên các bạn làm thật tuyệt, jah càng ngày càng xinh, mình là mình càng ngày càng yêu joon thư sinh với jun 4D rùi đấy, một bé lạnh lùng, một bé dễ thương, bấn các em dã man,
Mãi mãi ủng hộ subteam và Dad.{:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4329#
Đăng lúc 30-8-2013 11:57:31 | Chỉ xem của tác giả
cả tuần chờ ngóng mòn mỏi cuối cùng cũng đợi đk. sắp được xem Hoo nhà mình nữa rồi
ngóng xem trên đảo không người mấy bé sẽ trải nghiệm thêm những gì nữa đây
down down nào, yêu ST ghê gớm luôn!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4330#
Đăng lúc 30-8-2013 13:08:01 | Chỉ xem của tác giả
Joonie à {:286:} Em là của noona đó nha {:286:}
Noona kết cái dáng đi tay đút túi áo sô ciu của em {:286:}
cơ mà mãi bây giờ mới xem tới ep 15 {:261:}
có ai chỉ tớ trang nào xem mà không bị giật k {:261:}
cả Daily tớ cũng k xem đc {:261:}

Bình luận

down cũng nhanh mà. :D Cứ down 1 tập về, lúc xem tập này, down tập khác. Chưa xem xong đã down xong rồi. :))  Đăng lúc 31-8-2013 04:11 PM
YuPip tại tớ k có có thời gian để down nên coi onl cho nhanh  Đăng lúc 31-8-2013 12:10 PM
down về xem thì k giật :v  Đăng lúc 30-8-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách