Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
4061#
Đăng lúc 19-8-2013 12:35:01 | Chỉ xem của tác giả
hyejeong gửi lúc 18-8-2013 23:26
Ep 33 mình ấn tượng nhất là tình anh em giữa Joon vs Bin. Đúng y như mình đã nghĩ, h ...

kiểu của Joon là ngoài lạnh trong nóng ấy mà
nhưng Joon cũng k hẳn là ghét Bin, chẳng qua vì Bin tính quá giống chú Dong Il nên Joon cảm thấy khó gần hơn thôi, bình thường thì k để ý gì tới con người ta, tới lúc cần show ra thì ấm áp thôi rồi luôn
nghe bạn kẻ xonng cũng nôn coi ep 33 qá, hi vọng sau này có thêm nhìu tập anh chị em để tăng tiến tình cảm cho Bin Joon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4062#
Đăng lúc 19-8-2013 13:12:17 | Chỉ xem của tác giả
ep 33 cực hot mọi người ơi!ai xem raw rùi thì biết ngay!hot đến mức đã có new nói về tình tiết trong show rùi!
đau ruột nhất là màn giận dỗi của hoo thiên thần với jiah cute, lần đầu thấy vẻ bad boy của em ý chắc jiah sốc nặng đây ,thương e nhất trong các a mà hoo lại nỡ lạnh lùng hắt hủi e ý:.đúng là ngày đen đủi nhất của jiah khi vừa bị hoo lạnh nhạt lại đến bị bố lườm {:261:}
joon thư sinh như cá gặp nước ở đảo hoang ý {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4063#
Đăng lúc 19-8-2013 13:38:24 | Chỉ xem của tác giả
Mới bắt đầu xem 2 tập đầu và bắt đầu mê chương trình này rồi. Các Bé dễ thương quá, các ông Bố cũng vậy. Xem chương trình này thấy hiểu văn hóa Hàn quốc hơn chút và càng có động lực học tiếng Hàn. Chương trình hay như thế hèn chi mấy người bạn mình bạn nào cũng nghiện xem cả, he he.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4064#
Đăng lúc 19-8-2013 15:20:02 | Chỉ xem của tác giả
Coi ep 33 xong thực là quắn quéo làm sao

Nửa ep đầu vẫn là tập anh chị em.. Buồn cười SungBin quá luôn con bé đáng yêu lắm ấy.

Dưa chuột hái về chưa gì đã cho anh Minguk rồi..

Cảm thấy em nó cực kỳ thích Minguk và Minguk cũng chăm sóc em nó lắm ý

Hai đứa dễ thương

SUngbin cứ líu lo suốt, nó đáng eo quá đi mất (

Mà hai anh em nhà SUng ăn như thổ phỉ =)

Đặc biệt SUng nho sinh

Cái tưởng vốc cả nắm mì lên mất hình tượng quá

Minyulllllllllllll. Huhuuuu, muốn cắn cho phát :v :v *bẹo má*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4065#
Đăng lúc 19-8-2013 15:34:41 | Chỉ xem của tác giả
Trong tập 32 lúc chuẩn bị đi ngủ bố Min Soo hỏi Hoo thế đối với Hoo bố là ai, Hoo trả lời bố là đầu bếp của Hoo :)), xong lại kêu bố là người mua đồ chơi cho Hoo. À ha, hình như đúng là 2 bạn Hoo với Jun Su toàn có đồ giống nhau nha, chắc tị nạnh nhau =)), và các ông bố là người mua đồ chơi cho các em =))
Chú Min Soo có vẻ quý nhóc Jun Su nhỉ, lúc nào cũng nhăm nhe ôm ấp em mà em thì ngại, chạy trốn =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4066#
Đăng lúc 19-8-2013 17:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này đọc tin tức thấy rộ lên tin anti bố con Yoon Hoo
Mình không thể hiểu nổi vì sao người ta lại anti những con người dễ thương đến như vậy nhỉ??
Đọc mà buồn ơi là buồn
Buồn thì lại zô ngóng tập mới ..haizzz

Bình luận

uh...thế đấy...mà anti Hoo mới ghê chứ...anti cái đứa nhân hậu thật thà nhất mới tức, mình đọc bài đó mà tức mún đập màn hình lun cơ..haizzz  Đăng lúc 20-8-2013 06:08 PM
bên Hàn có cái lũ ất ơ rỗi việc lập page anti Hoo b ạ :-s k tưởng tượng nổi đầu bọn nó chứa cái j nữa...nhà đài can thiệp sợ kiện tụg nên bno xóa page r  Đăng lúc 20-8-2013 12:53 PM
ax lại rộ lên anti Yoon Hoo hả bạn. chuyện như thế nào vậy tớ k biết ><. Đâu ra có thể loại đi anti con trẻ như thế =.=  Đăng lúc 19-8-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4067#
Đăng lúc 19-8-2013 18:31:27 | Chỉ xem của tác giả
Mấy người anti đó rãnh rỗi mà, k hiểu rãnh đến mức nào mà lại đi ghen ăn tức ở với cả 1 đứa trẻ >:PPPPPPPPP
hóng ep 33 quá chời, càng ngày càng thích Joonie với cả Su 4D. Su 4D là khỏi nói rồi, chỉ cần nghe em nói ứ ứ với cười tít mắt là mình thấy vui rùi k cần j nhiều hehe. Còn Joonie ấn tượng vẻ đẹp trai của em cộng thêm sự ấm áp , quan tâm đến người khác 1 cách thầm lặng nữa. Chời ơi mới 8 tuổi em đã thế 18t sẽ thế nào đây huhu, đến khi em 18 thì chị đã thành bà cô già rồi Joon ahhhh * chấm nước mắt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4068#
Đăng lúc 19-8-2013 19:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Trong ep 33, ấn tượng nhất ở phần các anh chị em là cảnh bé Bin cho muối vào mì bị ba la nên mặt buồn thiu, anh Joon thấy em bị la thì vốc mì ăn ngon lành (có chút mất hình tượng trang nhã của chàng Joon thư sinh), còn ra sức khen ngon để ba bớt giận em Bin{:290:}. Một cảnh nữa là khi anh Joon thấy Bin bảo mình chưa có con côn trùng nào thì cũng cố gắng bắt cho được một con và lớn tiếng bảo "Oppa sẽ bỏ vào hộp cho em". Iu không thể tả được.
Phần đi biển thì mắc cười cảnh bé Hoo từ chối nằm bên cạnh bé Ji ah. {:422:}
Mong chờ sub {:161:}

Bình luận

joon tuy bé nhưng rất người lớn nhá. tuy bên ngoài có vẻ lạnh lùng đấy nhưng cậu nhóc rất chi là tình cảm :D  Đăng lúc 20-8-2013 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4069#
Đăng lúc 19-8-2013 21:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Nhai raw ep 33 mấy lần mà k thấy chán,mặc dù chẳng hiểu gì hết {:184:}

Khúc đầu e Bin bá đạo bỏ muối vô mì bị bố la,còn Joon thì bốc nguyên một nắm mì ăn hùng hục,mắc cười dễ sợ..

Bố JH chế biến mì trộn mận mới ghê,kiểu bố làm cái gì cũng phá cách,muốn cho cái gì vô thì cho...{:184:} nhưng nhìn ngon phết,Su khen ngon nữa,cute ghê gớm,ăn mì xong còn ngoáy ngoáy đũa,miệng chép chép,iu ghê {:161:}.Coi tập này thấy Su lớn hẳn,em ngày trưởng thành,lễ phép,ngoan ngoãn,cute hơn nữa...,phát hiện ra em bị sợ độ cao.{:180:}

Chuyến du lịch ra đảo hoang lần này độ thử thách đã được nâng lên một tầm cao mới,hoang dã hơn và cũng thú vị không kém...,chưa gì mà thấy nước,đồ dùng thì có hạn...,ăn thì chưa gì đã phải đứng,ăn trên cát {:184:},nhìn tội ghê luôn...

Hóng sub !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4070#
Đăng lúc 19-8-2013 21:25:47 | Chỉ xem của tác giả
ha ha, Bin đại ca thật bá đạo, coi mà cười mún ngoác mỏ vì cái sự hồn nhiên đến mức bá đạo của e :))

buồn cười nhất khúc ẻm tập bán hàng với Minguk í, đầu tiên làm giọng mũi cute muốn chết, lúc sau nhảy lên vật ngay oppa xuống =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách