Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
3511#
Đăng lúc 8-8-2013 17:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Haha tập mong chờ đã có oy.
Bé Min Yul ơi đợi ta nhé hehe, 5 phút nữa xong chiến ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3512#
Đăng lúc 8-8-2013 17:57:42 | Chỉ xem của tác giả
ep 31 hay quá , thích nhất các tập cho mấy đứa em đi theo , bé Min Yul yêu quá đi {:309:}
joonie vẫn lạnh lùng đáng yêu , còn em Bin dễ thương ko chịu đc , 2 anh em tính cách khác nhau quá , hihi{:290:} thảo nào joonie toàn bảo không thích Bin
Hồng hàn xẻng nhìn ngon quá , xem tập này mà chỉ ngồi nhỉ nước miếng thui {:302:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3513#
Đăng lúc 8-8-2013 18:17:48 | Chỉ xem của tác giả
ep 31 đúng là quá daebak. siêu hot. Chỉ tiếc là ko có mĩ nam Tak Soo
Bé Min Yul siêu đáng yêu. Nói nhiều như ông già í. Con của phát thanh viên có khác, ăn nói trôi chảy thế. Dễ thương nhất là lúc nó gọi điện về cho mẹ nó. Lần 1 nói nhà có bếp, cúp máy. Lần 2, tên ngôi làng, cúp máy. Dễ thương thế ai ko yêu {:290:}
Còn bé Sung Bin. Ối zời, con gái mà bé nghịch kinh khủng. Mới đến là nhảy tưng tưng, ko chịu ngồi yên 1 chỗ, còn nhảy lên cổ Jong Hyuk samchoon ngồi nữa. Tính cách hoàn toàn đối lập vs Joon thư sinh. Anh em nhà này hay thật
Ji Wook cũng siêu đáng yêu. Nó kể chuyện mẹ nó đánh nó bằng cái muôi mà mặt tỉnh bơ, còn biết nịnh bố nó nữa chớ. Mà bố Joong Kook chiều con gái là thế mà nghiêm khắc vs con trai quá. Cảnh hai chị em đánh nhau rồi bị bố mắng, lần đầu tiên thấy bố Joong Kook nghiêm túc thế. Tội nghiệp thằng bé
Ep này hot nhất là thời trang quần nông thôn của mấy ẻm. Hoo béo nhìn như tiểu thư nhà nào í. Còn cả màn khoe bụng 1 múi của Hoo béo nữa. " Con cũng có bụng 6 múi"
Sau ep này thời trang tóc trái táo sẽ lên ngôi nhờ công của Soo hâm. Nhìn em mà noona chỉ muốn cấu véo em 1 phát. Bố Min Soo hỏi của muốn làm em của Hoo béo ko, trả lời lạnh lùng " ko thích".Nhìn lúc Soo hâm ko đc giải thưởng gì, mẹt nó buồn hiu. nhìn thương nó quá. Cả màn chạy trong mưa của em ko đỡ nổi. Cầm quần lên rồi chạy như vịt {:290:}  {:290:}
Xem xong ep 31, hóng ep 32 quá đi
p/s: thankyu subteam <3
Mong là lần sau có tập anh chị em thì mĩ nam Tak Soo sẽ trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3514#
Đăng lúc 8-8-2013 18:33:55 | Chỉ xem của tác giả
Có ai xem Show như mình, chỉ sợ hết Show, xem đc 1 tí lại tắt đi tí xem tiếp @@
Mới xem đc đoạn đầu, cơ mà phải nhảy vào cmt phát >"<!
Đầu tiên, thanks subteams nhiều nhiều * mắt trái tim *
Tiếp theo~ Mình phải nói là ... thích Bin Đại ca dã man .. e ấy quá bá đạo, bố DI cho e đi chơi chỉ sợ e quậy phá, còn bảo e phải dịu dàng thục nữ :
Oppa MY thì ... như ông già, tóc vẫn cái kiểu dựng đứng khi ngủ dậy =))
JW có vẻ dịu dàng hiền lành yêu chị lắm >"<!
Tớ lại đi xem tiếp đơi :)) Hóng chờ Ep 32 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3515#
Đăng lúc 8-8-2013 18:45:58 | Chỉ xem của tác giả
Sub team tốc độ quá, thanks sub team rất nhiều :x
Mình rất hóng tập này để xem độ bá đạo của em Bin ra sao
Có cái cảnh ngồi lên cổ chú Jong Hyuk ôi chết cười
Cram ơn sub team 1 lần nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3516#
Đăng lúc 8-8-2013 19:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là nhà đài biết hành hạ người ta mà Gì đâu mà một tuần mới tung một tập, mà tập nào cũng hay quá trời lun, xem có 1 tập ko bõ tý nào ( Mún xem lun vào ngay ep 32 cơ mà lại phải đợi chờ trong mòn mỏi rùi (
MinGuk ơi! MinYul ơi! Junsu ơi! Joonie ơi! Binnie ơi! Hoo ơi! JiAh ơi! JiWook ơi! TakSu ơi!
Muốn ngày nào cũng dc ngắm ep mới của mấy bé lắm lun! Yêu DWAWG quá rùi phải làm sao ta? {:301:}{:307:}{:284:}
Ep 31 kết nhất là mấy đoạn tắm lộ thiên xec xy ~~~ hé hé :v

Bình luận

Thằng nhỏ mấy tập gần đây ngoan hiền nết na dữ, thương appa nữa chứ ^^ Nhìn chỉ mún cạp thui :v  Đăng lúc 9-8-2013 12:06 PM
bị thích cái áo của bạn lắm nhé! đẹp ghê <3 Soo dạo này "thùy mị" nà! đúng là 4D! mún kím cái áo mới quá!:))  Đăng lúc 9-8-2013 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3517#
Đăng lúc 8-8-2013 19:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Tập 31 này daebak quá xD Đợt trước xem tập anh em đặc biệt thiếu Binnie đã buồn rồi, vì nghĩ nhỏ này mà tham gia thì vui phải biết, nhìn cái mặt đanh đá cá cầy thế cơ mà =)) May quá lại mời tụi nhỏ đi chơi tiếp, Binnie bá đạo luônnnnn =)) Trẻ con nghịch ngợm vầy mới yêu ý ♥ Chả bù cho thằng anh, lạnh lùng thư sinh :">
Hóng tập 32 quá xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3518#
Đăng lúc 8-8-2013 19:41:08 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi thèm xem ep này cực kì ý, có bé Bin đầu gấu mà nhìn yêu không chịu được ý, anh em nhà Joon đốn tim hết các chị em rồi bé Bin béo béo xinh xinh thích bé thành đôi với Hoo ú cơ, thấy Hoo k hợp với Jiah lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3519#
Đăng lúc 8-8-2013 19:46:39 | Chỉ xem của tác giả
"Được" bạn bè "gạ gẫm", lỡ xem ep1, ghiền luôn. Tụi nhỏ dễ thương ghê á, mình thích Hoo <3 Tối qua xem một lèo 10ep @@ bây giờ mắt sung vù =))
Tình tình là chưa đủ $ đẻ down ep tiếp theo :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3520#
Đăng lúc 8-8-2013 19:49:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị cuồng show này mất rùi!!! xem rồi cũng không muốn xem gì nữa hết...ngồi mở lại từ đầu...lại xem...Hay zaz man con ngan ak {:430:}
xem tập 31 xong cuồng luôn cả Binnie đại ca nữa...binnie hội tụ cả xệch xi {:425:}và hổ báo nhá {:412:} keke
mình cũng ship Hooyaa với Binnie cơ...{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách