Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
3341#
Đăng lúc 4-8-2013 23:49:23 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, phải nói là quá bấn với e Bin {:156:} cute và tự tin khinh khủng khiếp. {:180:}. hành động hổ báo, lời nói bá đạo, chả trách thư sinh Joon nhà ta không chịu được. Nhưng mà đấy là chuyện ở nhà thui, chứ đã đi chơi, ra tới chỗ có người khác là Joon ra dáng anh trai lắm nhé, cho e khoác tay này, nắm tay dắt e đi này. Yêu chết được . Xem raw 31 xong, một lần nữa cảm thấy Joon thật có trách nhiệm, nghĩ lại cái cảnh Joon dắt tay Jah đi chợ mua đồ, sao mà giống thía, .
  Xem 31, cảm nhận rõ ràng sự thân thiết giữa 2 nhà Joon và MinGuk, Min Guk nhiệt liệt chào đón e Bin, vừa thấy Bin tới là 2 anh em nắm tay nhau nhảy tưng bừng khói lửa {:159:}, rùi những cảnh rất nhỏ nhặt sau này nữa, toàn nắm tay Bin thui, Bin cũng bá đạo, chưa gì vừa tới đã bỏ nhà qua bên MG chơi rùi ...
Ui, cảm xúc nhiều lắm, về MY, JW, 4D nữa, cơ mà, hiện tại đầu óc đang bị Bin lần lướt hết rùi, chả còn tâm trí đâu mà cmt cảm xúc về các e khác nữa, xl các ty bé nhỏ, hum nay, ty của ta sẽ để dành trọn cho Bin {:176:}

Bình luận

^^ mình cũng cực bấn Binnie. 2 anh em đối lập nhau hoàn toàn nhưng đều đáng yêu hết biết! <3  Đăng lúc 5-8-2013 09:56 AM
đọc cmt của bạn thích quá đi. hóng ep 31 heheh ♥ Bin yêu dấu:">  Đăng lúc 5-8-2013 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3342#
Đăng lúc 5-8-2013 00:07:11 | Chỉ xem của tác giả
haha nhờ độ cute và táo bạo không thể nói của đại ca bin mà cái đứa không bao giờ xem raw nhu mềnh đã cặm cụi ngồi down về máy
Ôi phải nói quá là hổ báo, anh joon ngồi vắt chân cũng ngồi vắt chân theo, nhưng haha mọt bên thư sinh bao nhiêu thì bên kia hồ bảo bấy nhiêu sẹc xy sẹc xy, bố vừa bảo ngồi thục nữ chưa được mấy giây đã vặn vẹo khó chịu rồi, lại còn trách yêu anh joon không nói anh yêu em chứ
Dạo này càng ngày càng bấn SU 4D rồi, trước thì thích những em béo béo tròn tròn kiểu hoo xúc xích cơ giờ lại thấy bấn nặng mấy cái hành động khó hiểu ngịch ngợm của Su rồi, Cái quả em tắm mưa hôm nay thì khỏi nói, lăn lộn với bố con nhà này, kéo quần cao lên lại còn xoay ng trong mưa nữa chứ
ÔI THôi cười chết mất
Nhưng mà hôm nay vẫn ấn tg nhất với Bin đại ca, ước gì cho Bin với cả jiwook và mingul tham gia tg xuyên tốt biết bao

Bình luận

like like like!!! yêu bọn trẻ này quá!  Đăng lúc 5-8-2013 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3343#
Đăng lúc 5-8-2013 01:23:13 | Chỉ xem của tác giả
sau một thời gian theo dõi chương trình này từ khi kites thành lập dự án này và mình chưa bỏ qua bất cứ ep nào, quả thật show truyền hình thì rất nhiều, nhưng show có thể cuốn hút người xem lại rất ít, chương trinh DWWAG tạo cho mình cảm giác rất vui vẻ khi xem, sau những giờ làm việc mệt mỏi thì cần một cái gì đỏ để xả stess, và mình nghĩ đây là một chương trình cỏ thể giúp mình giải tỏa bớt căng thẳng mệt mỏi sau một ngày dài, về dàn cast trong show thì mình biết đến chỉ có diễn viên Lee Jong Huyk và Sung Dong Il , thật sư lúc đó không biết những thành viên còn lại là như thế nào, có những tài gì, liệu họ có thể giúp tạo ra tiếng cười cho chương trình hay không, nhưng qua vài tập thì mình cảm thấy họ có thể làm được, mình cảm nhận rất chân thực, tình cảm gia đình, tình cha con, đó là những tình cảm mà không ai có thể giả tạo được, đó là những điều cần thiết để làm nên một chương trình truyền hình thực tế ... dài quá phải không các bạn!.^^! Dù ở đây là việt nam cách hàn quốc cũng khá xa nhưng mình, một khán giả xem truyền hình chúc cho chuong trình ngày càng phát triển, thận lợi và thành công! Thân!

Bình luận

thật sự xem show này em cũng có cảm nhận như chị. rất thoải mái và vui vẻ ^^  Đăng lúc 5-8-2013 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3344#
Đăng lúc 5-8-2013 06:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Các em nhỏ xinh xinh iu tóa . thích nhất Hoo mê à yêu nhất Junsu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3345#
Đăng lúc 5-8-2013 06:43:33 | Chỉ xem của tác giả
ep 30 coming soon, khởi đầu 1 ngày ms vui vẻ là đây thank subteam nhiều, subteam làm việc năng suất quá{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3346#
Đăng lúc 5-8-2013 07:30:46 | Chỉ xem của tác giả
một làn gió mới cho chương trình show thực tế, các chương trình show thực tế trong vòng 2 năm trở lại đây đã trơ nên nhàm chán, running man hình như cạn kiệt kịch bản rồi, càng ngày càng chán, các chương trình khác thì bình bình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3347#
Đăng lúc 5-8-2013 09:18:03 | Chỉ xem của tác giả
cái đoạn tắm mưa của junsu đúng là cảnh quay để đời haha...coi hoài , cười hoài, iu em hoài, iu em mãi thôi..nhìn cía mặt dễ thương rồi còn ngơ ngơ nữa chứ, toàn ra kéo rồi thua, chạy banh quần ra, cười chết mất. mà nhìn cái quần hoa lớn thế mà mấy ẻm mặc dc hay thật.
tập 31 toàn là cảnh quay kinh điển của bin và su, ( mình ko chú ý đến minyul cho lắm, chỉ thấy giọng e ấy cute ) hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3348#
Đăng lúc 5-8-2013 09:26:22 | Chỉ xem của tác giả
ôi hóng ep 30 quá cơ. mấy nay ngày nào cũng ngồi hóng ep mới ra lò thôi
càng xem càng bấn loạn với mấy đứa trẻ này
thật không thể không yêu chúng được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3349#
Đăng lúc 5-8-2013 09:31:42 | Chỉ xem của tác giả
tập 30 rồi sẽ đến tập 31 {:171:}