Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-4-2013 12:24:54 | Xem tất
đã xem xong tập đầu rồi mà phát cuồng lên với mấy bé rồi, mấy ông bố cũng buồn cười quá đi mất
ngóng tập 2 xem mấy bé làm ăn thế nào
khi nào ra tập 2 hả cả nhà,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 12:35:01 | Xem tất
Trời ơi tình hình là vừa xem xong ep 1 rồi, thích quá trời ơi, mấy đứa nhóc đứa nào cũng cute hết sao h
Mà buồn cười chú Jong Hyuk quá, đúng là chả biết ai là bố ai là con mà Dong Il ác thật, làm thằng bé Min Guk khóc hết cả nước mắt, tội nó kiểu ở TP quen thì đúng là về nông thôn xong ở nhà như thế thì không quen thật nhưng chắc sau cũng thích nghi đc
Thích thằng bé Hoo quá, nhìn cute quá trời lại còn thích Ji Ah nữa ship 2 nhóc này ghê. Cái khúc cả 3 bé Min Guk, Hoo với Ji Ah đi kiếm đồ ăn rồi gặp mấy con cún con thiệt là chịu không nổi trời ơi Cứ đứa này dứa ra đc rồi thì lại tới đứa kia bị dính vào cứ chạy tới chạy lui mệt luôn với mấy em nó Cũng may là sau cũng dứt ra đc chớ không thì hết ăn tối{:159:}
Hóng ep sau quá đi, không biết mấy đứa nhóc có đem đồ ăn về đc không hay là lại bị cuốn vô với mấy con cún rồi lạc đường nữa, thích show này quá{:85:}

Bình luận

http://kites.vn/thread/sung-dong-il--6549-2-1.html  Đăng lúc 16-6-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 13:09:28 | Xem tất
Xem xong ep 1 thấy đây là 1 show rất thú vị và vô cùng ý nghĩa. Ban đầu down về mình không nghĩ nó lại khiến mình thích đến như vậy!!{:161:}
Bị thích em Min Guk rồi, vừa có nét đáng yêu của trẻ con vừa ra dáng anh lớn (vì bé 9 tuổi nên lớn nhất!)
Thank ST và mong ST sẽ theo show này!!

Bình luận

http://kites.vn/thread/sung-dong-il--6549-2-1.html  Đăng lúc 16-6-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 13:44:06 | Xem tất
Ôi mình yêu show này vô cùng ấy. em bé nào cũng cực kì dễ thương.
Minh thich nhất 2 bố Ji Ah, tình cảm thôi rồi. Sau đó đến bố con Hoo - hình như ai cũng yêu bé này, vừa vui tính vừa galang {:289:}
Nhưng mình thấy thương bé Joon hơn cả. 2 bố con có vẻ xa cách. nhưng cũng ko thể trách bố bé Joon đc. 1 ng chưa dc hưởng tình yêu của bố thì cũng khó có thể bày tỏ tình cảm với con dc. Thêm nữa, bố Joon hơi bựa, gạ đổi nhà {:302:} Dù sao cũng mong những ep sau 2 bố con họ sẽ tình cảm với nhau hơn
Ủng hộ 1000000000000000000 lần subteam sub show này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 13:51:27 | Xem tất
vô tình thấy show này, xem thích ghê à
Nhóc Yoon Hoo dễ thương ghê luôn, trẻ con đúng là ngây thơ đúng tuổi chúng thật
ủng hộ sub thêm động lực tiếp tục nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 14:10:19 | Xem tất
Hôm qua vừa xem xong ep 1 mà thích quá đi mất. Chỉ muốn xem luôn ep 2.
Xem rất hay, rất ý nghĩa. Thảo nào K-netizen khen show này nhiều thế.
Thích nhất là bé Hoo, dễ thương, cute, nghịch ngợm nhưng vẫn rất lễ phép, hồn nhiên đúng kiểu trẻ con. Đoạn Hoo nói với bố đổi nhà cho Guk mà thấy thằng bé quá tốt bụng ấy. Thích nhất đoạn em ấy đi xin mì, dễ thương kinh khủng
Joon vs bố có vẻ xa cách. Có lẽ vì khoảng cách tuổi tác hơi lớn và thời thơ ấu không hạnh phúc của bố em ấy.  Thấy bố em ấy hơi nghiêm khắc quá, với lại có vẻ ở nhà chú ấy dựa vào vợ hơi nhiều nên hơi vô ý, không thân thiết với con mấy. hi vọng sau chuyến đi này 2 bố con sẽ có thêm nhiều kỉ niệm. Mình thấy em ấy cũng có vẻ nhát, lại sợ nhiều thứ như thế nên càng cần được quan tâm chăm sóc nhiều hơn.
Guk tuy lớn nhưng vẫn còn ham chơi và mít ướt quá. Đoạn thằng bé chạy ra ngoài khóc thương quá đi mất. Nhìn tội tội mà chả biết làm sao
Cảm ơn subteam nhiều lắm. Hwaiting!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 14:38:49 | Xem tất
Hoo dễ thương quá, thấy anh bị lấy nhà số 2 xong xin bố cho đổi :))
rồi thì đói muốn ăn mì mà giả vờ hỏi mì ở đâu
rồi cái điệu "xin lỗi" xin lỗi vì thiếu mất Joon
Tóm lại là thấy Hoo con Min Soo vs Ji Ah ngoan mà dễ thg kul vô đối í =))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 14:46:20 | Xem tất
Ôi show này hay, cảm động và dễ thương quá. Vừa xem vừa ước mình có con liền để coi chồng mình chơi với con có giống các ông bố trong chương trình không. Cảm nhận tập 1 là các bé và bố ai cũng đáng yêu. Lúc đầu không thích Min Guk, con trai lớn mà mít ướt, không vừa ý cái gì là lăn ra khóc lóc, như vậy là không tốt. Chính ông bố cũng phải thừa nhận là mình chiều con quá. Nhưng về sau lúc đi tìm nguyên liệu thấy cũng dễ thương, ra dáng anh cả, biết chỉ đạo và chăm sóc các em.
Bé Hoo thì tuyệt vời, vừa tự lập; vừa ngoan, lanh lợi và chí khí. Yêu quá cái việc đòi đổi nhà cho anh, rồi lúc xin mì gói. Bé Joon Soo cũng lanh lợi, hay thắc mắc, hai bố con nói chuyện với nhau vui ghê. Còn Ji Ah đúng là công chúa của bố, con gái nên mềm mại, tình cảm. Sung Joon thì chưa thể hiện tính cách nhiều lắm, nhưng nhìn dáng đi tay đút túi quần rất cool, xinh trai đáo để
Mình thích nhất đoạn bọn trẻ đi qua chuồng cún, cứ loanh quanh ở đó, đứa này đi thì đứa kia trở lại, mắc cười không chịu nổi. Đoạn tranh luận trong nhà bác trưởng thôn về việc xin phép lấy đồ ăn cũng dễ thương.
Nói chung show này rất tuyệt, cám ơn các bạn subteam đã chăm chỉ giới thiệu đến mọi người. Ngóng các tập tiếp theo quá.

Bình luận

ss ham hố quá nha...  Đăng lúc 14-4-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 15:44:06 | Xem tất
xem rồi. nhưng mới có 1 khúc
tại chưa có thời gian nữa
mấy bé thích quá, gia đình hạnh phúc
mà cái show này mấy ông bố này theo hết show luôn hay s ấy nhỉ?
nhất định phải theo show này để biết mai mốt lựa chồng
he he he

Bình luận

http://kites.vn/thread/sung-dong-il--6549-2-1.html  Đăng lúc 16-6-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 15:53:25 | Xem tất
Vừa mới xem xong nhưng đã rất tượng với bé Yoo Hoon vì ăn khỏe, không có răng cửa và rất manly: nào là bảo bố đổi nhà với anh Min Guk khi anh khóc nhè làm ông bố cũng bấn loạn , rồi ôm Ji Ah ở lề đường để tránh xe, lúc nào cũng Ji Ah Nhìn thằng bè mà muốn véo má 1 cái.

Tks subteam mang đến 1 show hay và có ý nghĩa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách