Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 14-4-2013 02:16:41 | Chỉ xem của tác giả
ố ồ O.o
mong chờ đã lâu <3
cuối cùng ST cũng làm show này :3
mới xem được đến Ep2 và không thể nào tìm được Vsub tiếp theo Y^Y
giờ vắt chân lên ngồi chờ ST làm tiếp thôi :x
Joon của ta, Hoo của ta <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 14-4-2013 06:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Mấy đứa bé dễ thương quá :)) Yoon Hoo tròn tròn bụ bẩm dễ thương chết đi đc :))
Những ông bố thường luôn nghiêm khắc với mấy bé trai, vui vì chương trình chèn thêm cặp bố và bé gái vào :D. Để người xem nhìn thấy cách ông bố chăm sóc và quan tâm cho con trai con gái khác nhau ra sao ^^
Người ta bảo "Con gái là người tình kiếp trước của bố" qua không sai mà :))
Bố Jong Kook chiều bé Ji Ah như mấy ông bố bây h hay chiều con gái vậy :x. Tội nghiệp bé Joon, mới sáng sớm khóc rồi còn bị bố la :(.
Thích bé Hoo quá đi àh XD. Hoo thì thích Ji Ah mà có vẻ bé Ji Ah lại thích Min Guk :D. Tội bé Hoo quá XD. Thích Hoo với Ji Ah quá àh XD Khi chọn nhà bé nào cũng tránh chọn căn số 2 :)) Tội bé Guk ghê, mà vừa khóc vừa ăn khoai lang =)).
Thanks subteam nhiều lắm :D, hóng ep 2 thôi XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 14-4-2013 08:18:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem xong ep1 ToT quá tuyệt luôn,lũ trẻ vô đối đáng yêu ToT nhất là đoạn nhìn cún =)) nói thật mình xem c~ có hơi bực vì cứ đi lui đi lại nhiều vòng ý =)) vs cả trong lòng sợ nhanh hết =)) nhưng nghĩ lại thì chúng nó mới chỉ là trẻ con nên thấy đáng yêu xDDDDD thích bé Ji Ah ý,cả Joon nữa,có vẻ lầm lì nhưng vẫn rất hồn nhiều <3 Aw~~~ đúng là no.1 rating <3 cảm ơn subteam đã sub show này nhé :* mà k biết show này có bn season nhỉ,nếu chỉ 1 thì tiếc lắm ToT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 14-4-2013 08:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Mới biết đến show này thôi, đã lội page đọc comt và thấy show này rất hay~
Mình cũng thích trẻ con nữa, xem cái này chắc sẽ dễ thương lắm đây
Cảm ơn st đã làm sub mình đi down ngay đây {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 14-4-2013 09:15:36 | Chỉ xem của tác giả
phim này nghe mọi người bảo hay lắm ah
Nhìn mấy diễn viên nhí cũng yêu quá :)) chắc nghịch ngợm lắm đây .
Hình như phim này toàn cảnh gà trống nuôi con ah ,chắc cũng hài đây
Mình cũng phải xem mới được :))
Thank kites nhiều nhiều...vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 14-4-2013 10:05:54 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong tập 1, phải nói là quá hay
ko cần chiêu trò gi` cả, các bé thể hiện tất tính cách của mình, muốn khóc thì khóc
mìh nghĩ đây là điểm hấp dẫn của chương trình này, hihi mong subteam sẽ tiếp tục làm sub

p/s: em hơi bị cuồng bé hoo đấy, thằng bé này nhìn thôi cũng làm người ta yêu ngay đc rồi , kết cái đoạnbé Hoo đòi đổi nhà và đoạn bảo vệ bé Ji Ah , ra dáng phết đấy hêhhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 14-4-2013 11:34:32 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu

bị cuồng thằng cu Hoo

cái má phính phính, cái người tròn tròn, bếu bếu cute

nhất là cái đoạn nó kể tên Ji Ah và Jun Soo nhưng quên mất thằng bé Joon

xong nó cứ mian mian rồi vỗ vào vai bố nó

nhìn yêu chết đi dc *giãy giãy*

rồi lại còn "àn ní ồ! con chỉ coi em Ji Ah như dongsaeng thôi" =)))))))))))))

các bác biên kịch khéo tạo xì căng đan

lúc thằng cu Hoo nó chắn cho bé Ji Ah khỏi đụng xe, các bác còn lồng nhạc I allways love you vào cho tăng phần lãng mạn nữa chứ =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 14-4-2013 11:59:38 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem show này bao giờ
nghe nói cũng hay lắm mà ko biết sao đầy, down cề xem thử mới đc
nhìn mấy nhóc trong đây dễ thương cực, nhìn iu ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 14-4-2013 12:01:57 | Chỉ xem của tác giả
Show này hay quá lun
Mấy đứa nhỏ cute ghê, mấy ông bố cũng hài không kém
Cảm ơn ST nhìu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 14-4-2013 12:12:12 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong 3 tập đầu tiên, phải nói là bị fall in love điên đảo với hai Hoàng tử bé : Jun Soo và Sung Joon rồi. Huhu. Sao mẹ các em đẻ khéo thế không biết.
Jun Soo ơi, em có thể đừng đáng yêu như thế được không ? Mà bố em cũng tranh phần đáng yêu với em. Quá lắm " Hai bố con không biết ai là bố, ai là con ? " ???  Em cũng đừng hỏi bố tại sao vỏ khoai tây màu vàng hay khoai tây vì sao lại bốc khói nữa. Bố em sẽ bị tăng xông đấy . Cũng cố gắng cải thiện trí nhớ đi nhé, bố em sẽ xấu hổ với các bác kia khi mà em cứ hát : " Ông nội Dan Gun đã chọn một vùng đất" thành " Ông chú dưa chuột đang bay đã chọn một cục phân" đó ))
Sung Joon à, em làm chị nhớ Rui quá đi thôi. Phải có một khóa huấn luyện : Làm - sao - để - trở - thành - một - ông - bố - tốt cho bố em ngay. Bố gì mà chơi gian rồi còn dạy con im lặng đi, đừng tỏ ra nghĩa khí làm gì Bố gì mà ngủ mê mệt, quên cả đi lấy thức ăn sáng rồi bắt con ăn khoai tây trừ bữa " Con ăn cơm nhiều rồi, giờ ăn khoai tây cho đã đi " )) Thằng bé đã đẹp giai lại còn ngoan ngoãn, ngủ sớm dậy sớm, còn gọi bố dậy nữa.
Và mình rất là nghi nhá, em Min Guk là người trong mộng của em Ji Ah. Nhưng mà Joon Ho bé bỏng suốt ngày " Ji Ah àh, Ji Ah àh, Ji Ah băng giá" thì phải làm sao đây ???
Nói chung, mình là bà chị già đã xác định trao trọn trái tim cho các em giai, em gái đáng yêu này rồi
Mình phải làm sao đâyyyyy

Bình luận

http://kites.vn/thread/sung-dong-il--6549-2-1.html bố Joonie:x  Đăng lúc 16-6-2013 10:49 PM
Lúc đầu xét trên tâm lý con gái m cũng nghĩ vậy vì SJ đẹp trai nhất, nhưng xem toàn thấy e JA quấn quít với JH và MG. =)) Nếu mà bằng tuổi đó m lại thích em JS cơ   Đăng lúc 14-4-2013 04:59 PM
Thấy cư dân mạng phân tích "người trong mộng" của Ji Ah là Sung Joon cơ =))). Lý luận thấy có cơ sở phết =)))))))))!  Đăng lúc 14-4-2013 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách