Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-4-2013 21:49:39 | Xem tất
Đã xem ep 1......tình hình là ghiên rồi đó nghe........
Cơ mà em k có ý hổi thúc chỉ muốn hỏi là: Bao lâu thì ra một ep vậy a? để đỡ phải ngày nào cũng chạy ra chạy vô ngóng mỏi giò
Mà hình như em thấy bé Joon quen quen sao ấy cả nhà.......Hình như có đóng phim gì rồi hay sao ấy.......cái mặt quen sợ lun
Nói chung là đây là một sau hay và rất có ý nghĩa............Tks ST nhà mềnh nhiều nhiều.........^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 21:58:11 | Xem tất
biết show này lâu mà mãi mình mới xem được
bọn trẻ hồn nhiên đáng yêu quá xá
đặc biệt là Yoon Hoo nhá là cậu bé mày mình ấn tượng nhất ý cái kiểu già trước tuổi của cu câu quá xá đáng yêu , thích nhất là cảnh dám can đảm đổi phòng cho anh Min Guk vì thấy anh khóc mặc dù bố phản đối vô điều kiện =)))
Cám ơn subteam lắm luôn nhờ có subteam mà mình mới quyết định xem cái show này . ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 22:03:44 | Xem tất
Chưa xem show này bao giờ cơ mà mọi người bảo là hay lắm lắm hé hé hé...
Đặt gạch hóng thâu...
Thấy các em nhỏ xinh xinh iu tóa :-x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 22:03:58 | Xem tất
Thank st lắm lắm !!!!
trong show này thích nhất bé Jun , cute dã
man :x
cả Hu nữa !!!! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 22:19:26 | Xem tất
thích bố của Ji Ah {:159:} yêu chiều con gái kinh ý.
Thấy hai bố con có vẻ hay chơi trốn tìm là mình lại nghĩ đến ngày xưa còn bé cũng hay trốn trốn bố lúc bố đi làm về. KHi bố tìm thấy thế nào hai bố con cũng ôm nhau cười khanh khách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 22:47:12 | Xem tất
mình biết show qua fb của kite! nghĩ mới tập đầu chắc hơi chán nên hnay mới xem
hớt hải phải vào comt liền..e hèm đầu tiên là mý ông bố vụng về,khó làm thân vs con vì bận bịu nên ctrình rất có ý nghĩa..t2 là bị thích mấy bé by rùi nhất là cậu Hoo hok có răng cửa .cả Ji Ah nữa..mà minh phát hiện ra chú Joong kook trước có mặt trong Running man tập Park Ji SUng {:412:}{:412:}
thank st nhiều{:408:}{:408:} !! hóng tập sau ghê ta! {:439:}{:439:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 23:21:41 | Xem tất
đang vừa khóc vừa cười =))
xem được 1 đoạn phải nhảy vào comt
show hay lắm lắm ý
yêu mấy nhóc chết đi được
đang đến đoạn cậu Guk khóc vì đổi số, bé Hoo so cool đòi đổi nhà =)))
các bố vụng bề, đáng yêu
mà chú Dong Il ngoài đời vẫn y như trong phim ý =))
mềnh nghi là chú ấy có nhòm trc lắm =))
gửi ngàn nụ hôn và cái ôm tới ST :xxxxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 23:57:38 | Xem tất
woaaaaaaaaaa ! thanks subteam nhiều nhiều lắm :D
show nay hay dã man luôn :x
xem mà cười đau cả bụng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 00:09:33 | Xem tất
đợi mấy hôm mới có ep đầu tiên, hihi, vừa coi xong nên mình phải vào cm ngay cho nóng hổi :)
phải công nhận là hàn quốc có nhiều chương trình truyền hình thực tế hay thiệt đó. mấy bé trong chương trình này cũng dễ thương kinh khủng. bé Hoo có vẻ lém lỉnh, nhất là khoản xin ăn ý, đáng yêu kinh khủng, thích cả cái khoản "ga lăng" lúc có ý định đổi nhà cho bé Guk, hihi. bé Soo thì có vẻ "ham học hỏi" ghê, nhưng mà để trả lời hết được cũng đứt hơi nhỉ. tính đến thời điểm hiện tại, đây là 2 bé mà mình thích nhất. :))
bé Guk ban đầu có vẻ mít ướt quá, nhưng đây cũng là lần đầu tiên lâm vào hoàn cảnh này, nhưng rồi mình tin chắc rồi sau đó bé cũng có sự thay đổi, dù sao thì cậu ấy cũng khá thông minh và bình tĩnh mà. còn bé Joon, ban đầu đúng là cho người khác cảm giác ít nói, hiền lành, hai bố con cũng cách khá xa nhau về tuổi tác cộng với việc bác ấy cũng thiếu thốn tình cảm với cha từ nhỏ nên dù có rất yêu quý con nhưng chắc không biết bày tỏ cảm xúc như thế nào nên tỏ ra nghiêm khắc làm cậu bé đôi lúc không thích cha lắm, nhưng mình nghĩ rằng sau một thời gian nữa thì hai cha con cũng có sự tiến triển thôi, dù sao thì họ vẫn là một gia đình mà. còn bé Ji Ah, chắc thành em cưng của các anh rùi, hihi, bố bé cũng chiều ghê, thích thật. còn đoạn hỏi e ý thích ai thì mình nghĩ là Guk, vì lúc gặp Hoo, cô bé rủ ngay đến nhà "anh 9 tuổi" mà, hihi, cơ mà đấy là mình đoán thế thôi, chắc đúng nhỉ? :)
nói túm lại là mình thấy đây quả là một chương trình ý nghĩa, kéo gần mối quan hệ cha con hơn, các ông bố thường bận rộn với công việc của mình, không có thời gian gần gũi với các con hơn là mẹ các bé, chính vì thế đây là cơ hội tốt nhất để thay đổi, hi
cám ơn các bạn làm sub nhé, mong chờ ep 2 lắm!!! :)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
^BánhRán^ + 5 bé Hoo dễ xương nhỉ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 00:25:27 | Xem tất
Trước đây cứ hay thấy mấy news về Dad, where are you going? t cứ nghĩ là đó là drama hoặc sitcom. ko ngờ là chương trình thực tế
t cũng thấy nhiều nghệ sĩ yêu thích bé Joon, cứ nghĩ bé là diễn viên nhí
bữa nay vào xem mới biết đây là show truyền hình thực tế, mới coi ep 1 thôi đã cười lăn lộn, nhất cả cảnh chia nhà, bố Joon cũng thật tình :)))))))
điều làm t bất ngờ hơn là bé Yoonhoo lại đòi đổi nhà với bé Minguk, mới bé thôi nhưng mà YH đã rất nghĩa khí rồi, trong khi ba của bé lại ko chịu đổi. Ngược đời thật luôn
T vẫn chưa tìm được nét đặc trưng của bé Joon
Minguk nhõng nhẽo, Junsoo hay thắc mắc và vui vẻ, Yoonhoo nghĩa khí và tốt bụng, Jiah yêu thích những động vật dễ thương. Ấn tượng của t với bé Joon chỉ là bé sợ bố và hay hay ngại ngùng thôi. Có lẽ những ep sau này, nét đáng yêu của bé mới từ từ lộ rõ

nói chung, đây quả thật là 1 show thực tế rất đáng xem. Thanks các bạn vì đã làm show này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách