Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2012] Feast of the Gods - Sung Yoo Ri, Joo Sang wook, Lee Sang woo, Shin Hy

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-10-2012 07:24:45 | Xem tất
Coi xong hận bà BK không gì bằng...why...why sao có thể viết cái kết như vậy{:430:}
Rùi cả pà mẹ nữa..con mình thì không công nhận, không chịu nhìn,đến cái ôm cuối cùng cũng không dành cho JY{:431:}chẳng lẽ quan niệm của nhà BK là dù không phải con mình sinh ra nhưng nuôi nấng lâu ngày, tình thương sẽ sâu đậm hơn cả đứa con ruột mà không gần gũi??? nên mới xây dựng hình tượng bà mẹ như vậy{:421:}
.....còn ngàn chấm phía sau nữa...coi xong phim mà chỉ thấy{:403:}{:404:}{:421:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2013 09:04:45 | Xem tất
Nhìn dàm diễn viên trong phim này toàn là gạo cội. Nào là Sung Yoo Ri, Joo Sang Wook, Lee Sang Woo... ôi toàn là nam thanh nữ tú, nhìn là biết phim này rất hay, Nhưng phim này đã khởi chiếu từ năm 2012 rồi mà nhà mình chưa làm sub nữa :((. Hy vọng nhà mình làm sub phim này nhé. Cám ơn nhiều :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2013 12:12:29 | Xem tất
phim này mình xem xong rồi, hình như là " bữa tiệc của các vị thần" thì phải. Phim này rất ghét nàng con nuôi, vậy mà đến cuối cùng thì vẫn dành được vị trí bếp trưởng rồi cả tình yêu của bà mẹ nữa. Kết phim thì lửng lơ con cá mại cờ, gặp rồi nhìn nhau là hết. Go Jun Young cố gắng như vậy cuối cùng nghề nghiệp thì không ổn định, tình yêu thì dở dang chưa biết thế nào, cũng không thể ở bên mẹ ruột sau bao năm chia cách, tóm lại là không thấy ổn chút nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:53:16 | Xem tất
Thỉnh thoảng vẫn xem lại mấy đoạn của phim này.
Mỗi lần xem lại ớn cái kết
Vì không thích lắm
Chưa đủ độ ngọt cho cặp đôi chính
Xem phim mới thấy ss Sung đáng yêu quá
Công nhận cô con nuôi cuối cùng được tất cả thì thật là buồn cười
Cho dù cô áy cũng chịu nhiều nỗi buồn khổ nhưng như vậy đâu có công bằng chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 09:34:20 | Xem tất
Sao mãi mà nhà mình không làm lại phim này thế? Hix hix. Mình thấy mấy bạn xem phim này rồi ai cũng bảo là rất hay. Mà mình chỉ có được tập 16 àh, Mình rất thích dàn diễn viên trong phim này nữa, hy vọng nhà mình làm lại bộ phim này nhé. Cảm ơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách