Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC 2010] Son Môi Hồng/ Pink Lipstick/ 분홍 립스틱: Park Eun Hye, Lee Joo Hyun, Seo

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 17-8-2013 20:51:20 | Chỉ xem của tác giả
yu_ri gửi lúc 17-8-2013 14:26
Ý, sao mình ko biết bạn đã dép mình nhỉ? Kì quá.
Cái đoạn bạn kể đã chiếu trên ...

uh, hem có zì, vì mềnh thích dv nào thì hay lùng sục thông tin của họ lắm,anh JB hát cũng đc chứ nhỉ?

uh mà anh JB có đóng phim nhưng chỉ nam thứ là nhiều, năm ngoái 2012 anh đóng vai bạn thân của Park

Shi Hoo - bác sĩ zui tính trog Cheongdam-dong Alice cùng Moon Geun Young; và cũng năm đó anh đóng

thêm drama "Glowing she" vs ss So Ji Hyun(ss này đang đóng Who are you đó); tại Glowing she k pải là

1 drama hot nên k có vietsub ở VN (mình tìm hỏi k thấy).Còn tháng 8 năm nay, anh đóng drama "Ruby's

Ring" đóng chung vs Lee So Yoen vs cái anh trog ava của bạn đó, mình mới tìm đc pim này mà chưa

thấy Vietsub nên chắc khi nào rỗi mình coi trên mấy trag mạng tiếng anh cho đỡ

kiếm đc vài pics, nhiều hình lắm, hình phim SMH cũng cho cả đống

PS: cái rep mod bày chắc pải hỏi lại,haizzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-8-2013 15:36:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim này vẫn đang chiếu trên VTV3 này, eo ôi dài thảm thiết. Mà tình tiết của phim mình cũng thấy nhiều điểm  khiên cưỡng và phi thực tế quá. Mẹ và em mê tít, mình thì tập nào cũng phải ngó phải nghe vì bàn ăn cơm đối diện tivi, mà giờ ăn cơm toàn 18h15 không à. Tóm lại là mình rất thích xem phim Hàn nhưng không phải phim này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 22-8-2013 14:18:57 | Chỉ xem của tác giả
oa hùi mình về quê ngày nào mẹ cũng mở phim này coi
coi riết rùi nghiện lun ý
xem phim thấy ngưỡng mộ tình yêu của Jae Boem quá ...
hơi ngok cơ mà đáng ngưỡng mộ

Bình luận

:((( hức um  Đăng lúc 22-8-2013 10:45 PM
cũng chịu thôi, phim này dài chắc kites k làm sub đâu bạn  Đăng lúc 22-8-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 23-8-2013 10:44:34 | Chỉ xem của tác giả
catspin gửi lúc 21-8-2013 15:36
Phim này vẫn đang chiếu trên VTV3 này, eo ôi dài thảm thiết. Mà tình tiết của phim mì ...

Ha ha, bạn này giống mình. Mình thấy phim này nội dung hơi nhàm và đặc biệt là quá dài, dài ơi là dài. Xem qua thì thấy diễn suất của các diễn viên chính cũng bình thường. Cái kết thúc có hậu mình thấy cũng củ chuối, gì thì gì chứ mình khá cổ hủ. Lấy chú rồi lại lấy cháu là mình thấy ko ổn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 23-8-2013 20:23:07 | Chỉ xem của tác giả
LeThuy123 gửi lúc 23-8-2013 10:44
Ha ha, bạn này giống mình. Mình thấy phim này nội dung hơi nhàm và đặc biệt là quá ...

Không phải lấy chú rồi lại lấy cháu, vì 2 người mới chỉ đính hôn thôi, đúng đám cưới thì Jae Bum cướp dâu bạn ạ.
Thực ra thì người trong cuộc họ đều hiểu người khác muốn gì ở mình mà.
Như ông chủ tịch Meng thì biết Ga Eun chưa yêu mình, cô ấy cũng nói rõ với ông ấy là cô ấy muốn nhờ tay ông ấy để trả thù chồng cũ và ông ấy đồng ý đó chứ.
Ông ấy chỉ ko biết rằng trong danh sách trả thù của Ga Eun có cả ông ấy thôi.
Jae Bum cũng hiểu lý do vì sao Ga Eun làm thế mà.
Thực ra mình thấy có thể thông cảm cho GE được.
Mọi việc với cô ấy mà nói thì quá là phũ phàng. Biết quá nhiều việc như vậy thi không thể bình thản mà sống hạnh phúc cho bản thân mình được đâu.
Chuyện bỏ qua chỉ là lý thuyết thôi. Nên mình thông cảm với GE
Mình ko đồng ý cái kết nhưng là vì cái kết đó vẫn quá tốt cho 2 kẻ trâng tráo là chồng cũ và bạn thân của GE thôi, chứ còn đối với GE thì đó là cái kết hợp lý.
Phim này thì bình thường, ko có gì đặc sắc, còn phân tích từng nhân vật thì là như vậy đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 26-8-2013 22:39:06 | Chỉ xem của tác giả
các bác ai có link down bộ này mà phụ đề hay thuyết minh gì ko. mình tìm trên gg toàn ra bản thuyết minh của miền nam lồng tiếng. nghe chán ko chịu nổi. :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 31-8-2013 20:44:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái phim này nhàm chết. Phim hàng ngày nên biên kịch thích là bôi cho được. Cái cô Mi Ran gặp chuyện gì là cầm chai rượu tu. Nhìn mà phát ngán. Mình chẳng hiểu nghiện rượu như cô này thì làm việc kiểu gì mà trở thành nhà thiết kế nổi tiếng. Còn Ga Eun thì nói thật đúng là không nghĩ ra cách gì sao mà phải quyến rũ chủ tịch. Muốn có quyền lực đâu nhất thiết phải dính vào một ông già khú đế 4 đời vợ đầy mưu mẹo để có khi chưa trà thù xong thì đã tèo. MBC cũng có một bộ phim hàng ngày khác tên Cá Vàng với câu chuyện trả thù của một cô gái cũng y như vậy. Có vẻ nhà đài có hứng thú với plot này nhưng mình thì tuyệt đối không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-9-2013 09:49:02 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là mấy cái phim dành cho mấy bà nội trợ, dài ơi là dài, càng ngày càng luẩn quẩn
Lúc đầu thì còn hay, giờ thì cứ vòng vo 2 đứa Ga Eun với Mi Ran cứ hại nhau qua hại nhau lại
Chán mớ đời
Lúc đầu mình còn ham hố xem lắm, mà giờ thấy oải rồi
Cái cô Ga Eun mang tiếng đi trả thù, mà cứ hở ra tí là ngất xỉu
Vậy thì trả thù vào mắt à
Nhanh nhanh hết phim đi cho rồi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-9-2013 04:03:41 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem phim này.
Thi thoảng có ngó qua xong càng ngày càng thấy nó cuốn hút
Bị thích chú Jae Bum. Ngưỡng mộ tình yêu của chú ý
chỉ có điều lúc đầu xem cứ nhầm chú ý (Park Kwang-hyun) là chú Cha Tae-hyun (ôi mắt tôi)
Mình cũng  công nhận phim dàn trải dài dòng quá
nhưng đạo diễn cũng chỉ là muốn đi chi tiết và đi sâu thêm việc trả thù của GE, lý giải mọi hành động để khán giả k phải đặt nhiều dấu chấm hỏi quá :)) - mình nghĩ thế.
đi trả thù hay gì gì thì cô ý cũng là con gái và chân yếu tay mềm ngất tý cho thêm phần sih động :))

Mình nghĩ mô tuýp phim thì có thể giống nhau là chn bình thường nhưng cách triển khai tình tiết và những chi tiết trong phim nó sẽ khác, nên các bạn đừng lấy phim này ra so sánh quá nhiều với phim khác thế, kể cũng tội cái phim -.-" Kiểu vượt thời gian này nọ mô tuýp giống nhau nhưng nội dung và cách triển khai phim khác thì sẽ đem lại hứng thú khác nhau cho người xem. Đừng quy chụp thế. Nửa đêm nóng tính. Các bạn thông cảm ngen :(.

Bình luận

like cho bạn, mình cùng đồng quan điểm  Đăng lúc 2-9-2013 05:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-9-2013 20:25:54 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này trên VTV3 đợi mỏi mòn luôn, chiếu chỉ khoảng 40p/tập/ngày.
Lên web coi thì ám ảnh cái giọng lồng tiếng của US!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách