Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC 2010] Son Môi Hồng/ Pink Lipstick/ 분홍 립스틱: Park Eun Hye, Lee Joo Hyun, Seo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-7-2013 17:01:15 | Xem tất
Kiha gửi lúc 22-7-2013 20:10
uh, dù thuyết minh dở cũng pải xem, mà xem hoài cũng wen cái giọng dịch sang tiếng tru ...

Ơ nhưng mà GE vs Park Chơn U cũng có cảnh kiss r tình tứ cũng n phết mà~
Hiu Hiu thế mà ko có cảnh kiss của 2 ng này + đám cưới sao
Thề là mình cực hóng mấy cảnh ngọt ngào giữa 2 ng này ý @@
Mà xem ra mấy phim trả thù đều ko có cái kết nào đền tội xứng đáng cho lắm nhỉ~ 2 ng kia ra khỏi trại biết đâu lại trở mặt @@ trc tới nay chỉ thích mỗi cái kết phim Khi những bà nội trợ nổi giận của cái dòng phim phản bội trả thù này thôi~

Ps: Ôi có cap thì càng tốt bạn ơi dĩ nhiên mình muốn xem r~ Hiu Hiu thank you so much
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2013 16:54:57 | Xem tất
Fuu215 gửi lúc 24-7-2013 17:01
Ơ nhưng mà GE vs Park Chơn U cũng có cảnh kiss r tình tứ cũng n phết mà~
Hiu Hiu thế ...

hehe, chào bạn nhá, mấy bữa nay bận nên ít vào kites;mình cap cũng nhiều lắm,

phim mà cái kết cũng tạm ổn, tuy nó k có cảnh kết hôn giữa GaEun và Jae Bom

và cả cảnh Miran ra khỏi trại cai nghiện + Chơn U ra tù nhưng thấy đạo diễn dàn

xếp vậy cũng ổn {:149:}.Mà trên mạng nó nói 150 tập nhưng thực tế xem trên

VTV3 mình thấy chưa đến tập 100 đâu. Xem cảnh hậu trường nha

đoàn làm phim chụp chung ảnh nà

Cre: Vtv.vn

PS: ảnh hậu trường còn nhiều lắm, nhưng mềnh chỉ lấy vài tấm; còn ảnh cap khi nào bạn rep mình sẽ up cho bạn coi, yên tâm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2013 10:03:38 | Xem tất
Ờ phim này đang chiếu trên VTV3 nè

Em mình với mẹ mình cũng đang coi, nghe bảo hay lắm

Mà mình thì thích phim có phụ đề tiếng Việt cơ ~

Chứ cái đài VTV3 nó dịch tên ra tiếng Trung nghe tởm tởm thế nào ấy

Lúc đầu thấy VTV3 chiếu tập 79, mình nghĩ sao dài thế

Lên thớt phim thấy 150 tập luôn (hơi choáng @@)

Mà 150 tập thì qua VN chắc phải 160 tập ấy chứ

Bình luận

VTV3 chiếu thì chưa tới 150 tập như trên Youtube đâu  Đăng lúc 5-8-2013 12:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2013 22:09:44 | Xem tất
Kiha gửi lúc 30-7-2013 16:54
hehe, chào bạn nhá, mấy bữa nay bận nên ít vào kites;mình cap cũng nhiều lắm,

phim m ...

hô hô xem hình cả dàn cast chụp vs nhau mà sao thấy ai cũng hiền lành dễ thương hết vậy trời~ nhất là Miran trong phim nhìn như quỷ dữ luôn :)))
hehe trong phim khá ấn tượng vs cô bé Nari xinh như búp bê mà diễn cũng tốt cũng tốt kinh khủng nhất là những đoạn bé khóc lóc đòi mẹ ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2013 20:20:38 | Xem tất
Mình mới xem mấy tập gần đây thui, thấy cũng hay hay, nhưng lên mạng search thấy phim dài đến 150 tập thấy ngán quá {:152:} , đúng là mô típ phim Hàn ngày xưa về bối cảnh con nhà giàu bị hãm hại trở nên nghèo khổ rùi lội ngược dòng trả thù quyết lấy lại những j đã mất... rất kịch tính và đôi lúc thấy tức điên vì những cảnh chướng mắt. Cũng may phim Hàn ngày nay nội dung ngắn gọn, nhưng vẫn rất hay và hấp dẫn. Chắc xem lướt qua rui xem tập cuối  cho nhanh {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2013 15:24:02 | Xem tất
Cũng xin được đóng góp vài hình ảnh của nhân vật Yun Ga Eun được cut từ phim này mà ra

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2013 00:11:58 | Xem tất
Fuu215 gửi lúc 4-8-2013 22:09
hô hô xem hình cả dàn cast chụp vs nhau mà sao thấy ai cũng hiền lành dễ thương hết ...

hehehe, mình cap nhìu lắm, nhưng do lưu trog máy + up lên photobucket tốn nhìu tgian nên mình up mấy pics của những pần sau

cái này tập hôm trc nà

lúc đám cưới vs ông chú (tập gần cuối)

tập tối hôm wa: JB đeo dây chuyền cho GaEun tại rạp chiếu phim

lúc 2 người bị ông chú bắt, GE đã đỡ 1 đòn gậy dùm JB nên bị mất máu xỉu (tập cuối)

nhìn anh đau khổ thấy cảnh GE nằm vậy thật xót xa

Cap by me

Bình luận

coi cái mặt nhăn nhó của CB mà vẫn thấy ảnh cute là sao >"< thích nhất GE lúc để tóc như mấy tập hôm nay~ xinh mà trẻ trung để cái tóc búi tó nhìn già kinh ý >"<   Đăng lúc 12-8-2013 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2013 06:50:40 | Xem tất
Mình cũng đang theo dõi phim trên TV. Xem 1/3 đầu phim này phát tức luôn, tức đôi CW và MR đã đành vì đểu quá, bà mẹ CW thì khi nào cũng bênh cho con trai, được cô em CW có vẻ còn tốt bụng, biết điều, tức cả GE vì chị ý quá ngây thơ, hiền lành. Rồi rất nhiều lần sự thật xấu xa chuẩn bị bị phát rác ra thì lại bị chặn lại, những lúc thế tự mình còn thấy tự ức chế cho nhân vật chính. >"<
Mình rất là ngưỡng mộ anh CB, tính tốt lại còn dễ thương, dù thế nào vẫn 1 lòng chung thủy <3
Nói chung đây là bộ phim tuy dài nhưng đáng để miệt mài theo dõi, đó là 1 quá trình học về cuộc sống và giá trị của gia đình, tình yêu. Hy vọng bộ phim này sẽ được làm sub :)

Bình luận

công nhận cả phim đc anh CB cute và cô bé Nari xinh như búp bê <3 GE n lúc làm bực kinh khủng thật, n khi còn bực hơn MR vs CW luôn :)))  Đăng lúc 12-8-2013 05:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2013 08:58:10 | Xem tất
sone.qt98 gửi lúc 1-8-2013 10:03
Ờ phim này đang chiếu trên VTV3 nè :))

Em mình với mẹ mình cũng đang coi, nghe bảo hay ...

Em này toàn phán bậy không hà :))
Trên VTV3 dịch sang tiếng Trung bao giờ? Chỉ có trong Nam người ta mọi dịch tên hàn sang Trung thôi,
Còn VTV3 giữ nguyên tên gốc cho nhân vật đó chứ.
Xem trên VTV là thích nhất ý, giọng miền Bắc hay, chứ ngồi xem phim này mà vietsub thì cũng mệt
Quá dài và lê thê, mặc dù ko phải là ko hay.
Phim này 150 tập nhưng mỗi tập chỉ 30 phút nên khi lên sóng VTV chắc chỉ tầm 100 tập là cùng.
Xem phim ghét mỗi cái kết thúc, theo mình thì vẫn là nhân đạo với Miran và Chul Woo.
Thật chứ nhất là Chul Woo ý, lão này chả yêu quái ai, chỉ yêu mỗi bản thân lão và tiền
Miran thì thủ đoạn nhưng vẫn ngu dại nên mới đi theo lão và lấy lão cho bằng được.
Đúng là tình yêu như cái WC, kẻ ở trong muốn ra, người ở ngoài muốn vào.
Đáng lẽ con người như CW thì MR nên tránh xa, bâu vào rồi bị thêm bà mẹ chồng nữa
Thật là quá kinh khủng luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 17:09:25 | Xem tất
yu_ri gửi lúc 11-8-2013 08:58
Em này toàn phán bậy không hà :))
Trên VTV3 dịch sang tiếng Trung bao giờ? Chỉ có tron ...

uồi bạn này nói đúng ý mình luôn ý ~Mình cũng thấy xem trên VTV3 dịch khá hay nghe cũng rất dễ chịu chứ bây h bảo down mấy trăm tập phim về xem vietsub chắc mình héo luôn @@ xem trên TV thì thích hơn thật, nói tiếng Nam hay Bắc hay Trung gì cũng đc miễn dễ nghe vs dịch hay thì mình đều thích~ có điều TV chiếu mỗi ngày chỉ có 1 tập đâm ra n khi hơi sốt ruột còn xem trên YTB thì xem ko nổi vs cái giọng đó luôn @@.

Nếu như kết thúc mà chỉ đơn giản là Miran vào trại cai rượu thì hình như hơi đơn giản cho cô này, vào r lại ra thôi mà ai biết đc cô ta ko tiếp tục hãm hại GE để trả thù hay ko? phải cho cô này thật khổ sở, khổ đến nỗi hối hận về những gì mình đã làm kìa giống như trong phim Khi những bà nội trợ nổi giận trước chiếu trên HTV3 và kênh Hà Nội 1 đó~ Mà công nhận cái cô MR này cướp đoạt đc CW mà cũng có sung sướng gì đâu cho cam~ chồng thì suốt ngày chửi bới quát mắng, mẹ chồng thì bắt bẻ đủ kiểu, con gái thì coi mẹ như phù thủy, mẹ ruột vs ông chú thì cũng ko yên cho cơ~ nói chung trước đây cô ta sướng ko biết đường sướng lại tự đâm đầu vào cái nhà đấy làm gì ko biết nữa :))

Nói thật ngay GE n lúc mình cũng phát bực vs cô ấy vì có lúc cô ấy lại quá khờ lúc thì lại quá nhẫn tâm vs bản thân mình, mình nghĩ có n cách để trả thù chứ đâu chỉ có mình cách mượn tay chủ tịch Meng gì đó nhỉ?

Chung quy lại thích nhất anh CB cute~ mà có ai thấy anh này giống So Ji Sub kinh khủng ko? Nhìn anh ý cứ như phiên bản bé nhỏ, cute của chú Sub ý~"~

Bình luận

nhưng mình thấy k giông 1 tí nào, anh JB nhìn hơi tí chút trẻ con và hài hước(ngoài đời anh zễ thương lắm), còn anh Subbie thì manly  Đăng lúc 12-8-2013 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách