Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC 2010] Son Môi Hồng/ Pink Lipstick/ 분홍 립스틱: Park Eun Hye, Lee Joo Hyun, Seo

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-7-2013 13:36:13 | Chỉ xem của tác giả
đang xem phim này trên vtv3, không ngờ kites nhà mình cũng có project r {:448:} {:448:}

mới chiếu đc 50 tập thôi, còn tới 2/3 chặng đường nữa lận

mình đã phải đi lùng sục phim, và cuối cùng đau đớn nhận ra Ga Eun lại đi lấy chú của Jae Bum {:442:} {:442:}

xem mà thấy tội cho anh ấy quá

Bình luận

hihi, pim nhìn chung có hay, ổn, nhưng thấy có vài chỗ hơi vô lí  Đăng lúc 21-7-2013 02:30 PM
mình cũng chưa xem online, n mà đọc cốt truyện thấy bảo thế :((  Đăng lúc 19-7-2013 11:56 AM
thế hả bạn.tớ đang xem onl đến ep105.2 ng vẫn tốt đẹp mà.thanks bạn kết thế t k xem nữa đâu  Đăng lúc 19-7-2013 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-7-2013 14:59:21 | Chỉ xem của tác giả
OST Phim Son Môi Hồng

1/ Black Tears - Kan Jong Wook ft. Biege

Black Tears - Kan Jong Wook

2/ Injured Love - Eun Bi

Nguồn: Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-7-2013 15:40:38 | Chỉ xem của tác giả
3/ You Again - Kan Jong Wook

4/ I'm Over It - Choi Wan Hye

5/ Deep Breath - Kan Jong Wook

Nguồn: Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-7-2013 22:15:21 | Chỉ xem của tác giả
phim này hơi hướng giống "Sự quyến rũ của người vợ", xem trên vtv3 thì nhỏ giọt mỗi ngày 1 tí, xem trên mạng thì bản thuyết minh nghe chán ko tả nổi :( mà anh chàng tóc xoăn Chae Bom từ đầu đến cuối phim trông vẫn cứ trẻ hơn Ga Eun ấy :(( cô ấy đứng cạnh ông CT có lẽ hợp hơn :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-7-2013 14:28:16 | Chỉ xem của tác giả
meomuopdaivuong gửi lúc 19-7-2013 22:15
phim này hơi hướng giống "Sự quyến rũ của người vợ", xem trên vtv3 thì nhỏ giọt mỗi ...

hihi, bạn cũng coi phim này à, uh, xem trên Youtube thì thuyết minh dở quá,

làm mất đi các chất của phim; còn anh Jae Boem nhìn anh ấy thật nhí nhảnh,

mà anh Park Kwang Hyun (Jae Boem) lớn hơn ss Park Eun Hye (Ga Eun) 1 tuổi

à; nhìn ss GaEun chững chạc hơn anh Jae Boem nhìu nhưng thực ra ss ấy nhỏ

tuổi hơn anh ấy; có lẽ do ss Ga Eun đóng phim này sau khi ss ấy đã lấy chồng năm

2008 nên trông ss ấy lớn hơn so vs tuổi thật.Nói chung ss ấy vẫn rất xứng đôi vs anh

Jae Boem; còn ông chú kia có vẻ già hơn. Anh bánh đậu đóng vai nào cũng nhí nhảnh;

đáng yêu cả; nhìn anh ấy cứ trẻ hoài.Đây chỉ là ý kiến của mình,chứ k có ý zì đâu nha,chúc

bạn xem phim vui {:149:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-7-2013 11:26:43 | Chỉ xem của tác giả
Kiha gửi lúc 21-7-2013 14:28
hihi, bạn cũng coi phim này à, uh, xem trên Youtube thì thuyết minh dở quá,

làm mất đ ...

còn mình thì thấy 2 anh chị này đẹp đôi chết đi đc~ 2 ng đều nhìn dễ thương và trẻ so vs tuổi đấy chứ~ Ga Eun đoạn đi quyến rũ ông chú thì nhìn hơi già tí do trang điểm, ăn mặc + kiểu tóc thôi chứ bình thường nhìn cũng trẻ con mà~
Mà xem phim này n khi thấy ức vì đôi xấu xa kia nhưng n khi thấy chị này dốt quá đi mất, cái sự thật sờ sờ ra đấy mà mãi ko phát hiện ra, cả chuyện bố của chị mất mãi về sau mới chịu điều tra Mà ước chi cậu em xuất hiện n hơn bảo vệ chị gái chứ trong phim cậu ý chỉ gọi là điểm xuyết vài cảnh @@ Đoạn 2 chị em tìm đc nhau cảm động ơi là cảm động, đang hi vọng trong tương lai có ng bảo vệ cho Ga Eun ai dè cậu ta lại bị đi tù T.T
Cơ mà xem mấy đoạn đầu càng ức bao nhiêu thì đến đoạn trả thù càng thích bấy nhiêu~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-7-2013 12:33:38 | Chỉ xem của tác giả
Fuu215 gửi lúc 22-7-2013 11:26
còn mình thì thấy 2 anh chị này đẹp đôi chết đi đc~ 2 ng đều nhìn dễ thương và ...

uh, mình cũng vậy, nhưng mấy tập sau này,cậu e của Ga Eun k may qua đời,

lúc đó phim mới bắt đầu kịch tính và cao trào khi Ga Eun quyết định rời xa anh

Jae Boem để đến vs ông chú của anh ấy, vì muốn trả thù lại &quá sock của cái

chết bất ngờ của e trai mình - cú này ss ấy quả quyết hơn, khước từ tất cả những

lời hứa hẹn vs anh JB lúc trc.Cả hai anh chị ai cũng bị tổn thương cả, tội nhất vẫn là

chàng khờ thủy chung JB. Tks bạn đã rep của mình, à bạn có xem trên Youtube k?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-7-2013 19:55:15 | Chỉ xem của tác giả
Kiha gửi lúc 22-7-2013 12:33
uh, mình cũng vậy, nhưng mấy tập sau này,cậu e của Ga Eun k may qua đời,

lúc đó phi ...

Mình ko xem trên YTB vì bật ra thấy cái điệu thuyết minh đó là thấy ớn r nên tắt luôn @@ Dù sao VTV3 ngày nào cũng chiếu nên cũng ko phải ngóng lâu lắm~

Hự cậu em trai mất ư? T.T Thề là lúc đầu mình đã khá kết cậu em này ý~ Mong chờ nvật này biết bao nhiêu thì biên kịch làm mình thất vọng bấy nhiêu. T.T Nhưng có lẽ biên kịch cố tình làm vậy để đẩy phim lên cao trào và khiến Ga Eun phải đau khổ, phải bơ vơ ko còn 1 chỗ dựa nào để cô ấy càng quyết trả thù hơn @@ Mà nghĩ cũng tội chị ý~ Thương cậu em trai thế mà cuối cùng cậu ấy lại mất sớm như thế. @@ Mà mình thấy rất bực mình vs cô em út nhé, lúc đầu nếu cô ấy nói ra hoặc lúc thấy anh rể vs Mi Ran bất thường thì kể hết mọi chuyện cho cô chị thì đã ko đến nỗi như vậy @@ Đã thế lúc gia đình gặp khó khăn cô ấy vẫn chỉ ngồi nhà chơi ko chịu đi làm phụ giúp gia đình dù thấy cô chị phải làm ngày làm đêm ko đc nghỉ ngơi @@

Thế cuối cùng JB vs GE có happy ending ko bạn? T.T Xem phim này xong kết 2 anh chị này ko chịu nổi, lnhất là cái lúc 2 ng cười ý~ >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-7-2013 20:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Fuu215 gửi lúc 22-7-2013 19:55
Mình ko xem trên YTB vì bật ra thấy cái điệu thuyết minh đó là thấy ớn r nên tắt l ...

uh, dù thuyết minh dở cũng pải xem, mà xem hoài cũng wen cái giọng dịch sang tiếng trung của người lồng tiếng.Kết thúc phim thì Park Chơn U đi tù, còn Kim Mi Ran pải đến trại cai nghiện rượu, mối quan hệ giữa 3 người họ đã đc làm lành; sau đó GaEun trở thành nhà thiết kế nổi tiếng.Đôi JB và GE trải wa nhiều khó khăn đã đến đc vs nhau, cuối phim JB,GE cùng con gái Nari nắm tay nhau đi trog công viên; rất hạnh phúc.

Mình thấy nếu phim mà có đám cưới của JB & GE thì hay biết mấy, nhưng k có.Với lại trog phim k hề có cảnh kiss nữa, chỉ là 2 người ôm nhau thôi.Chắc do GE ngoài đời đã có chồng,mà chồng ss ấy "theo lời ss ấy nói trên báo" là "chồng tôi hay ghen">phim k có cảnh kiss nào cả

PS: mình có cap vài cái ảnh,bạn xem k  mình up lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-7-2013 22:25:23 | Chỉ xem của tác giả
EelLovesManga gửi lúc 18-7-2013 13:36
đang xem phim này trên vtv3, không ngờ kites nhà mình cũng có project r  

m ...

Bạn này xem ol nhưng chắc chưa xem đủ nên mới tội cho JB thôi.
Chứ ngay trong ngày cưới của GE và chú JB, anh ý đến cướp dâu mà.
Về sau 2 người hạnh phúc sống cùng với Na Ri mà.
Phim này thì hơi dài dòng, nhưng cũng được.
nhiều người xem Sự quyến rũ của người vợ rồi thì khen phim này hay hơn phim đó.
Về kịch bản thì có lẽ tương tự nhau thôi, cùng một đề tài mà.
Nói chung phim xem tạm ổn, chưa thật xuất sắc nhưng cũng đáng để xem.
Tuy nhiên tình tiết và tính cách nhân vật nhiều khi hơi vô lý và hơi quá, nên có đôi chút không thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách