Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2617|Trả lời: 1
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2002] My love Patzzi Raw

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-4-2013 11:37:12 | Xem tất |Chế độ đọc
Kiếm mãi trên mạng mà bộ này die hết rồi, mình đã kiếm được raw và Engsub (dịch chưa khớp), reup lại chờ Staff vietsub hộ vậy

My Love Patzzi Jang Na Ra
Chuyện Tình Nàng Hề
Kịch bản: Kim Yi-young
Sản xuất: Lee Jin-suk
Diễn viên: Jang Na Ra, Kim Rae Won, Hong Eun Hee,
Thể loại: Tình Cảm
Độ dài: 10 tập
Quốc gia: Hàn Quốc
Năm sản xuất: 2002
Hãng sản xuất: MBC

Nội dung:
Từ khi họ còn bé , Hong Eun Hee và Jang Na Ra đã rất ghét nhau . Trong khi Eun Hee được mọi người biết đến như một người hết sức tốt bụng , Na Ra bị mọi người ghét vì tính khí thất thường của mình . Eun Hee luôn luôn ganh tỵ với Na Ra , và luôn tìm mọi cách lấy đi tất cả những gì mà Jang Na Ra có . Khi Jang Na Ra bị thất nghiệp , Eun Hee giúp cô tìm một công việc tại Công viên giải trí Everland nhưng cô phải mặc một trang phục nàng hề cả ngày . Một buổi tối kia , Jang Na Ra cứu Kim Jae Won khỏi 1 đám cháy và sau đó chạy đi . Kim Jae Won , con trai của giám đốc công viên , tìm cách để tìm lại " thiên thần " của mình , trong khi Eun Hee cô gắng không cho hai người gặp mặt . Mặc dù vậy cuối cùng , Jang Na Ra và Kim Jae Won vẫn gặp được nhau , và đã yêu nhau . Kim Rae Won cũng là bạn của Eun Hee và Na Ra từ hồi phổ thông . Anh làm việc tại công viên giải trí là một người huấn luyện hải cẩu . Anh giấu mọi người bệnh tim của mình và tự hứa với bản thân sẽ không yêu ai vì anh nghĩ anh sẽ chết sớm . Tuy nhiên , anh đã yêu vẻ thơ ngây và trung thực của Na Ra nhưng lại giấu tình cảm của mình vì căn bệnh hiểm nghèo .

=
Link Fshare
Full 10 tập: http://www.fshare.vn/folder/TPZTHYPTST/
Nguồn Raw: MBC Entertainment
=
Eng softsub:
All: http://www.mediafire.com/?4l32nbd5w3j74ko
Nguồn softsub: internet
Tập 1 raw cắt 1p nên sub bị lệch nhiều, các tập khác sub tạm ổn
Rất mong KZone quan tâm vietsub bộ này ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2013 10:42:10 | Xem tất
Bạn ơi, cái này đưa vào box K-zone, có mục đề cử phim điện ảnh/ phim truyền hình với subteam đó. ^^ Bạn đăng ở đây nghi là 3 bữa mod tới xoá bài del nick thì tội :D Subteam mới tuyển CTV thì phải, chắc là sẽ làm thôi. Mình cũng thích phim này của Jang NaRa, hi vọng subteam sẽ làm :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách