Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: YoopiesVN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC 2000] Daddy fish - Yoo Seung Ho, Jung Bo Suk | Ep 4 END Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 16-11-2013 23:04:24 | Chỉ xem của tác giả
Mới quất xong 1 lượt 4 tập, phải nói film quá hay quá buồn, hichic. Xem mà khóc hu hu luôn.
Ta nói...cái film gì mà khổ quá trời, diễn viên đóng quá đạt làm coi xong buồn quá trời buồn trong lòng luôn.
Sau film này càng hâm mộ em Ho, phải nói là thiên tài...mỗi lần em rơi nước mắt là mắt mình cũng lã chã luôn, :(
PS: film rất đáng xem, nhưng những người đang buồn đang tự kỷ thì nên tránh xa, ko thôi là buồn tới đáy luôn á

Bình luận

like comt :)))  Đăng lúc 17-11-2013 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 17-11-2013 22:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Không 1 tập nào mà mình không khóc hết, cảm động quá, bố con Da um thật đáng thương, sao lại như vậy chứ. Mình đã khóc rất nhiều từ đầu đến cuối phim, xem phim này mới thấy những phim đã xem thì phim này yoo seung ho diễn hay nhất. hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 17-11-2013 23:31:34 | Chỉ xem của tác giả
dbskaka gửi lúc 17-11-2013 22:18
Không 1 tập nào mà mình không khóc hết, cảm động quá, bố con Da um thật đáng thươn ...

:"> m thấy p này nó diễn mượt như đã có kinh nghiệm diễn lâu năm rồi í
k tin được là vai debut của nó, 1 thằng nhóc 7 tuổi
ánh mắt của nó khi chờ mẹ, khi nhìn bố =___=

@baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 18-11-2013 11:12:16 | Chỉ xem của tác giả
chời ơi, nhifnc áo pọt tơ ở ngoài, thấy đứa nào trọc trọc tưởng phim thiếu lâm tự
ai ngờ vào rồi mới bit là cậu Ho, sao mà cậu đáng yêu chit thế này, mặt ngày nhỏ thì cute, mà lớn lên xinh giai một cách quá đáng

mình chưa xem phim này, nhưng thể loại như này nhân văn lắm, phải dow nhanh về xem mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 19-11-2013 20:22:49 | Chỉ xem của tác giả
đúng là diễn xuất làm cho người xem bị sốc, tại sao còn nhỏ tuổi như vậy mà có thể diễn xuất như thế. Bộ phim thực sự rất rất hay, xem xong mà buồn cả ngày, cá bố hi sinh bảo vệ cá con rồi chết, bây giờ mình mới biết có loài cá như vây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 20-11-2013 08:38:05 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim ngắn nhưng mà xúc động quá đi. Cậu bé đóng vai chính Da Um trong phim này bây giờ lớn rồi thì phải.
Cậu ấy diễn vai bệnh nhân ung thư quá xuất sắc nhưng mình vẫn thấy rõ được mong muốn sống và vui chơi của cậu bé. Dù nhỏ tuổi nhưng rất hiểu chuyện và lo nghĩ cho bố, sợ bố khổ sở, cực nhọc.
Cậu bé lại rất thông minh, mình thích cảnh hai bố con trong lớp học khi cậu bé bí quá không biết ra đề nào cho bố thì nhìn thấy một tờ hướng dẫn về cá gai và đem câu đó ra đố bố mình.
Bên cạnh đó hình ảnh người cha thật là cao cả, ông hy sinh tất cả vì con của mình từ thời gian, tiền bạc, công sức và cả tính mạng của mình nữa. Đúng là tình cha như biển cả vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 22-11-2013 21:50:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy phim của Ho đóng khi còn là diễn viên nhí
Phải nói là phim nào cũng để lại nhiều ấn tượng.
Qua phim này thật sự ấn tượng hơn nữa. Một nhóc
còn nhỏ như thế mà đóng rất đạt. Phim thật sự rất hay.
Có 4 tập mà cũng đủ lấy nhiều nước mắt của khán giả rồi.
Xem phim mà cứ sụt sịt mãi. Bộ phim hay và cảm động quá
Xem xong phim này càng iu YSH hơn nữa ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 24-11-2013 19:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái nội dung phim là biết chắc là buồn r..
Dặn lòng là coi k dc khóc..v mà tới khúc cuối tự nhiên chảy nước mắt..
Khúc Da Um hỏi bố cho sờ tai lần cuối..rồi nói con yêu bố..cảm động quá chừng.
Thư của bố viết để lại thiệt sự là quá buồn luôn..
YSH phim debut mà đóng đạt quá..diễn xuất quá hay..vừa ngây thơ vừa tình cảm..
Chú Bo Suk thấy đóng high kick ngó ngáo ngáo..k ngờ chú từng diễn phim cảm động tới v..
Coi xong thấy trân trọng tình cảm gia đình quá..cám ơn ST đã sub lại phim này..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-11-2013 16:04:47 | Chỉ xem của tác giả
Phaỉ nói là phim hay ghê đó. Tuy ngắn mà có nội dung thật. Coi mà thương Da Um quá à, may là cuối cùng em cũng. Nhưng mà khúc sau lại tội cho người cha. Sao mà khổ dữ vậy không biết. Vậy kết cục là người cha chết hả? Buồn quá đi, Da Um mà biết được sự thật không biết còn buồn đến dường nào :(
Coi phim này nữa là coi đươc 6 phim Seung Ho diễn rồi, từ nhỏ mà diễn tự nhiên quá à, thương quá à :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 31-1-2015 19:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá đi, biết phim lâu rồi nhưng sợ buồn không dám coi
Hôm nay mới coi, phải nói là nội dung với diễn xuất của Seung Ho với chú Bo Suk quá đỉnh luôn
Hic cảm động quá không biết nói gì, coi phim nào của Ho cũng được một phen rửa mắt
Huhu dù buồn nhưng hay thật, từng tình tiết quá chuẩn, ko nhàm nhàm như phim bây giờ, thật vui cho Ho phim đầu tiên là phim cảm động thế này.
Đây mà là phim debut sao, hic giỏi quá Ho ơi, ánh mắt, khuôn mặt lúc khóc thật là ám ảnh mà. Chú Bu Suk lần đầu xem phim buồn của chú, đúng là diễn viên gạo cội mà, quá tuyệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách