Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: YoopiesVN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC 2000] Daddy fish - Yoo Seung Ho, Jung Bo Suk | Ep 4 END Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 9-11-2013 22:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ nhiệt liệt lun.  Cảm ơn đã giới thiệu phim
Những năm 2000 mình ko biết phim HQ là thế nào vì phải xa nhà đi học, rồi còn ko có TV hay laptop gì.
Thích chú Jung Bo Suk.
Cảm chú ấy vai người cha khờ trong Can you hear my heart và vì Kim So Hyun mà có cớ hội xem Giant...té ngửa với nhân vật hung ác của chú ấy...like like
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 10-11-2013 13:51:59 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ ngày trước học Lão Hạc cô giáo dạy văn hay dùng cái cụm từ "bị đẩy đến đường cùng của sự bất hạnh". Xem xong tập 2 thấy 2 bố con Da Um chính xác là thế. Nói thật là mình rất giận mẹ Da Um, ko có bất cứ 1 lí do nào được coi là hợp lí để 1 người mẹ rời bỏ con mình trong tình cảnh như vậy cả. Bố Da Um có thể là một người chồng tồi nhưng chí ít cũng là 1 người cha tốt.
Bùn cười là cùng lúc đang xem mấy tập cuối của Jung Yi, chú Jung Bo Suk ở phim ấy thì bỏ vợ, bỏ con, bỏ nước thoái lui =

Bình luận

mình ko nói chuyện bà ấy bỏ đi trước đây mà là ngay lúc này cơ. Cái thằng bé cần ko phải chỉ là 1 cái tủy tương thích mà còn cần sự động viên của mẹ nữa   Đăng lúc 10-11-2013 04:17 PM
hình như là mẹ Da Um bỏ đi vì lý do gì đó nhưng ko biết là Da Um bị bệnh.  Đăng lúc 10-11-2013 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 11-11-2013 18:00:07 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng có ep.4. đợi chờ mòn mỏi luôn, Seung Ho đáng yêu quá trời luôn, nhỏ xíu ạậy mà diễn đạt thiệt. cái ánh mắt ấy, vẫn không thay đổi dù năm tháng trôi bao lâu, vẫn khiến người xem cảm động chỉ bởi ánh mặt.
Seung Ho daebakkkk.
Nhớ bạn ấy quá, hiu hiu.:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
 Tác giả| Đăng lúc 12-11-2013 07:52:15 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là đã kết thúc 4 tập phim Daddy fish - 1 dự án có phần hóc búa của YoopiesVN Subteam. {:311:}
Một câu chuyện về tình phụ tử khá quen thuộc nhưng vẫn luôn sâu sắc, đầy tính nhân văn.
Vẫn là một diễn xuất mang thương hiệu Yoo Seung Ho.{:438:}
Một drama debut khiến nhiều người phải giật mình, đặc biệt đối với fan Ho.
Có xem rồi mới hiểu, Yoo Seung Ho sinh ra là để làm diễn viên cho dù Ho đến với nghiệp diễn cũng vì bất đắc dĩ.
Nhưng mà người ta thường nói "nghề chọn người"
Thế nên Ho à, cố gắng phát huy trau dồi tài năng của mình nhé. {:412:}

Nhân đây xin gởi lời cảm ơn đến các bạn trong đội ngũ YoopiesVN Team.
Cảm ơn cô Mid đã chăm chỉ trans hết 4 tập phim dù rất bận, rồi phải time tới time lui cho khớp. Rồi còn đau đầu vì up torrent cho mọi người.
Cảm ơn cô Na, Fen đã vật lộn với đống time hàng giờ.
Cảm ơn cô Lin, phải cảm ơn cô nhiều lắm luôn. Hem biết đã phải encode biết bao nhiêu lần để ra thành phẩm. Cảm ơn luôn cái máy thần thánh của cô, bật suốt mấy ngày đêm chinh chiến không ngừng nghỉ.
Cảm ơn cô Crel, dù bận ko kịp thở cũng cố mà des poster cho fim.
Và cũng cảm ơn các nàng Sao, Min đã hướng dẫn cho Subteam ở một số công đoạn.

Và cũng chân thành cảm ơn đến các bạn đã đón xem phim và luôn ủng hộ Subteam nhiệt tình.
Hy vọng YoopiesVN sẽ sớm gặp lại các bạn vào một ngày nào đó không xa lắm.

PS: Và các Yoopies, chúng ta lại tiếp tục "hòn vọng Ho" thôi nào
Tạm biệt và hẹn gặp lại!!!!

Bình luận

ôi cái máy đúng là máy dã chiến =))) có ngày nó biểu tình là húp cháo hết cả lũ @@ =)))))  Đăng lúc 12-11-2013 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 12-11-2013 12:27:31 | Chỉ xem của tác giả
YoopiesVN gửi lúc 12-11-2013 07:52
Vậy là đã kết thúc 4 tập phim Daddy fish - 1 dự án có phần hóc búa của YoopiesVN Subte ...

còn phải cảm ơn bạn Jang nữa chứ, ko có bạn Jang mày mò ngồi edit lại cho ý tứ công cú rõ ràng thì bà con làm sao mà hiểu được tui trans cái chi
Jang ui, cảm ơn Jang {:444:}

còn nhớ ngày nào chạy vội chạy vàng, các công đoạn cứ lộn tùng phèo và gặp nhiêu khê...nhưng các bạn trong subteam đã ko chịu bỏ cuộc ( lì ghê cơ {:438:} ) cảm ơn các bạn n.n
cuối cùng thành quả của cả nhóm đã được bà con hưởng ứng nhiệt tình {:412:}
biết nói sao nhỉ, góp chút sức nhỏ công mọn để bà con được thưởng thức tác phẩm đầu tay, được xem những diễn xuất chập chững khi mới vào nghề của Ho, quả thật ko phí công chút nào, rất vui
ề, đụng tới văn cảm tưởng là tui bắt đầu nói nhảm hà ~ thôi, nói ít thôi, hy vọng là bà con sẽ luôn yêu mến Ho, sẽ yêu thích những sản phẩm của subteam...
và quan trọng nhất là mong bà con hiểu được ý của tui

- CẢM ƠN BÀ CON ĐÃ ĐỒNG HÀNH CÙNG SUBTEAM ĐI HẾT PROJECT DADDY FISH ^^

tạm biệt nhóc Da Um đáng yêu ~

cre: avro.tistory.com

Bình luận

=)))))))))  Đăng lúc 12-11-2013 05:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 12-11-2013 14:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Ui, mega đúng là MEGA thiệt nha, chỉ chờ vỏn vẹn  mười phút đã xong xuôi trót lọt, trong khi anh  torrant thiệt là Terror mà, hai ngày vẫn mới có 83 phần dầu - he he he -
thanks ST vô cùng vô tận vô đối vô biên  túm lại vô hết .
Bi giờ phải kiếm thời gian  để nghía phim, vì hóng cổ cò mấy hum roài . Hy vọng chú Cá bố tai qua nạn khỏi  ( dù hy vọng khá là mong manh ) / Sau khi xem xong sẽ tám tiếp  :-

Bình luận

hix ~ thiệt là tình ~ phụ trách torrent sao mà bà con ai cũng la ó rầm trời ~ *tuột quần tạ lỗi* ~  Đăng lúc 12-11-2013 06:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 12-11-2013 18:54:45 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui, từ hum kia tới giờ cứ đi học về là nghía cái lap đầu tiên xem nó đã tắt chưa. Tại cài đặt shut down sau khi download complete mà, thế mừ hôm nào về cũng thấy màn hình sáng choang như trêu ngươi {:174:}
Mãi tới chiều tối nay về nhà thấy cụ lap ngủ ngon lành thì xúc hết cả động, giờ đi nấu cơm đã xong rồi sẽ ngồi thẩm.
Tin là dù ko có appa bên cạnh Da Um vẫn sẽ sống kiên cường và trở thành 1 họa sĩ có tiếng hehe.
Mắt Ho rất cuốn hút - cái này chắc mọi ng đều đồng ý, nó ko chỉ sáng còn toát ra vẻ lém linh, thông minh. Khoảnh khắc cậu nhóc vùi đầu vào gối nhưng liếc mắt nhìn bố, mình đã nghĩ sao thằng bé này lại sở hữu 1 đôi mắt chết ng như vậy. Không phải kiểu mắt đẹp trong veo, khiến người ta chìm sâu vào đó mà như kiểu có hàng ngàn mũi tên bắn ra khiến người ta chết đứ đừ {:180:}
Cảm ơn Subteam rất nhiều. với những phim cũ thế này tìm được rar chất lượng đã là rất khó khăn rùi và còn rất nhiều các công đoạn khác để cho ra một sản phẩm vietsub nữa. Nhưng tất cả đều cố gắng đi tới cùng vì tình yêu với bé Ho
Hi vọng nhà mình sẽ tiếp tục các dự án vietsub trong tương lai, đặc biệt là movie ^^~~

Bình luận

like comt <3 . bữa jo hóng bài cảm nhận của nàng sau ep 4 mà hog thấy nè ^^  Đăng lúc 16-11-2013 10:35 AM
hix ~ tui là đứa bé tội lỗi ~ vì ko thể cắm máy seed suốt nên mong bạn thông cảm nhé ^^ giờ thì mời bạn tiếp tục mê mẩn ánh mắt của Da Um n.n  Đăng lúc 12-11-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 13-11-2013 01:06:46 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Ho hồi 2000 nè, mình đã từng xem The Way Home 2002  Ho siêu kute hihi
Diễn xuất tự nhiên và rất đáng yêu nữa
Chà chà phim về tình cảm gia đình, tình phụ tử, chẳng thể bỏ lỡ được
Thật cảm kích
Tks st nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 13-11-2013 06:24:05 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong tập cuối, tâm trạng hơi buồn vì cái kết không được trọn vẹn khi bé Da Um vừa qua khỏi cơn bệnh thì tạo hóa lại cuớp đi sinh mệnh của bố bé. Ông đạo diễn và nhà biên kịch chơi ác quá.
Bé Seung Ho có tí tuổi đầu mà đóng tự nhiên ghê. Thích bé y như lúc bé đóng trong The Way Home. Mong bé sớm hết nghĩa vụ và trở lại với chúng ta.
Chúc các bạn xem phim vui vẻ. Cảm ơn các bạn Sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 13-11-2013 22:24:38 | Chỉ xem của tác giả

ui ui ... e Yoo Seung Ho đúng là mỹ nam tài năng mà
từ nhỏ đã có tố chất thế rồi
đóng phim đạt quá chừng lun ah
bé thế mà e đã thể hiện rất tốt nhân vật của mình
đã từng khóc khi coi The way home và Do u see Seoul của e
đợi ngày e xuất ngũ để được coi phim mới của e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo