Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4186|Trả lời: 1
Thu gọn cột thông tin

[MBC 1997] Anh và em (You and I) - Park Sang Won, Cha In Pyo, Song Seung Hun, Ch

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-9-2013 17:06:58 | Xem tất |Chế độ đọc
Anh và em
You and I

Sản xuất: MBC
Số tập: 58
Phát sóng: 1997
Diễn viên: Park Sang Won, Cha In Pyo, Song Seung Hun, Choi Jin Sil

Dong-kyu (30 tuổi) - Park Sang Won đóng: Anh cả của 3 đứa em nên anh rất ý thức về hoàn cảnh sống của mình…
Soo-kyung (26 tuổi) - Choi Jin Sil: Con một trong một gia đình giàu có, có nghề nghiệp ổn định, lại xinh đẹp. Kết hôn với Dong-kyu, từ một người ko biết lo xa đã trở thành một bà chị dâu rất chu đáo với gia đình phức tạp của chồng…Được bố mẹ cho một căn nhà để ở riêng, nhưng rốt cuộc cả gia đình chồng đều kéo đến ở chung…
Ung-kyu (23 tuổi) - Cha In Pyo: Đẹp trai, có tài ăn nói nên được nhiều cô gái theo đuổi, trong đó có Mi-sook. Anh chọn Mi-sook vì cô gái này ở một mình, lại ân cần chăm sóc cho anh chu đáo…Sau khi xuất ngũ thì anh bỏ mặc cô đang một mình mang thai, vì anh ko muốn sống một cuộc sống nghèo khổ như nhà anh…Anh vào làm việc cho nhà Shi Yeon, và theo đuổi cô gái này…
Min-kyu (19 tuổi) - Song Seung Hun đóng: tính tình nhạy cảm, sống lặng lẽ, cam chịu từ hồi nhỏ. Sau này anh gặp Shi Yeon nhận được nhiều đồng cảm cũng như tình cảm từ cô, nhưng hạnh phúc cũng ko ở với anh lâu…

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2013 14:39:32 | Xem tất
Phim này mình đã xem rất lâu rồi, lúc đó chiếu trên đài Bình Dương, thời còn sử dụng antena xoay để hướng bắt sóng cho tốt.  Phim thể loại gia đình và toàn dàn sao lúc này

Bình luận

^^ Phim hay đúng ko bạn  Đăng lúc 24-9-2013 06:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách