Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6834|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Mặt Trời” Kim Soo Hyun dạy "Mặt trăng" Kim You Jung… đấm bốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“Quốc Vương Mặt Trời” KIM SOO HYUN dạy Kim You Jung… đấm bốc trên phim trường Nhật Bản!! :D

Một tờ báo Nhật vừa đăng hình ảnh hậu trường đáng yêu cho thấy sự thân thiết của “Quốc vương Mặt trời” Kim Soo Hyun“tiểu thư Mưa” Kim You Jung khi họ đang chuẩn bị cho buổi quay hình phỏng vấn của ĐTH Nhật Bản NHK nhân dịp bộ phim Mặt trăng ôm Mặt trời được phát sóng lần thứ 3 tại Nhật.

Lúc mọi người đang bận rộn chuẩn bị cho buổi ghi hình và các stylist đang đứng xung quanh để chỉnh trang phục cho diễn viên, “2 anh em” Kim Soo Hyun và Kim You Jung quay sang trò chuyện tíu tít với nhau và có cử chỉ thân thiết hết sức dễ thương. Hình ảnh này khiến nhiều cư dân mạng tò mò không hiểu chính xác họ đang làm gì, có người đoán Soo Huyn đang dạy cô em You Jung môn đấm bốc vì anh vốn là tay đấm khá cừ, có người cho rằng cả 2 đang chơi trò oẳn tù tì trong khi chờ đợi và có người thì nghĩ đó là một màn “đọ nắm đấm”.

Họ bình luận hài hước rằng: “Ôi Bệ Hạ và Yeon Woo bé nhỏ sao phải dùng đến nắm đấm nói chuyện với nhau thế kia”, “Cả 2 hình như rất thân”, “Tốt, Soo Hyun bắt đầu dạy You Jung đấm bốc đấy”, “Trông như 2 anh em sắp bước vào cuộc chiến”…

Kim Soo Hyun thường khen Kim You Jung tuy nhỏ tuổi nhưng là một diễn viên giỏi thực thụ, cá tính, thông minh và gần gũi, trong khi Kim You Jung cũng luôn dành tình cảm tốt đẹp cho đàn anh khi nói Soo Huyn là một diễn viên xuất sắc và là một oppa cực kỳ vui tính thân thiện. Còn nhớ, chính You Jung là người đầu tiên nhận định và quả quyết rằng Kim Soo Hyun sẽ là người diễn vai Hwon lý tưởng và tuyệt vời nhất ngay từ khi các tập phim của dàn diễn viên người lớn còn chưa lên sóng, và quả thực cô bé không hề “nói cho vui” vì về sau vai diễn này đã khiến khán giả hoàn toàn “đổ gục” và tạo ra hiệu ứng “Quốc vương Mặt trời” đưa tên tuổi Kim Soo Hyun vụt sáng rực rỡ.   

Nhiều khán giả cho biết họ mong chờ 2 diễn viên tài năng lớn nhỏ này sẽ có dịp tái ngộ trong một bộ phim tương lai.  

Nguồn: http://www9.nhk.or.jp/kaigai/taiyou/report/report_04.html  
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-2-2013 21:28:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em này thật thân thiết với nhau quá đi.
Mà phải công nhận bộ phim rất được mọi người yêu thích không chỉ tại Hàn Quốc mà tại quốc gia khác cũng vậy. Hy vọng rằng năm nay Kim Soo Hyun sẽ lại tham gia các dự án mới để có cơ hội lại được thấy cậu ấy tỏa sáng.^^

Bình luận

Mình cũng mong như bạn quá, em Soo Huyn này đóng phim hay lắm, bạn xem The Thives có e ý đóng cũng rất hay đấy nhé :X  Đăng lúc 27-2-2013 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2013 21:36:43 | Chỉ xem của tác giả
hahah... Hài quá đi!!! 2 anh em này coi bộ có vẻ thân nhau dữ! Mà mới nhìn nghĩ là đang cụng tay nhau chứ không nghĩ là đấm bốc!

Kim Soo Huyn đúng hài ngố, chuyên làm mấy trò khiến người ta không nhịn được cười, nay kéo thêm em You Jung nữa!

Cả 2 đều là diễn viên giỏi lại vui tính thoải mái, hy vọng mai mốt có dịp đóng chung chắc 2 người này quậy banh cái phim trường!   

Bình luận

bản thân cả hai đều vui tính mà hi{:144:}  Đăng lúc 13-3-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-2-2013 21:44:56 | Chỉ xem của tác giả
há há, anh Ngố bảnh trai, anh giỏi
đấm bốc lắm,xem Cuộc đời lớn,thấy
anh đấm kinh khủng,mạnh mẽ quá
anh Ngố iu,dạy cho KYJ là đúng lém
để em ấy tự zệ,hehehe{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-2-2013 21:45:48 | Chỉ xem của tác giả
haizzzzzzzzzzzzz đọc xong cái này thấy muốn xem lại phim của cô bé này quá đi, yêu thật đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-2-2013 21:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Bệ hạ quan tâm em gái quá ta! Chắc tính dạy bé Jung vài tuyệt chiêu để phòng thân chắc!
Anh Ngố vui tính mà em Jung cũng nhắng nhít hồn nhiên nên chắc hợp tính!
Thấy khen nhau hoài mà!
hóng phim mới của 2 người luôn!
Tự nhiên nhớ Trời Trăng quá!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-2-2013 22:26:22 | Chỉ xem của tác giả
hehe, 2 tình yêu Trời Trăng của mình!
Được đó Ngố, dạy em nó vài miếng võ tự vệ đi chứ bây giờ thấy nhiễu nhương quá!
Fan Nhật cũng canh chụp hay đó, nhìn dễ thương và thân thiết! Mà dạo này hóng phim mới của 2 bạn này quá chừng!
Thắc mắc không biết Han Ga In đi đâu mất, chắc thấy 2 anh em này 8 quá nên để cho 8 thoải mái! :))

Bình luận

hahaha ^^  Đăng lúc 26-2-2013 11:16 PM
mình đây nè ;) iu pạn quá..hý hý  Đăng lúc 26-2-2013 11:14 PM
Mình cũng vậy, kiếm bạn với mấy người quen nữa, còn bạn misschan nữa! Không ngờ bé Jung cũng có mấy fan trung thành dễ sợ! ^^  Đăng lúc 26-2-2013 11:06 PM
<3 Cứ có bài của Bé YJ là phải tìm xem comt của bạn <3  Đăng lúc 26-2-2013 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-2-2013 23:00:16 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tiêu đề thấy mắc cười: Mặt trời dạy mặt trăng đấm bốc! =)))
2 người nhìn thân thiết, thấy vui vui! Cơ mà nhìn mặt Soo Huyn buồn cười sao sao á, lúc nào cũng nghiêm nghiêm mà chả thấy nghiêm, cứ thấy ngố ngố! Bé Yoo Jung thì dễ thương, nên nhiều đàn anh quý mến cũng phải, thấy news thấy vui vui. Nhớ hồi xem Trời trăng cứ khóc lên khóc xuống mấy tập đầu, về sau chỉ khóc mấy khúc Bệ hạ khóc nhớ người yêu thôi! Lúc đó cuồng phim thấy ghê!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-2-2013 23:04:12 | Chỉ xem của tác giả
Happy555 gửi lúc 26-2-2013 23:00
Đọc cái tiêu đề thấy mắc cười: Mặt trời dạy mặt trăng đấm bốc! =)))
2 người nhì ...

Công nhận với bạn cái news hài dễ sợ, đọc mà cứ mắc cười!
Nhìn cái hình cũng thấy dzui dzui!
Cái ông hoàng thượng Soo Huyn, toàn làm mắc cười!

Bình luận

Ông hoàng thượng ấy có máu tự dìm mà =))))))  Đăng lúc 26-2-2013 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-2-2013 23:17:13 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời cái news dễ thương quá đi mất xxx
đúng là nhìn giống cụng tay hơn ý x
2 anh em này thì thương nhau lắm lắm pé Jung càng lớn càng xinh ko chịu được
hy vọng là 2 anh em trăng trời sẽ hợp tác típ trong một Drama nào đóa ko xa )
cám ơn pạn dịch news x
P/s: Pé iu đâu rồi ngoi lên nữa đi (

Bình luận

Đây! =))  Đăng lúc 26-2-2013 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách