Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nOlOvE_nOmOrE
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Vampire Knight - Matsuri Hino

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 7-2-2014 22:38:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem chap cuối Vampire Knight cứ tưởng bị Matsuri tát cho một bạc tay vỡ mồm =_= Merupuri và wanted đọc hay mà, tới vampire dài hơn quá nên bác ấy đuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 11-11-2014 14:44:52 | Chỉ xem của tác giả
Thích couple Kaname và Yuki lắm luôngggg
Cơ mà theo minh thì Zero đẹp trai hơ Kaname hehe
Thương anh Zero lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 11-3-2015 18:41:27 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đoạn đầu cũng có tí tình cảm với bạn trẻ Yu.
Nhưng càng đọc càng thấy độ bánh bèo của em nó. Chỉ muốn Ka và Ze yêu nhau để ẻm Yu làm bình phong cho 2 anh yêu nhau trong bí mật cũng đc.  Đáng ra phải diệt trừ trước khi em nó kịp để trứng. Đau lòng -ing.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 24-10-2015 12:23:46 | Chỉ xem của tác giả
vầng, extra vừa coi xong quá vui >.< Yuuki đúng chất thánh nữ, đã biến Zero thành thiên hạ đệ nhất đổ vỏ, biến Kaname sama của mình thành 1 người thường đến mức tỉnh dậy mặt anh cứ đần ra ôm 2 đứa kia bảo kể, kể là kể cái gì thế anh, anh muốn nghe gì chứ (( cơ mà mình cũng hận Aido, thích Yuuki và tìm cách để làm sống lại Kaname của tui, sao ko để anh nằm trong đó luôn đi chứ
p/s: bị bấn cái sự dịu dàng, cái ôm của anh dành cho hai đứa nhỏ :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 10-1-2016 09:12:54 | Chỉ xem của tác giả
Một thời ghiền bộ này
Cơ mà bi giờ muốn đọc tiếp mà không thấy buồn quá
Bạn nào có link không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 19-9-2016 00:56:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi! Ban đầu rất thích bộ này, bởi có lẽ hồi đấy đề tài vampire lên ngôi, và mình cũng thích mấy nhân vật vampire nữa. Ai dè! Mình đã phải bỏ từ tập 5 vì nhân vật nữ chính và đợi xem đến khi kết thúc em chọn ai. Cuối cùng kết thúc, tác giả vẫn để cho em yêu một ng` rồi lấy một người. Chắc để thỏa lòng cho fan 2 bên. Cơ mà mình ghét kết thúc kiểu thế. =-=~ Truyện bôi chi ra cho lắm, chỉ cần biết nữ chính chọn ai là truyện lúc đó kết thúc được rồi. Mà truyện này thâm thúy hơn tất cả các shoujo manga thông thường nha. Kaname là ông tổ của yuuki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách