Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nOlOvE_nOmOrE
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Vampire Knight - Matsuri Hino

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 19:12:25 | Chỉ xem của tác giả
hortensia gửi lúc 26-10-2013 17:22
Sau khi nghe fans của Ka sama nói về cái kết thì mình thấy rất mừng vì đã ngừng đọ ...

=)) uk, đơn cử như con bạn tớ là nó thẳng tay xé luôn truyện rồi

Nói chung là em Yuki này giờ đứng nhất trong số những nữ chính vô liêm sỉ nhất

Ít nhất bà chị Cà mặc dù hồng nhan họa thủy =)) nhưng bả còn chung tình vs 1 mjk Menfuisu, cái tính đứng núi này trông núi nọ như em Yuki thật không thể tưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 26-10-2013 19:41:42 | Chỉ xem của tác giả
nOlOvE_nOmOrE gửi lúc 26-10-2013 19:12
uk, đơn cử như con bạn tớ là nó thẳng tay xé luôn truyện rồi

Nói chung là em Y ...

Bà chị Cà thì là do cái truyện đó nó kéo dài quá đâm ra nhàm, chứ thực ra thì ban đầu cốt truyện nó cũng được tuy hơi sến.Dù sao thì nàng Cà vẫn có chút cá tính với lại cũng cương quyết trong tình cảm, chứ em Yu thì  coi ẻm khúc đầu đã ko ưa rồi, lúc thì quan tâm Zero cứ như ẻm là vợ Ze vậy, lúc thì ngượng ngịu trước mặt Ka sama, thiệt chớ ở ngoài mà thấy cảnh đó chắc tớ nhào vô xé xác ẻm mất. Lạy chúa lòng lành, lại nói chuyện bạo lực. Mấy lần đi ôn thi, tới giờ giải lao, nguyên đám xúm lại nói về manga, té ra ai cũng chung ý nghĩ, ngừng đọc ngay chap 60 hoặc 70. Ai cũng bảo đọc tiếp nữa thấy mất hình tượng Ka sama quá, mà Zero cũng ko còn cool như lúc đầu. Mình chưa coi bộ nào mà nữ chính bị chửi nhiều như bộ này, ấy thế mà Hino vẫn cứ tiếp tục xây dựng hình tượng ẻm như thế, và cho ra lò cái kết thiệt là.. Cũng may là tớ ko mua, mua xong về chắc tớ cũng trào máu não. Giờ tớ đang mua Fairy Tail
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 20-11-2013 22:02:22 | Chỉ xem của tác giả
Trùi uiiii lúc đầu đọc cứ tưởng kites có Vampire Knight :"> Hoá ra là link đến VNSharing hehe dù sao cũng siêu ưng từ ngày Kites có mục literature rồi lại anime và manga nữa <3.<3

Lâu lắm rồi ko đọc, sắp thi học kì rồi phải đọc lại thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 21-11-2013 12:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc nhảm chết được, rất thích khúc đầu nhưng đến cái kết tự nhiên thấy Yuuki giống như bắt cá 2 tay vậy àh... huhu thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-11-2013 00:26:21 | Chỉ xem của tác giả
Truyện nào cũng muốn đọc thế này chắc chết mất.
Thích Kaname nhất. Dù Zero cũng rất đáng yêu nhưng lỡ thích Kaname ngay từ đầu nên cũng chẳng làm thế nào được.
Cũng mong cuối cùng Yuki sẽ cùng Kaname. Đọc hồi hộp chết đi được. Cứ ngóng từng chap từng chap ai mà chịu nổi. Có khi đợi bao giờ ra hết thì đọc một thể cũng nên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-11-2013 20:38:36 | Chỉ xem của tác giả
Thích Yuri với Zero cơ!!! Hông thích Kaname chút nào hết. Ngóng từng chap từng chap. Biết cơ hội Yuri x Zero là rất thấp nhưng vẫn hy vọng  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 3-1-2014 22:00:01 | Chỉ xem của tác giả
alex_haley_303 gửi lúc 25-11-2013 12:26 AM
Truyện nào cũng muốn đọc thế này chắc chết mất.
Thích Kaname nhất. Dù Zero cũng rất ...

Thật ra bộ này end rồi mà bạn

Và vì cái end mang tính chất "cẩu huyết" không thể tả

Nên mọi người đang xả bực tức ở đây nè

Bình luận

=)) uk, skip beat đúng là ra lâu :v tớ còn đợi ra hết để ... bắt đầu đọc =))  Đăng lúc 4-1-2014 07:27 AM
Thật á? HIhi. Tại ngại đọc trên mạng quá, mới mượn được chục quyển đọc thôi à? Cứ như kiểu skip beat chắc chết. Lâu k update k biết hết chưa  Đăng lúc 3-1-2014 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 3-1-2014 22:43:12 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này bên Nhật đã end từ lâu, giờ may ra có bản dịch trên mạng chứ NXB Kim Đồng hình như vẫn chưa ra thì phải

Nói chung đọc truyện này mình ship Yuki x Zero chứ cực ghét Kaname, ghét từ khi mới đọc những chap đầu rồi ấy Có điều mình không thích kiểu lửng lơ của Yuki trong truyện, càng về sau lại càng làm Zero đau khổ. Cái kết lại càng khiến mình điên hơn cả, nói chung là bộ này có cái kết quá tệ và mất lòng fan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 3-1-2014 22:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Oài giờ mình mới biết đến cái thread này mình cũng theo được bộ này đến chap 70 80 rồi sau không thể theo được nữa vì dị ứng với chuyện ỡm ờ trong tình cảm của bạn Yuuki kinh khủng. Lúc đọc đến mấy tầm chap 70 mà mình chỉ mong Ze với cả Ka diệt luôn Yuuki rồi tìm tình yêu mới còn hơn là suốt này cứ bám lấy nó. Còn vụ ' đổ vỏ' mình cũng đã nghe nói rồi thật sự không hiểu bà Hino tại sao lại viết ra cái kết cục cẩu huyết được như thế luôn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2014 17:37:08 | Chỉ xem của tác giả
thuyduongle0702 gửi lúc 21-11-2013 12:01 PM
Kết thúc nhảm chết được, rất thích khúc đầu nhưng đến cái kết tự nhiên thấy Yuuk ...

Em nó bắt cá 2 tay thiệt luôn
Anh nào cũng nếm qua 1 ít :v
Ở bên anh này, em lại nhớ anh khác
Có con với anh này, lại nhờ anh khác nuôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách