Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nOlOvE_nOmOrE
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Vampire Knight - Matsuri Hino

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-3-2013 11:18:00 | Xem tất
bộ truyện này rất hay chỉ có điều đợi 1 tập ra là muốn dài cổ luôn, bộ truyện này mình đọc từ năm lớp 8 mà tới giờ chưa ra đủ bộ nữa
coi truyện mà ko bít là yuki thix kaname hay là zero nữa
mình thấy phim này được dựng thành phim hoạt hình mà, ko bít kites có làm sub phim này ko nữa nếu có thì tuyệt có mèo rồi

Bình luận

có nhưng mag chả bên nào thấy tập cuối cảt bạn ơi  Đăng lúc 31-3-2013 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 00:48:23 | Xem tất
Lúc đầu khi thấy hình vẽ và nội dung rất thik bộ này nhưng càng đọc về sau thấy càn rối...Yuuki phải đứng giữa Kame và Zero..ko thik thế tý nào..nên chả mún đọc nữa...ngừng lại cũng lâu r`..k bít nó đã ra đc tạp bao nhiêu và kết cục sẽ như thế nào nhỉ...Rất tò mò{:172:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2013 14:24:43 | Xem tất
Mình mê bộ này như điếu, vẽ đẹp mà nội dung cũng cuốn hút nữa
Nhưng kết truyện thì hơi tội tội cho cậu Zero quá hazzzz
trong truyện thì cứ ngỡ là Yuki vs Zero đó sẽ iu nhau cơ.

Bình luận

đâu chưa hết mà :) tớii đó còb khúc nữa mà  Đăng lúc 31-3-2013 05:13 PM
uh tập cuối Yuki theo Kaname đi đâu ý còn Zero thì vẫn ở lại trường T.T  Đăng lúc 31-3-2013 09:46 AM
bạn đọc tập cuối rầu hả trên mạng hay ở đâu nếu có cho mình cái link nhá thanks bạn nhiều lắm  Đăng lúc 31-3-2013 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2013 19:30:40 | Xem tất
Hồi đầu thích truyện này ghê lắm, vẽ đẹp, nội dung cũng khá lạ. Hồi đầu thì nội dung còn chặt chẽ nhưng càng về sau càng thấy phức tạp, khó hiểu. Còn chuyện tình tay 3 của Kaname, Yuuki vs Zero thì ... . Và chap mới đây nhất thì Yuki vs Kaname đã một cặp r, nhưng mà chắc hẳn là không đơn giản như thế. Nghe đâu truyện cũng gần hết rồi, thôi thì hi vọng tác giả làm thế nào để tr kết thúc không bị nhảm như KHR là được.

Bình luận

truyện này nội dung phức tạp, hơn nữa lại lâu ra, nên k như mấy truyện shoujo khác, đọc khó hiểu thế nào ấy  Đăng lúc 31-3-2013 05:21 PM
ồ thế hả mình thì ngược lại thấy như thế thì nút thắc và bao nghi vấn được giải tỏa  Đăng lúc 31-3-2013 05:14 PM
um, nói chung là mình đọc đến chap 91 rồi, cơ mà thấy khó hiểu và mơ hồ lắm, không hiểu sao lấy đâu ra lắm nv mới thế, cũng chả biết xuất hiện từ lúc nào   Đăng lúc 31-3-2013 04:37 PM
đành chờ nxb xem xao  Đăng lúc 31-3-2013 09:40 AM
chắc không đâu bạn nói chung là mình đọc nữa tập cuối rầu nhưng không tìm thấy nữa còn lại  Đăng lúc 31-3-2013 09:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2013 20:55:07 | Xem tất
truyện này vẽ đẹp, nội dung hay, cơ mà bộ ba của truyện thật chẳng biết như nào sẽ tốt cả @@ mình đọc tr này từ hồi cấp hai, nhưng thấy tội zero cũng thương kaname quá chừng, nên bỏ, ko biết đã có kết cục cho bộ ba này chưa biết @@

Bình luận

tập cuối ra bên nhật rầu nhưng bên mình thì chưa thấy gì cả mình mới đọc đuợc nữa thâu hu hu  Đăng lúc 31-3-2013 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 09:53:25 | Xem tất
Chap cuối là chap cuối nghe nói tháng này sẽ ra
Đọc raw mấy chap gần đây thì thấy đau lòng cho Zero khôn xiết ><
Mình vẫn thích cách Zero và Yuuki trao cho nhau t.y
Nhưng, cũng thấy hơi thương Kaname
Thôi thì, ích kỉ, hy vọng sama để kết đẹp cho ZeYu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 11:05:47 | Xem tất
Mình nghĩ chắc còn phải dài cổ ra mới thấy tập cuối. Vấn đề là Kaname định hi sinh bản thân vì Yuuki, nhưng nếu mình là Yuuki, biết vậy rồi thì liệu có đang tâm để anh trai mình, người yêu mình làm vậy vì mình hay không? Tình cảm vẫn là tình cảm, Yuuki có quá nhiều kỉ niệm với Kaname, cô rất khó chấp nhận chuyện này. Đã biết rồi thì không thể thôi suy nghĩ, và dằn vặt. Kaname muốn cô trở thành con người, nhưng mà thành người rồi cũng làm sao mà kết đôi được với Zero, khi mà Zero là một vampire... Thấy tình cảm trong truyện nó hơi bi đát thế nào ấy. Chờ chap cuối mà chờ hoài, đợi mãi. hjx.

Bình luận

đợi tiếp nhá bạn nói chung là chắc sẽ chọn kename đó  Đăng lúc 31-3-2013 05:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2013 19:50:05 | Xem tất
Bộ này chuẩn bị end, hiện tại đã vào arc cuối rồi
Tình hình theo mình dự là Ka chết
Dạo gần đây Hino xây dựng Ka theo cái hướng OOC quá, mình không nhận ra đấy là Ka luôn, mỗi lần đọc chap mới mà phải gọi là tức anh ách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 12:01:44 | Xem tất
Ôi mình đợi mãi mà chưa có tạp mới, đọc truyện và chờ đợi rõ từ năm lớp 9 mà giò vẫn chưa được 20 tập nữa, mình là fan của Zero và Yuki đóa nha, lúc trước đọc truyện còn ước gì mình được là Vampire nữa chứ, họ vùa xinh đẹp vừa giỏi giang nữa cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 21:07:52 | Xem tất
Nói thật mình thích nét vẽ của truyện lúc đầu hơn, càng về sau tác giả vẽ xấu đi thế nào ấy

Chắc là do fan hối quá nên vẽ ko chuẩn như mấy tập đầu

Vs lại mạch truyện càng về sau càng khó hiểu và rắc rối, đôi lúc mình không hiểu nội dung nữa

Hình như là bộ này sắp end gồi, nge đồn 3-4 chap gì nữa. Mong là sẽ có 1 kết cục tốt cho Zero-Yuuki, mình thích Ze vs Yu hơn cơ

Mà chắc tác giả fải vắt óc nghĩ ra cái kết vừa thỏa lòng fan Ka vừa thỏa lòng fan Ze gồi đây, mà bản thân thì nghĩ chắc là cuối cùng Ka sẽ chết /trở thành kim loại nguyên thủy, còn Yu thì trở thành người chẳng hạn...

Đợi tiếp chap 100 thôi, mà lâu ghê, gần 1 tháng mới có 1 chap, như Beelzebub mỗi tuần 1 chap mà mình đợi lên đợi xuống muốn die , nói chi tận 1 tháng thế này {:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách