Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: EelLovesManga
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Skip Beat - Kyoko - cô gái tuyệt vời nhất mà tôi từng biết ^^

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 19:45:58 | Chỉ xem của tác giả
hortensia gửi lúc 26-10-2013 06:27
Hô hô, ông chủ tịch hình như có ý ghép couple này ngay từ đầu mà. Ổng biết Ren c ...

ông giám đốc tưng tửng thấy bà cố luôn

bình thường thì trông đạo mạo gớm, mà lúc Kyoko tỏ ra sắt đá thì lại trưng ra bộ mặt cún con mắt long lanh

truyện Tokyo Crazy Paradise là Thiên thần Tokyo đúng k b?

mình mới nghe chứ chưa đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-10-2013 19:50:48 | Chỉ xem của tác giả
EelLovesManga gửi lúc 26-10-2013 19:45
ông giám đốc tưng tửng thấy bà cố luôn

bình thường thì trông đạo mạo gớm,  ...

Thật ra thì ko chỉ ông giám đốc mà mình thấy mấy ông cấp dưới của ổng cũng tửng ko kém.Mà có ông sếp như thế nếu ko tửng thì ko làm việc nổi đâu. Mình ko nhớ cái diệp lễ gì mà ổng cưỡi lạc đà hay con gì to đùng vào công ty, xong mấy ông nhân viên dù rất sốc cũng phải làm ra vẻ như ko có gì chạy lại hỏi chuyện ổng . Cái anh trợ lý của Ren ban đầu thấy còn bình thường, càng về sau càng tửng 1 cách duyên dáng, đôi khi như con nít, còn tự nhận mình như 1 tên ngốc nữa, mà ổng tên gì tự dưng quên rồi, đọc truyện nhiều quá chỉ nhớ tên nhân vật cực thích thôi hà

Tựa tiếng Việt hồi xưa là Thiên thần Tokyo đó, truyện này thì nhân vật nam chính có nét vẽ giống Sho, sau anh giống Ren xuất hiện rất chi là bá đạo, mà mình lại kết anh này hơn nam chính. Nhưng rốt cuộc ko thành đôi, mong qua Skip Beat tác giả cho thành đôi để người xem khỏi trông ngóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 19:55:22 | Chỉ xem của tác giả
hortensia gửi lúc 26-10-2013 19:50
Thật ra thì ko chỉ ông giám đốc mà mình thấy mấy ông cấp dưới của ổng cũng tửng ...

anh quản lý tên Yashiro đó

đáng yêu vỡi ra, suốt ngày tưởng tượng mình ở vị trí của Kyoko

mà mình nhớ tên anh này giống tên con chó trong truyện Công tử nghèo hay sao ế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 26-10-2013 20:26:38 | Chỉ xem của tác giả
EelLovesManga gửi lúc 26-10-2013 19:55
anh quản lý tên Yashiro đó

đáng yêu vỡi ra, suốt ngày tưởng tượng mình ở vị ...

Công tử nghèo phải bộ có cái anh nghèo rớt mòng tơi nhưng rất đẹp trai và học giỏi nên ai cũng đồn ổng giàu phải ko nhỉ? Mình đọc có vài chap nên ko nhớ có con chó nữa

Ông quản lý này khúc đầu đứng đắn, khúc sau quái quái. Mấy đoạn ổng cố moi tâm sự của Ren coi buồn cười gần chết. Đài Loan có làm film này cơ mà ông đóng vai quản lý này ko bằng 1 góc nào của truyện. Mình đã khá trông đợi ở anh quản lý, vì ảnh cũng có vai trò khá là thú vị trong việc trêu chọc Ren và Kyoko. Kyoko lúc đóng vai Natsu rất chi là sành điệu và quyến rũ, mình thắc mắc ko biết Sho mà nhìn thấy Kyoko trong bộ dạng đó thì sẽ phản ứng thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 25-11-2013 00:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này càng đọc càng hay nhưng các chap ra chậm quá. Nghe nói tác giả viết khá chậm.
Đang đến đoạn hay nữa chứ. Haiz. Mà đúng là chỉ có trong truyện mới có. Chưa qua lớp nào mà diễn như thần ấy.
Lúc đầu ghét Fuwa Sho vì cái tính kiêu ngạo lắm, nhưng càng về sau càng thích mới chết. Nhưng ít đất diễn quá. Hi vọng tác giả sẽ cho Sho xuất hiện nhiều hơn. Đáng yêu thế cơ mà. Nhất là sau khi đã nhận ra tình cảm của mình dành cho Kyoko. Ren cũng tuyệt nhưng che giấu cảm xúc nhiều quá. Lúc nào anh Ren biến thành "ác thú" thì lúc ý chắc hay đây???Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 27-11-2013 20:36:14 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng Kyoko cũng đã chấp nhận tình cảm của mình với Ren rồi! Không biết nàng có dám thổ lộ với chàng không đây. Hóng quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 26-12-2013 14:55:08 | Chỉ xem của tác giả
mình mới đọc hết tới tập 14 thì phải

lúc Trẻ ngừng xb ấy

k biết giờ ra sao rồi

tác giá ghim hàng lâu quá đi :'(

thích Ren kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 26-12-2013 15:56:22 | Chỉ xem của tác giả
hóng mãi skip beat từ đời nào tới h mà trẻ chưa xuất bản lại huhuhu .
Mà nếu đc thì cũng mong trẻ đừng làm, để TVM làm đi, qua tay trẻ mọi thứ tan nát hết.
Hóng Ren vs Kyoko quá nhưng mà cũng thương trẻ Shotaro, hình như trẻ ấy cũng thích Kyoko huhu

Bình luận

Trẻ đã tái bản SB r nhé :v n mà chắc đợi mọt kiếp ms ra tới phần đã ra bên nhật  Đăng lúc 21-3-2014 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-3-2014 14:50:20 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết Kites làm cả sub truyện tranh, Skip beat của tôi
4 năm rồi, h mới lại nhớ đến những truyện ngày xưa mình đọc, một thời cuông SB, thíc nhất cách vẽ lúc Kyoko tức giận hay nguyền rủa người khác mà hiện ra thêm hàng tăm Kyoko bé khác.
Bây h hình nư họ ko xuất bản tiếp, muôn đọc chắc phải đọc onl trên mang thôi nhỉ. Không biết kết thúc Kyoko có nổi tiêng ko nữa để còn cho Shotaro biết mặt

Bình luận

vậy à, cảm ơn bạn nhé!  Đăng lúc 21-3-2014 12:31 PM
kites chỉ làm sub anime chứ k trans manga nhé b ^^ t dẫn link bên vnsharing mà :)) anw, Trẻ đang tái bản SB tới ep 3 r nhé :3  Đăng lúc 21-3-2014 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 21-3-2014 12:38:58 | Chỉ xem của tác giả
bà Nakamura hết ý tưởng hay sao mà ra hàng mới lẹt đẹt quá các thím ạ

mà với tốc độ ra truyện 2 tuần 1 ep của Trẻ như bh thì cũng mọt kiếp mới theo kịp mấy chap online

anw, các cháu sắp kiss rồi

chap 209 http://truyen.vnsharing.net/Truy ... nong-bong?id=123569
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách