Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: EelLovesManga
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Skip Beat - Kyoko - cô gái tuyệt vời nhất mà tôi từng biết ^^

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-10-2013 20:24:09 | Chỉ xem của tác giả
các nhân vật nữ của yoshiki đều rất tuyệt vời,vừa mạnh mẽ cá tính,vừa có nét dễ thương yếu đuối
trước mình chết mê chết mệt tsukasa của thiên thần okyo và giờ là kyoko của skipbeat
nhưng nhân vật nữ này chính là làn gió mới trong 1 hỗn độn toàn mấy cô k tiểu thư thì cũng lọ lem ngu ngơ,đọc rất nhàm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 16-10-2013 20:37:55 | Chỉ xem của tác giả
dungdung0703 gửi lúc 14-10-2013 20:24
các nhân vật nữ của yoshiki đều rất tuyệt vời,vừa mạnh mẽ cá tính,vừa có nét dễ t ...

ban. nói giống ý mình quá

Kyoko muốn ngây thơ hiền lành thì chẳng khác gì đứa trẻ

muốn hiểm đôc. mưu mô thì cũng chẳng kém ai

1 ng vừa có sức sống manh. mẽ, vừa nghi. lưc., mà còn tốt bung. chân thành

mà thôi, khen nó nhiều quá

từ trước tới giờ mình chưa bấn loan. 1 nữ chính nào như vây. {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-10-2013 17:55:27 | Chỉ xem của tác giả
manga nhat ban luc nao cung hay, ko bik chung nao kyoko moi bik ren chinh corn day, chac truyen se con dai lam. O ben NB da chap 205 ruj ma , con ben VN thi lai sap tai nua, mong doi coj taj ban ghe

Bình luận

bạn edit lại tiếng Việt có dấu kẻo mod sờ gáy nhé =)) p/s: mong là KĐ sẽ tái bản bộ này, chứ mình chán Trẻ lắm r =.=  Đăng lúc 26-10-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-10-2013 07:46:08 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này hiện nay vẫn còn đang ra, hình như tác giả bên Nhật vẫn đang viết tiếp
Hồi trước ghiền kinh khủng, mê copule Ren-Kyoko thôi
Nhưng mà về sau đợi lâu quá, có khi hơn cả tháng mới có 1 chap mà nội dung chẳng thấy tiến xa gì nên riết cũng ngán ngẩm nên ko theo nữa. Chờ khi nào ra nhiều nhiều rồi đọc 1 lượt luôn thể
Trong mấy vai của Kyoko thích nhất là vai Natsu, cực kỳ quyến rũ, mình rất khâm phục tài vẽ của tác giá bộ truyện này, thể hiện rất rõ các sắc thái biểu cảm của nhân vật. Nội cách vẽ nhân vật Ren thôi cũng đã hơn rất nhiều bộ shoujo mà mình từng đọc. Nhìn vào là thấy đẳng cấp của 1 ngôi sao, cứ như là 1 vị thánh vậy. Ủng hộ couple này nên hy vọng tác giả đừng làm mình thất vọng. Mình ko ghét Sho, về cơ bản đây là 1 con người có ước mơ và phấn đấu hết mình để thực hiện nó chứ ko đơn thuần là 1 kẻ hám danh lợi. Xét về tính cách thì mình thấy ko tệ, nên ko ghét. Nhưng nếu trong tình cảm thì anh chàng ko xứng đáng để có tình yêu từ Kyoko. Với lại coi truyện cảm thấy Ren và Kyoko là 1 đôi rồi, duyên phận đã được tạo nên từ lúc nhỏ rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-10-2013 11:03:19 | Chỉ xem của tác giả
Skip Beat...thanh xuân của tôi , 1 trong các bộ manga quý báu của tôi...hôm kia mới biết được tin có chap mới đã kích động lắm {:447:}, hôm nay phát hiện Kites cũng 'phát sóng' em ấy, thật là
Cám ơn chủ thớt, cám ơn nhìu nhìu !!!!{:418:}{:418:}

Bình luận

mình vẫn hận vì Trẻ xb mấy tập mới chán k thể tả nổi =.=  Đăng lúc 26-10-2013 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-10-2013 20:05:24 | Chỉ xem của tác giả
Một trong list manga hay của mềnh {:412:}
Mình thích Kyoko *tất nhiên, nhân vật chính mờ* heeee hiển nhiên rồi nhỉ, có thể sống chết vì tình yêu đầu nhưng rồi sau đó những ác linh lại muốn ăn tươi nuốt sống ^^ Đợi mãi Kyoko mới nhận ra tình cảm của mình với Ren *thank tác giả*
Diễn xuất của Kyoko ngày một tiến bộ, mình nghĩ sẽ là một diễn viên tầm cỡ trong tương lai.
Ren nhuộm lại quả đầu màu vàng mà khiến mình ngơ ngẩn, sexyyyyy quá đi ạ ~
Nét vẽ đẹp, cũng đọc được 1 manga nữa của Yoshiki Nakamura rùi mà quên mất tên =3

Bình luận

Truyện đó mình chưa đọc, truyện mình nhớ là có bé người mẫu, diễn viên trong lớp không chơi với ai, sau yêu thầy giáo thì phải, scene cuối hun nhau chụt chụt >"<   Đăng lúc 26-10-2013 01:04 AM
Có phải là Tokyo Crazy Paradise, nói về 1 cô bé giả trai làm vệ sỹ cho cậu ấm 1 dòng họ Yakuza, manga này cũng siêu buồn cười,nhưng vẽ không đẹp bằng skip beat  Đăng lúc 25-10-2013 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-10-2013 21:49:48 | Chỉ xem của tác giả
Thu-Huong gửi lúc 25-10-2013 20:05
Một trong list manga hay của mềnh  
Mình thích Kyoko *tất nhiên, nhân vật chính mờ ...

mấy chap mới mình chưa đọc nên ko biết vụ Kyoko đã nhận ra tình cảm của mình với Ren
Chắc phải đi coi chap mới thôi
Mình mong diễn biến mới của couple này kinh khủng luôn
Nhưng mà ko biết Ren đã thoát khỏi cái bóng đen của quá khứ chưa
Lúc Ren nhuộm quả đầu để quay cái clip cho ông bố mang về Mỹ đã thấy mê ly rồi
Nhìn cứ tưởng là 1 vị thần nào đó ko chứ
Công nhận tác giả vẽ Ren rất chi là tuyệt vời

Bình luận

Đọc đi ^_^ Kyoko cũng mới nhận ra thôi, do ông chủ tịch phát hiện. Quả thật nhìn Ren nhuộm lại màu tóc mà khiến trái tim thiếu nữ của mình tan chảy heee  Đăng lúc 26-10-2013 12:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-10-2013 23:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Thích RenxKyoko lắm nhưng series ra còn hơn cả sên. Mình bỏ lơ bộ này đến hơn 1 năm luôn, thế mà chỉ có chục chương mới, thật là nản quá :< May mà đến chap mới này Kyoko đã chấp nhận tình cảm đối với Ren rồi không mình đến cancel đọc series luôn quá.

Bình luận

Tuy a k đẹp bằng Ren, nhưng chiều cao thì chuẩn, với lại k hỉu sao lại thấy a rất có phong cách của Ren :)))))))) ôi cái dáng *mắt long lanh*  Đăng lúc 26-10-2013 10:00 AM
Hi, mình thì lúc xem Hana Yori dango xong, thấy cảnh a Shun Oguri, mặc áo khoác trắng, đứng từ trên cửa sổ gương tầng 2 nhìn xuống là xong, thích mê a luôn.....  Đăng lúc 26-10-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-10-2013 06:27:53 | Chỉ xem của tác giả
Thu-Huong gửi lúc 25-10-2013 20:05
Một trong list manga hay của mềnh  
Mình thích Kyoko *tất nhiên, nhân vật chính mờ ...

Hô hô, ông chủ tịch hình như có ý ghép couple này ngay từ đầu mà. Ổng biết Ren có tình cảm với Kyoko nên nnhiều làm làm mấy trò cười ra nước mắt luôn. Ổng là tín đồ của tình yêu mà. Trong truyện này ngoài couple Ren - Kyoko ra mình còn khoái nhất ông này, với ba của Ren nữa, hai ông đúng là tửng phải biết luôn á.

Cái truyện bạn nói hình như là one shot thì phải, khá là ngắn, mình có đọc vài trang nhưng ko đọc hết, 1 phần vì thích đọc truyện dài hơn  nhưng cũng đừng dài quá

Còn Tokyo Crazy Paradise thì nếu có thời gian bạn nên tìm đọc, tuy nét vẽ của tác giả lúc này chưa đẹp bằng skip beat nhưng nội dung thì hay và cũng rất hài nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-10-2013 17:25:18 | Chỉ xem của tác giả
Bộ truyện gắn liền với thời thanh xuân của mình. Siêu thích luôn. Nhưng mà chờ từng chap mới ra nhỏ giọt quá lâu. Ân hận là đã không chờ được hết mới đọc.
Các bạn cho mình hỏi đọc chap mới nhất ở đâu? (Bản Eng hay Việt đều được). Mình mới đọc đến chap 204, đúng chỗ gay gấn nên vô cùng hồi hộp.

Bình luận

:x. Cảm ơn bạn nhiều lắm. :D  Đăng lúc 26-10-2013 07:45 PM
http://truyen.vnsharing.net/Truyen/Skip-Beat-CAG?id=8399  Đăng lúc 26-10-2013 07:42 PM
Bạn có đường link ko? :D  Đăng lúc 26-10-2013 07:41 PM
chap 205 tiếng việt này b :3  Đăng lúc 26-10-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách