Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: EelLovesManga
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Skip Beat - Kyoko - cô gái tuyệt vời nhất mà tôi từng biết ^^

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-7-2013 17:25:13 | Chỉ xem của tác giả
Mot chong nhung manga yeu thich nhat tung doc. Kyoko is a really strong person. Ren thi vo cung .Tu luc lan dau tien doc thay rat la hai va thu vi. Rat muon no duoc ra mai mai va khong bao gio rung lai

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
●KS2H● + 1 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-7-2013 11:34:01 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ manga shoujo điển hình với những góc nhìn rất chân thực và hấp dẫn
Cũng là một đại diện tiêu biểu cho thấy nét vẽ của tác giả càng ngày càng lên, nếu so sánh Sho những chap đầu với Sho khi phát hiện ra tình cảm và khẳng định chủ quyền với Kyoko =))
Ren rất tuyệt vời, nhưng chả hiểu sao những đứa Ma Kết như mình cứ như bị hút vào sự tưng tửng, ma mãnh của Song Tử như Sho
Và...dù Sho hơi hơi đáng ghét, nhưng cách Sho đối xử với Kyoko như vậy chỉ đơn thuần vì nghĩ cô ấy thuộc về mình anh

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
●KS2H● + 2 càng ngày càng ưa Sho =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-8-2013 15:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Ây, đây ko fải thể loại mình thích nhưg cũng có theo dõi . Manga này đọc giải trí rất gud, vì rất ư là hài

Sho ban đầu lợi dụng nhưng sau này thích Kyoko thật gồi . Nhưng tiếc thay Kyoko của Ren gồi

Mà fải nói công nhận hơn 200 chaps gồi mà tác giả chưa cho cái kiss chính thức nào cho Ren vs Kyoko . Nhưng chắc cũng sớm thôi, vì giờ Kyoko đã đổ Ren gồi

Bình luận

"ngưỡng mộ" cái quần <3 <3 <3  Đăng lúc 2-9-2013 05:22 PM
aaaaaaaaaa MS thần thánh :3  Đăng lúc 31-8-2013 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-8-2013 23:19:33 | Chỉ xem của tác giả
Otaku.Kiro gửi lúc 17-8-2013 15:28
Ây, đây ko fải thể loại mình thích nhưg cũng có theo dõi :P . Manga này đọc giải tr ...

nếu đọc chap mới nhất thì kyoko thừa nhận rồi đấy, giờ đợi ông ren ổng ngộ ra nữa thôi
cơ mà cảnh tiến triển mới nhất là kyoko hôn nơi cổ ren nhở : )
hôm sau mặt kyoko đơ luôn, truyện này vui nhưng ra hơi chậm và mình nhớ mấy con ác linh của kyoko quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-8-2013 00:34:48 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này mình xem lâu lắm rồi, nhưng tới giờ mình vẫn còn nhớ nội dung của truyện này
Lúc đó mình đọc hình như mới ra tập 9 hay 10 gì đó ak. Mình vẫn chưa xem được kết thúc của truyện này.
Sau này xem hoạt hình thì hình như là kết thúc mở.
Mình rất mong truyện này chuyển thể thành phim, vì thực sự nội dung của truyện này rất hay và thu hút

Bình luận

mình coi hoạt hình ak, mà kết thúc mở, không biết truyện sẽ như thế nào nữa  Đăng lúc 1-9-2013 01:07 PM
mình coi hoạt hình ak, mà kết thúc mở, không biết truyện sẽ như thế nào nữa  Đăng lúc 1-9-2013 01:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-9-2013 17:21:09 | Chỉ xem của tác giả
Skip Beat bộ truyện làm mình điên đảo 1 thời, đọc đi đọc lại không biết chán {:290:} {:290:} {:290:}
Chả biết cái sự điên điên của m , có phải bị lây từ Kyoko k nữa.
Đọc mà say mê, k biết trời trăng gì nữa, 1 dạo còn cùng bà chị nhìn xem dv Nhật , giai nào có khí chất của Ren nhất, a mặt đẹp thì k cao =, a cao gần như Ren thì lại k đẹp lung linh như Ren {:265:}
Đến bj vẫn yêu Skip Beat nhưng mà k dám đọc lại, vì sợ chịu không nổi tốc đọ ra truyện, nên sẽ cố bình tĩnh chờ đến lúc ra hết đọc lại từ đầu {:286:}

Bình luận

giống mình thế,toàn tìm ứng cử viên đóng Ren,mình thì thấy bạn Haruma Miura cũng tàm tạm,có cái phim gì bạn ý tóc đen hơi dài dài trông hơi quai quái mà vẫn dễ thươn   Đăng lúc 25-10-2013 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-9-2013 16:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Skipbeat... Kyoto đáng yêu quá đi... nhưng đôi lúc thì... kinh khủng :(. Không hiểu sao bạn ấy lại có những suy nghĩ và hành động kinh dị như vậy.

Anh Ren luôn quan tâm chăm sóc bé kyoto :) Cặp đôi này cute quá đi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-9-2013 17:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu thông tin từ nxb là 12 quyển kết thúc chờ từ 6 năm rồi đến giờ vẫn chưa hết hx hx
Truyện này với "Chàng quản gia" chờ mòn mỏi nhưng vẫn cứ chờ
Truyện của tác giả này hay lắm nha hị hị nhất là "Những thiên thần Tokyo" ý
Cám ơn bạn đã chia sẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-9-2013 07:23:11 | Chỉ xem của tác giả
Bộ truyện mình thích nhất trước giờ!! Hay quá trùi đi!! Buồn cái là 1 tháng ra có 1 chap thui hà!! Ngày này qua ngày khác ngóng chờ mòn mỏi! hiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-10-2013 20:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Kyoko đúng là nhân vật toẹt vời
Vừa yếu đuối, dịu dàng, dễ nổi cáu, rất rất nhiều tính cách đan xen
Tạo nên Kyoko có 1-0-2
Cơ mà đây đúng là phiên bản 2.0 của con bé nó

Bình luận

Hề hề, My love!!!! :))  Đăng lúc 16-10-2013 08:41 PM
á @@ QC và MT kìa :3  Đăng lúc 16-10-2013 08:39 PM
Trả lời