Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangkat
Thu gọn cột thông tin

[Manga] - Mizu Ni Sumu Hana - Phép Thuật nước [Shinohara Chie] - (new vol not

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2013 01:38:57 | Xem tất
argent gửi lúc 17-5-2013 00:35
Truyện này lâu rồi mới thấy xuất hiện. Hồi trước đọc được mấy tập thì nxb ngưng  ...

NXB nước ta lúc nào chả thế... do không phải mua bản quyền mà chỉ là mua mấy cuốn tạp chí manga đăng truyện theo kỳ ấy.. rồi đem về xuất bản thành truyện.. đến khi không mua được nữa thì nó thế thôi

link đính ở phía trên rồi còn gì nữa bạn???
bạn muốn tìm link gì ???

Bình luận

à. sr. Tại k nhìn thấy link 19 nên tưởng chưa hết...:)  Đăng lúc 17-5-2013 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2013 19:06:15 | Xem tất
Bộ này đã end chưa vậy các bạn? Mình rất thích truyện của Shinohara Chie sensei, hầu như tất cả các bộ của sensei mình đều coi, mua (nếu có xuất bản), tra lùng đọc trên mạng Truyện của sensei hay mà khó kiếm full quá, lần nào cũng coi giữa chừng hoặc truyện lậu
Bộ này đã từng được lậu tới vol 5 rùi, không biết kết cục ra sao nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-8-2013 20:56:26 | Xem tất
vipham7692 gửi lúc 25-8-2013 19:06
Bộ này đã end chưa vậy các bạn? Mình rất thích truyện của Shinohara Chie sensei, hầu n ...

bản tiếng anh đã ra hết rồi bạn ạ..
đến cuối cùng còn 2 người sống, nhưng mình xem lâu quá rồi, ko nhớ tên là gì nữa...
nữ chính thì rõ là tộc quỷ nhé, còn nam chính thì là người thừa kế tộc chống lại tộc quỷ..
hai người này rốt cuộc là lấy nhau..
happy ending

Bình luận

thế có khi tớ nhầm... hê hê.. xem nhiều truyện của Chie sensei quá mà cũng lâu rồi, nên chả nhớ nữa...  Đăng lúc 28-8-2013 08:55 AM
ủa, bộ này là bộ Phép thuật nước mà? Đâu phải bộ bạn nói đâu? Còn bộ có nữ chính thuộc tộc quỷ là bộ "Ao no Fuuin" cơ.  Đăng lúc 26-8-2013 02:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2013 16:53:47 | Xem tất
ai ấy ơi , bô truyện này có mấy tập vậy . mìh coi truyện này rối , phải nói là cuồng thì dúng hơn nhưng tiếc là nơi em thuê lai ko tập tiếp theo nữa . hixhix tiếc dứt ruột

Bình luận

tớ cũng ko rõ, bản eng mới ra đến Vol thì dừng...  Đăng lúc 28-8-2013 08:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2014 19:05:24 | Xem tất
Cuối cùng cũng tìm thấy.
Ngày xưa mê bộ này lm nhưng mãi mình chả nhớ tên để kiếm đọc.
Cuối cùng lang thang thế nào sang bên này lại kiếm đk
Tks bạn rất nhiều vì đã giới thiệu bộ truyện này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2014 00:16:03 | Xem tất
Có bạn nào đọc "Phượng Hoàng Trong Lòng Son" của Chie k? quên tên tiếng Nhật mất tiêu rồi. cũng hay lắm đó.Còn bộ phép thuật nước này hình như coi lâu lắm rồi mà bây giờ mới được đọc tiếp. Hạnh phúc vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách