Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ramia080792
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Học viện ALICE - Tachibana Higuchi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-11-2013 00:23:23 | Xem tất
Ui. Lâu lắm không đọc Học viên Alice rùi. Thấy nhớ quá chừng à? Bực nhất là cái đợt ra xong tập 12 ùi mãi chẳng thấy ra tiếp.
Cày xong Naruto, chắc phải tiếp tục cày Học viện Alice thôi. Nhớ Mikan, Hotaru, Natsume quá chừng.
Yêu Natsume nhất. Đúng mẫu con trai lạnh lùng nhưng ấm  áp mà con gái hay thích. He. Không biết sau này Mikan sẽ dùng Alice của mình như thế nào nữa. Có 2 Alice đặc biệt như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 16:02:37 | Xem tất
huhu truyện kết rồi, 6 năm chờ đợi cuối cùng cái kết chẳng rõ ràng gì cả, làm mình thất vọng tràn trề ý. Cứ có cảm giác Hotaru vs Mikan ko đơn thuần là bạn bè, giống như kiểu Ho thích Quýt ấy. Khổ thân con bé, đọc bản raw hình như bị kẹt lại qk cùng anh trai ><..... sao ko cho 1 cái kết vui hơn 1 tí nhỉ, cuối cùng có mỗi Nat, Mi, Luchan nắm tay nhau cùng bn bạn bè mà thiếu mất Ho. Não cả lòng T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 17:32:14 Từ di động | Xem tất
Truyện kết mà không có Hotaru sao? Không phải chứ. Trong suốt cuộc hành trình tìm hp dài như thế, mọ người luôn ở bên nhau sao đến cuối cùng lại thiếu mất Hotaru? Tại sao chứ? Tại sao tác giả lại nỡ "hi sinh" Hotaru? Hức hức. Thưng Hotaru nhiều lắm ấy. Còn Luca, Luca đã gặp được tình yêu của cuộc đời mình chưa? Dù rất đau lòng nhưng cậu biết Mikan cần Natsume cũng như Natsume cần Mikan, điều đó không thể thay đổi được. Haiz.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2014 20:54:13 | Xem tất
mình cũng mê bộ này lẳm lẳm nè.. mà theo tình hình thì chua kết thúc thì phải... lâu lâu ngóng xem online English mà cho dài cái cố cũng không thấy gì cả hixhix khố thân.. . Xem cartoon thì hống giống truyện lắm ... chán ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2015 20:01:34 | Xem tất
yêu truyện này, yêu cả mâng dã cả man ý
tình củm của tụi nhóc làm mình cảm động ghê ghớm, tình bạn thì chân thành, tình iu thì cũng siêu kute nốt
mấy vố làm mình cười muốn rụng răng luôn
cơ mà chưa đọc hết nữa, anime dừng luôn rồi, haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2015 18:32:42 | Xem tất
Mình cũng theo bộ này được 3 năm r.
Lúc đọc đến đoạn mẹ Mi cũng thích thầy giáo thật muốn mà.
Giờ lại thêm kiểu Ho thích Mi chắc từ bỏ truyện quá. .
mình là mình ship Ho với Lu cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách