Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ramia080792
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Học viện ALICE - Tachibana Higuchi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-4-2013 12:21:23 | Xem tất
Truyện lâu lắm rồi đây, từ hồi mình học cấp 3 tới giờ @@
Nói thật là rất ngại đọc những truyện chưa ra hết (vì sợ chờ đợi tác giả viết tiếp) nhưng phải công nhận, những truyện như thế lại là truyện hay :))
Natsume không biết thế nào rồi, thích natsume nhất truyện luôn và cả cúp bồ natsume - mikan nữa
Nhìn cái mặt mới bé tí mà đã lạnh lùng cool kinh khủng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 12:38:50 | Xem tất
truyện này là kể về cái trường mà có nhiều loại năng lực đúng không nhỉ :-?
ngày trước hay đọc truyện
cơ mà từ khi lên đại học thì toàn ngồi xem phim thôi vì đọc truyện hơi tốn kém :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2013 00:42:47 | Xem tất
truyện này rất hay nè. Hồi trước cầm quyển truyện cười nghiêng ngả
Tiếc rằng h vẫn chưa hoàn luôn..Ban đầu còn sức hóng mỗi tháng/1 chap...
H thì... lâu quá nên ít hóng đi
Ngồi cầu nguyện cho tachibana higuchi chăm chỉ sáng tác và kết thúc bộ truyện này...
Hồi xưa ngày ngày cầm truyện, h thì lăn tăn vào mấy bộ truyện chữ dài lê thê..
1 thời kỷ niệm đáng nhớ vs Truyện Tranh..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-8-2013 22:14:19 | Xem tất
ôi một thời điên đảo vì Hotaru, vì Natsume, thingr thoảng vì Luka dễ thương nữa, với cả con gà con khổng lồ suốt ngày chiếp chiếp
ôi cái thời điên đảo mãi chưa end, mà lâu lâu mới cho xuất bản một tập, mà càng về sau nó càng rắc rối chuyện bố mẹ Mikan với cả chuyện hiệu trưởng trường cấp 1 với cấp 2 nên là mỗi lần có tập mới là lại phải lục lại mấy tập trước đấy để đọc lại thì mới hiểu
không biết bao giờ mới end để chấm dứt một thời từng điên đảo trong tôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 02:09:56 | Xem tất
Truyện này dừng lâu lắm rồi, chẳng thấy ra nữa {:402:}
h có mong ước khát khao là có bộ này ở nhà để nghiền ngẫm
đọc onl k có cảm giác đọc tr gì cả, nhớ Hotaru quá rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 07:40:45 | Xem tất
Đồng ý với chủ thớt là truyện này rất hay. Mình mua từ tập 1 hình  như đến được tập 20, 21 gì đó, không nhớ nổi nữa. Công nhận nội dung truyện ban đầu rất hay và đơn giản, nh càng về sau càng rối rắm giữa gia đình MIkan, Natsume vs mấy ông hiệu trưởng học viện, cứ loạn hết cả lên. Cơ mà đây là bộ truyện kiểu học sinh mà mình dù lớn hơn 20 tuổi rồi vẫn có thể cầm đọc lại như thường (ngoại trừ Đô rê mon nhé ^^). MOng tác giả sớm cho truyện một cái kết đi thôi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2013 19:15:40 | Xem tất
Mình đọc xong hết bộ này rồi (bản Anh). Công nhận rất hay, cơ mà kết thúc thì mình không thích lắm. Hotaru mất tích trong quá khứ không rõ đang ở đâu :( Thích cả nhóm tụ họp lại kìa.
Cực kết Natsume với Mikan, cặp đôi dễ thương chết đi được >o< Natsume lớn lên siêu đẹp trai, soái ca~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2013 20:06:26 | Xem tất
Oaaa !! truyện nầy mình thích kinh dị :">>
Cơ mà đương ra thì thấy mất hút :"<< đi rìh ở hàng thuê truyện mãi mà chả thấy thêm gì :"<<<
Thaks bạn đưa link nhá :3 hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 15:39:22 | Xem tất
Ơ hơ, vừa lướt qua thấy cái tên này thì nhào vô ngay. Bộ truyện này mình thích lắm đó, nhưng lại không có cơ hội xem hết. Bộ này không biết đã hết chưa và hiện có còn ra không. Chẹp đã qua cái tuổi ngày nào cũng hóng hớt ở quán truyện chờ truyện ra để thuê đọc rồi. hi vọng là bạn lập thớt này có thể up được full bộ truyện. Mình rất thích các nhân vật, đặc biệt cặp đôi là Mèo đen và quả cam, Mặc dù rất thích bạn Ruka nhưng mình vẫn có xu hướng thích sự hoang dã hơn. hi vọng hi vọng trong thời gian tới sẽ down được bộ truyện này về để máy xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 16:14:07 | Xem tất
thấy cái tiêu đề hí hửng quá, tưởng được down truyện về ngâm chứ, ai dè chỉ là cái thông tin đọc truyện này lâu lắm rồi, nhưng mà đọc qua mạng thôi, hồi đấy lại chẳng có ai dịch cho mình đọc, đành đọc bằng tiếng anh luôn, khổ nỗi dốt anh văn muốn chết nhưng truyện hay quá thế là vừa đọc vừa lấy kim từ điển ra bấm lên 12 bận quá chả ngóng nổi, giờ chắc ngóng lại thôi
truyện khúc đầu dễ thương kinh khủng, hài hước vui tươi, nhưng càng về sau càng buồn, thấy ai cũng tội, chả ghét được ai, haizzzzz
ủng hộ thread, hy vọng sớm có truyện để down về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách