Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Otaku.Kiro
Thu gọn cột thông tin

[MANGA ] BEELZEBUB ( Đã là OTAKU thì phải biết bộ này ! )

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-1-2014 22:28:19 | Xem tất
Giờ thì bé Beel đã đi, Câu chuyên ngày càng kịch tính rồi đây, làm thể nào để những người bị hoá đá, trở lại bt ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2014 13:05:44 | Xem tất
Bộ này công nhận hay ngất trời luôn Đi học như đi chơi Trong trường đánh nhau cả ngày
Mà cũng khổ thân ông thầy hiệu trưởng , trường học gì mà để thầy hiệu trưởng đi sơn tường *cười*
mà nhóc Beel cũng dễ thương nữa mình nghe nói sau này câu đầu tiên mà nhóc beel nói đc là : "Bố" (gọi Oga) ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2014 18:21:25 | Xem tất
Bộ này đỉnh khỏi bàn rồi, tuy đã hết nhưng tác giả vẫn cho ra thêm EXtra nữa nè.
Đã ra đến Extra 2 rồi, cả nhóm đg đi trên thuyền bắt ma, sự kiện diễn ra sau tập cuốitập này đc ngắm Hilda mặc áo tắm kekek
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2014 22:14:46 | Xem tất
Doc truyenn nay cha bao gjo channn...doc giamm stresss )) cha bao gjo nhjn dc cuoj :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 09:33:45 | Xem tất
Cho mình hỏi là bộ manga này ở Việt Nam có nhà xuất bản nào phát hành ko nhỉ? Mình rất thích bộ này nhưng ko có thời gian đọc online nên muốn mua ở ngoài, hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2016 09:56:44 | Xem tất
Có thể nói ràng bộ beelzebub là 1 trong 10 bộ manga mà mình thích nhất. Nhớ đợt xưa sinh viên sắp đến ngày thi rồi mà vẫn ngồi cầy beelzebub như thường Căn bản là một khi đã đọc rồi thì không thể tài nào dứt ra được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách