Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lulu26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

'MAMA 2011' của MNET sẽ được tổ chức tại Singapore.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-10-2011 21:42:53 | Chỉ xem của tác giả
Haizz, mới vậy đã 1 năm rồi đấy

Nhớ MAMA năm ngoái mình và đứa bạn ngồi hú hét trước cái màn hình TV bé xíu như 2 đứa điên :))))

Perf của zai gái nhà này tại MAMA chưa bao giờ làm fan thất vọng, ngược lại chỉ có làm fan đột quỵ ngay tại chỗ ;)

Anyway, với mình thì chả có cái award nào ở Hàn là công bằng hết, dù có là MAMA hay cái gì gì đi nữa. MAMA có cái luật ko đến ko đc giải, ờ thì đúng thế, nhưng mấy cái giải thưởng khác vẫn đc coi là cao quý hơn với lâu đời hơn cũng có luật ấy đấy thôi :))))) SM tẩy chay MAMA (cho đến năm ngoái, năm nay chưa biết), còn YG thì ko bao giờ bò đến GDA từ 2008 đến nay :))))) Cho đến chừng nào có 1 cái award ceremony mà ko công ty nào tẩy chay, tất cả cùng tham dự và cùng tranh đua thì lúc ấy mình sẽ công nhận cái award đó :)

Giải thưởng MAMA giờ ko còn danh giá như MKMF ngày xưa. Mà ít nhất là với fan nhà này thì hóng MAMA mấy năm nay chưa bao giờ vì hóng mấy cái cúp, thậm chí năm ngoái họ đc những giải gì mình còn chả nhớ :)))), chỉ có hóng mấy cái perf đc đầu tư sân khấu hoành tráng thôi. Đi hát cả năm ở Hàn, diễn hết sân khấu này đến sân khấu nọ, từ sân khấu tuần đến sân khấu cuối năm, nhưng cái điều ko thể phủ nhận đc là cái stage hoành tráng nhất bao giờ cũng là stage ở MAMA.

Thôi, năm nay fan nhà này xác định là artist nhà này chắc sẽ ko đi. Hôm nào chiếu MAMA mình sẽ lên Youtube, xem lại perf Korean Dream và 21st Musical của MAMA 2009, perf giương súng vào nhau và perf tứ linh vật của MAMA 2010 :)

Bình luận

Chính xác, hóng perf là chính ^^ dù sao perf của MAMA vẫn đc đầu tư và lung linh nhất  Đăng lúc 14-10-2011 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-10-2011 21:56:04 | Chỉ xem của tác giả
Sm thì chắc năm nay có tham gia rồi còn YG thì...hi vọng là có. Gà YG toàn trong top cả mà ko có thì fí. Dạo nì kpop nổi quá rồi, lễ trao giải hay lễ hội âm nhạc toàn tổ chứ ở nc ngoài., qui mô hoành tráng. :( Tiếc là...bh mới tới lượt VN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-10-2011 23:18:59 | Chỉ xem của tác giả
Năm vừa rồi quái thú nhà mềnh thắng lớn, mong rằng năm nay tiếp tục phát huy

Iu 2PM nhìu nhìu

2PM 5tinggggggggggggggggggggggggggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-10-2011 11:22:11 | Chỉ xem của tác giả
MAMA =)) Gái mình có mơ được chạm đến cái giải nào không nhỉ =)))) Hờ hờ
Thôi, chẳng mơ ước cũng chả fải cổ vũ cổ động gì,miễn được xem 2 gái diễn là đã an ủi lắm r :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-10-2011 19:38:12 | Chỉ xem của tác giả
Năm ngoái ca sĩ Việt Nam xuất hiện trong VC chúc mừng
ko bít năm nay có ai lọt chân dc trình diễn ko nữa

dạo này xem MTV việt nam thấy các bạn tiến bộ vượt bậc lắm
Mong là Hồ Ngọc Hà đi đi cho VN nở mày nở mặt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-10-2011 21:46:56 | Chỉ xem của tác giả

Mong là YG sẽ tham gia và ẳm giải.
Đợt này nếu SM tham gia thì mong có mặt Suju và DBSK lắm.
Năm ngoái thích perf của 2NE1 nhất!!!!!!!!
Năm nay mong cũng có 2NE1 và BigBang. Mong lắm!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-3-2013 12:36:44 | Chỉ xem của tác giả
Năm ngoái nhà ta tưng bừng tại Macao

Ta nghĩ năm nay chắc sẽ vẫn tham gia thôi

Năm nay zai gái hoạt động tại Singapore khá nhiều

Nay lễ trao giải lại được tổ chức ở đây nữa, fan Sing sướng thật đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao