Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3325|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

'MAMA 2011' của MNET sẽ được tổ chức tại Singapore.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Năm ngoái, giải thưởng '2010 Mnet Asian Music Awards (MAMA) đã được tổ chức tại Macao, và năm nay, Mnet sẽ tổ chức sự kiện tại Singapore!

Theo đa số các quan chức ngành công nghiệp giải trí , 'MAMA 2011' sẽ được tổ chức tại sân vận động trong nhà tại Singapore vào ngày 29 tháng 11. Hiện tại người hâm mộ đã biết giải thưởng diễn ra 'khi nào', vì thế họ đang tò mò về ‘những ai’ sẽ tham gia giải thưởng "- tập trung sự chú ý của đông dảo người hâm mộ là liệu SM EntertainmentYG Entertainment có đưa nghệ sĩ của họ tới tham sự buổi lễ hay không?

SM Entertainment đã có một cuộc xung đột từ lâu với Mnet, tuy nhiên mâu thuẫn đã được giải quyết trong năm nay. YG Entertainment, mặt khác, đang trải qua một số vấn đề với các nghệ sĩ của họ, vì vậy rất có thể rằng trong năm nay họ sẽ không tham gia hoạt động này.

Năm ngoái, MAMA đã chi $ 4 triệu USD bằng cách tổ chức buổi lễ của mình tại Cotai Arena và giành được sự quan tâm nồng nhiệt cho lễ trao giải đầu tiên của Hàn Quốc được diễn ra ở nước ngoài. Sự kiện này được phát sóng trong 16 mạng khác nhau trên khắp châu Á. Theo dự đoán là sự mong đợi của người hâm mộ năm nay thậm chí còn nồng nhiệt hơn rất nhiều. Các bạn hãy chờ đón những thông tin về lễ trao giải trong các bài viết tiếp theo nhé.

Source: http://www.allkpop.com/2011/10/m ... held-in-singapore-2

Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-10-2011 18:58:18 | Chỉ xem của tác giả
@@@Một cảm giác êm ái@@@

Hóng hóng, mong rằng nhà SM sẽ gửi mấy đứa con tài năng của mình đến dự, z mới có hứng thú chứ.
mà ko bik đến khi nào Việt Nam mới được chọn làm nơi đăng cai, chẹp chẹp. Có vẻ như quá xa vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-10-2011 19:09:07 | Chỉ xem của tác giả
Năm ngoái nhà ta tưng bừng tại Macao

Ta nghĩ năm nay chắc sẽ vẫn tham gia thôi

Năm nay zai gái hoạt động tại Singapore khá nhiều

Nay lễ trao giải lại được tổ chức ở đây nữa, fan Sing sướng thật đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-10-2011 19:10:00 | Chỉ xem của tác giả
ôi thích thế, bao h mới đến lượt việt nam đây.
Ghen tị quá đi mà ko có tiền du hí sang đấy. huhuuhu....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-10-2011 19:13:23 | Chỉ xem của tác giả
1 khi xung đột giữa SM và Mnet được giải quyết rồi thì có lẽ các giai JYJ sẽ không được mời tham dự đâu nhỉ, họ đâu muốn xung đột với nhau lần nữa.
Còn nhà YG thì năm nay đặc biệt phức tạp với các vấn đề của Bigbang, chắc cũng chẳng còn tâm trạng đâu.
Năm nay đặc biệt với sự comeback của vô số nhóm nhạc và tên tuổi đình đám nên hứa hẹn các lễ cuối năm sẽ rất hấp dẫn đây. Nhưng phải với điều kiện là mọi người đều được bình đẳng mời và tham dự như nhau kia. Chứ còn phân biệt, hạn chế với rắc rối thì cuộc cạnh tranh kém đi phần hấp dẫn thấy rõ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-10-2011 20:28:27 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù BB đang gặp ch, cơ mà YG còn rất nhiều nghệ sỹ mà. 2NE1 cố gắng bù cho BB nhé.
Thích MAMA nhất trong các giải thưởng, sân khấu đẹp, các màn trình diễn đầu tư và ít nhất.... công bằng chăng )))))
Bao giờ thì tổ chức ở VN nhỉ? {:429:}

Bình luận

;))))))) có nhiều nhà mà, năm nay big4 hoạt động mạnh, thêm nữa come back của IU, BEGs.... việc j 1 m 1 ngựa. Cơ mà ít ra tôn trọng fan là dc roài  Đăng lúc 13-10-2011 08:59 PM
spy
ý bạn này "công bằng" ở đây là 1 mình 1 ngựa chăng ;)  Đăng lúc 13-10-2011 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-10-2011 20:36:04 | Chỉ xem của tác giả
MAMA chỉ được cái perf đầu tư chứ giải thưởng thì ko khác PAPA mà mấy :))

Ko phải tự dưng mà SM phải cạch Mnet một thời gian

Với tôi thì cái giải này chẳng có tí giá trị nào về mặt nghệ thuật cả (như cái vụ năm ngoái, 5 nhóm được đề cử nhóm nữ hay nhất thì chỉ có mình 2NE1 tham dự :)), hài vật vã =)))

Bình luận

hiếm có ng nghĩ MAMA công bằng lắm bạn andy ạ :))  Đăng lúc 13-10-2011 09:33 PM
Thế mà có nhiều người nói nó công bằng đấy bạn ạ =)) Thôi mình chịu , nắm tay nhau đi ra đi .  Đăng lúc 13-10-2011 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-10-2011 20:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Naưm nay mà ko có SM như năm ngoái thì cái giải này là diễn bài 1 nhóm vinh dự đạt n giải ah ~

Thôi thì chức MAMA có SM tham gia cho nó có màu có mè có cái mà ngóng xem năm nay lại diễn trò gì

Mong đợi nồng nhiệt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-10-2011 20:56:05 | Chỉ xem của tác giả
năm nay SM có tham gia thì chắc HoMin,Suju,F(x)
mình hy vọng nhiều thành phần tham gia từ nhỏ đến lớn mà chưa bao giờ được thấy
đụng đầu nhau nó mới vui mà lỵ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-10-2011 20:56:43 | Chỉ xem của tác giả
kể cũng lạ thật đấy, đúng là Hàn Quốc ngày càng bành trướng hơn thế lực của mình nhỉ
một lễ trao giải thưởng của Hàn Quốc lại được tổ chức ở nước ngoài :)) chứng tỏ K-POP phát triển thật mạnh mẽ. Thôi thì tạo điều kiện giao lưu văn hóa và phát triển hơn du lịch XD.
Năm 2010 (nếu nhớ không nhầm) thì mời JYJ đến để chọc tức SM, năm nay không biết có thế không :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách