Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yamada Ryosuke (山田 涼介) - Hey!Say!JUMP

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 29-9-2011 22:43:10 | Chỉ xem của tác giả
miki gửi lúc 29-9-2011 18:28
Tóc này đẹp nhưng tớ vẫn thấy thích mái tóc đen của nó mà chắc giờ nó cũng chẳ ...

hình này sẽ mãi chỉ là giấc mơ thui bạn  

gấu con cứ khoái chọc ghẹo con ng ta, tội nó wá, bị con fan nào đó đòi đá nó đi để ryu trở lại, mình hận con đó  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-9-2011 22:49:54 | Chỉ xem của tác giả
adam77 gửi lúc 29-9-2011 22:43

gấu con cứ khoái chọc ghẹo con ng  ...

Hình đó là cosplay death note thì phải, tớ mún thấy nó để tóc bạch kim
cậu đọc cái đó ở đâu vậy, mún bít đứa nào mà điên vậy
à cậu có ảnh của nhà Gấu ko show lên tớ xem với, mún bít bố mẹ nó thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 22:50:03 | Chỉ xem của tác giả
adam77 gửi lúc 29-9-2011 22:43

gấu con cứ khoái chọc ghẹo con ng  ...

LOL có đứa đòi đá gấu đi sao =)))))))))
ôi t ôm bụng cười mà chết đây =))))

t thích tóc của nó bây giờ nhất đấy, dài vừa phải, màu cũng đẹp mà. Ai chê tóc gấu cứ quay sang nhìn Yuto nhà t trc nha *đau lòng*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-10-2011 13:27:23 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 29-9-2011 22:50
LOL có đứa đòi đá gấu đi sao )))))))
ôi t ôm bụng cười mà chết đây ))

pà khoái đá đểu gấu nhà t nhỉ, t sẽ ghi nhận đấy

up cho thread nó lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 23:59:51 | Chỉ xem của tác giả
Gấu solo Perfume nè, thích cái per này lắm lắm lắm :D
màu đỏ là màu của center đó nha~
hồi này còn nhỏ, tóc còn đen, má còn bầu bĩnh, 3 đứa nhóc lùn lùn mặc bộ vest (chắc đã truyền mấy đời) trông vừa tội vừa đáng yêu XD~
mà hồi này Gấu chưa biết làm fanservice, vừa hát vừa nhảy rất say sưa, yêu dã man ấy ;_____;

---
@adam: t đá đểu j đâu, t cười cái đứa nào ngu dại dám nói đá Gấu đi đó chứ =)) nói thật nha, Ryu đi thì 9 thằng còn lại vẫn gắng lấp chỗ trống đc, nhưng Gấu nó mà đi thì :|
nói xong lại thấy tội Ryu T__T giờ còn ko thấy 1 chút tin tức nào của nó, đến 1 cái papapic cũng ko có luôn T__T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 2-10-2011 15:24:38 | Chỉ xem của tác giả
@Maniac: " nói thật nha, Ryu đi thì 9 thằng còn lại vẫn gắng lấp chỗ trống đc, nhưng Gấu nó mà đi thì " --> sao mà mình bị iu bạn Maniac thế nhở {:291:}
Nói thật ko hiểu nổi anti fan! Đến cái ý nghĩ đá Ryo đi để thế Ryu vào cũng nghĩ ra được. Mà nếu HSJ có ngày đó thật (cái ngày mà Ryosuke nhà này bị đá ra ấy) thì liệu fan Jump có vui nổi ko (kể cả anti fan của Yama)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
 Tác giả| Đăng lúc 2-10-2011 15:45:57 | Chỉ xem của tác giả
Kira_Sora gửi lúc 2-10-2011 15:24
@Maniac: " nói thật nha, Ryu đi thì 9 thằng còn lại vẫn gắng lấp chỗ trống đc, nhưng G ...

nếu thực sự nghĩ cho Jump chắc bạn í đã ko nói như vậy ^^
thôi bỏ qua các bạn anti fan mù quáng

giờ là màn nói chuyện nghiêm túc (nói câu này thiệt là ngại :">
tớ cảm thấy hết sức có lỗi với các bạn fan Gấu ở đây vì lập cái nhà cho Gấu xong rồi quăng đó bao nhiêu lâu ko thèm vào ngó nghiêng quét dọn, may mà nhờ các bạn hết sức tích cực vào 888 và post hình, ko thì ko biết thread của Gấu trôi đến tận đâu.
đồng thời cũng cảm ơn các bạn vì đã bỏ qua cho 1 đứa vô trách nhiệm như tớ T__T hôm trước tớ dạo bước qua nhà Chii chơi thấy có 1 bạn fan mắng chủ nhà mà chợt giật mình nhận ra mình vô trách nhiệm đến chừng nào T___T xin lỗi Gấu và các fan nhiều T__T
Đợt này tớ cũng bận quá, rảnh một chút là cặm cụi xây nhà cho Yuto, dù gì cũng là ichiban nên phải thiên vị hơn 1 chút :"> Với cả tự giới thiệu luôn tớ là fan Yamajima nên cái gì dính đến 2 đứa nó cũng post cả bên nhà Yuto
Giờ sẽ cố gắng sang chăm nhà Gấu hơn nữa ^^ ko thể để cái nhà sơ sài trống huếch trống hoác ra như thế này đc, mong các fan Gấu cũng chăm vào đây giúp tớ xây nhà bằng cách 888 hay post ảnh, clip, trans... như các bạn đã và vẫn làm {:161:}
Hiện tớ có 2 phương án, 1 là những thứ liên quan đến Yama tớ post bên nhà Yuto thì giờ sẽ lôi vào đây post chung Nhưng sợ bạn nào theo dõi cả 2 bên sẽ thấy nhàm, mọi người đồng ý tớ mới dám lôi sang :"> 2 là post những cái mới hoàn toàn (thì để tớ chạy đi kiếm vì máy tính mới format mất hết ảnh rồi, tớ mới cóp nhặt lại đồ của Yuto thôi). Có gì mọi người góp ý nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 2-10-2011 16:23:55 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 2-10-2011 15:45
nếu thực sự nghĩ cho Jump chắc bạn í đã ko nói như vậy ^^
thôi bỏ qua các bạn anti ...

uầy em ơi, những người fan ích kỷ, chỉ nghĩ cho idol của mình mà chẳng thèm nghĩ cho tương lai phát triển của nhóm thì chẳng thèm chấp em ạ :)). Nói thật là trong một nhóm quẳng ai đi cũng chẳng được hết, cái bản sắc của nhóm nó kiểu gì cũng rơi rụng lả tả theo ngay, huống hồ đòi quẳng center của nhóm đi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 2-10-2011 16:36:48 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 2-10-2011 16:23
uầy em ơi, những người fan ích kỷ, chỉ nghĩ cho idol của mình mà chẳng thèm nghĩ ch ...

em cũng nghĩ vậy đó ss hồi Ryu đi em cứ nghĩ kiểu này Jump chao đảo rồi, nhưng sau đó chúng nó vẫn trụ đc như bình thường, ko phải vì vắng Ryu cũng ko sao, mà vì chúng nó phải hết sức nỗ lực vậy nên em rất yên tâm về chúng nó
nhưng center thì phải khác ))) nói đi nói lại vẫn chỉ có thể gán cho bạn kia 2 chữ "mù quáng"

-----

mấy cái ảnh Gấu trong SUM năm nay (mấy ngày đầu) {:161:}

ss mê Yuto thật đó nhưng hoàng tử bé của ss là em {:301:}

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 2-10-2011 16:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 2-10-2011 16:36
em cũng nghĩ vậy đó ss :)) hồi Ryu đi em cứ nghĩ kiểu này Jump chao đảo rồi, nhưng  ...

uầy XD kawaii thế XD sexy thế XD
Ryo nó có phải là con lai không mà sao trông tây tây thế XD

nói thật là cái vụ center thì chẳng phải tự dưng mà một hay hai thành viên được chọn làm center cho nhóm, và có duy trì được cái vị trí ấy hay không thì còn tùy vào khả năng của các bạn. SS ghét nhất những kiểu người chỉ biết đến idol mình mà chẳng bao giờ chịu nghĩ cho một nhóm, hoặc là trong nhóm chỉ thích một người xong đi bash những người còn lại, chả hiểu nổi thế nào. kiểu "giai tao là nhất, giai mày còn lâu bằng được giai tao" cái lý lẽ này tưởng chỉ Kfan mới có nhưng Jfan không ít người như thế =)) thậm chí còn kiểu "tớ hiểu biết nhất, cái gì tớ cũng biết, còn cậu không biết gì thì ngậm mồm vào" ý :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách