Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yamada Ryosuke (山田 涼介) - Hey!Say!JUMP

[Lấy địa chỉ]
91#
 Tác giả| Đăng lúc 3-10-2011 17:06:07 | Chỉ xem của tác giả
adam77 gửi lúc 3-10-2011 17:01
ta có tiền ta nuôi gấu cò thui, mì e kia thì miễn bàn

ta thề, ta lết xác wa nh ...

qua Tokyo luôn hả T^T có đụng trúng Yuto thì nhắn giùm là người nó tìm kiếm bấy lâu đang ở VN thất nghiệp chờ nó qua đón về nuôi đó T__T
mà bà đi học hay đi làm vậy? t cũng định đi kỳ tháng 1 tới mà ko kịp, thôi chờ năm sau hay năm sau nữa hay nữa nữa t qua với bà =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 3-10-2011 17:28:53 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 3-10-2011 17:06
qua Tokyo luôn hả T^T có đụng trúng Yuto thì nhắn giùm là người nó tìm kiếm bấy l ...

nó ngu sao mà wa rước hử, rước về để nuôi à {:176:}

mềnh hem có đi tokyo, but mình sẽ cố lết đi coi summary hoặc ít nhất là concert mới chịu  {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2011 12:18:45 | Chỉ xem của tác giả
post 1 đoạn phỏng vấn có Yama trong Seventeen Magazine tháng 11/2011 nè ^^

------------

[Đây là câu hỏi dành cho cả Yamada và Yuto]

Q. Nếu một cô gái đi giày cao gót và chúng khiến cô ấy cao hơn người bạn trai… như vậy có được không?

Yamada: Không~!!!! Xin đừng làm vậy với tôi, đừng đi giày cao gót! Với tôi, kẻ thù tột cùng chính là những đôi giày cao gót! (cười) Xin hãy dành thời gian cân nhắc đến suy nghĩ và cảm xúc của những chàng lùn như tôi~

Yuto: Không. Nếu cô gái thấp hơn tôi thì tốt hơn~ Nếu những đôi giày khiến bạn cao hơn tôi thì xin đừng mang chúng khi chúng ta đi chơi!

Q. Nếu một cô gái muốn làm bạn trai ghen tị bằng cách hẹn hò với những chàng trai khác, các cậu nghĩ sao?

Yamada: Tôi không thích vậy chút nào. Bạn đang làm gì vậy?! (cười). Sau đó mọi việc sẽ trở nên rắc rối nếu chàng trai kia biết. Vì vậy xin đừng làm thế~ Nếu bạn gái tôi làm vậy với tôi và tôi phát hiện ra cô ấy có động cơ đó, tôi sẽ rất giận dữ.

Yuto: Không! Không không không, nhất định là không. Có thể làm bạn trai ghen tức vì những thứ khác cũng được thôi, nhưng anh ấy yêu bạn cơ mà! Làm cách đó chàng trai sẽ cảm thấy rất tổn thương.

[END]

cre: candiiaddict@LJ
Vtrans by Maniac

-------------

Yama nó vẫn buồn về chiều cao của nó hả :( Em ơi em mà cao nữa thì thành perfect hả em :-ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 4-10-2011 12:29:10 | Chỉ xem của tác giả
Lượm được cái hình Yamajima (Yamajima ở đây được yêu thích quá! )

SEVENTEEN 2011.11

credit: baidu

Thêm cái này nữa, ngày xưa mũm mĩm bao nhiêu mà giờ xé áo ra chỉ thấy có ... xương sườn, có ngày thành que củi như Hikka thì khổ {:417:}

credit: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2011 12:33:41 | Chỉ xem của tác giả
Kira_Sora gửi lúc 4-10-2011 12:29
lượm được cái hình Yamajima

á'''' cho tớ mượn tấm Yuto ở trên để post bên nhà Yuto nha XD~

*chỉ tấm xé áo phía trên* trong SUM năm nay đây hả O__o

khôngggggggggg~~~~~~ Trả lại Yama mập cho t đi :((((((((((((((((((((((((((((((((

quăng 2 tấm xé áo của ngày xưa cho dễ so sánh =((

Bình luận

ai bảo em nó nhìn =))))))  Đăng lúc 4-10-2011 12:51 PM
đau mắt e nó quá =((((((((((((  Đăng lúc 4-10-2011 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2011 12:41:52 | Chỉ xem của tác giả
up ảnh mới cho Gấu rồi khi nào hoài cổ nhớ mặt mụp sẽ post ảnh cũ sau vậy :(

POPOLO 11/2011

mụ adam đọc đc tiếng Nhật thì vô dịch nó nói gì coi :(

cre: tomo_rose@LJ

Bình luận

2 năm sau t sẽ dịch :))  Đăng lúc 4-10-2011 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 4-10-2011 12:50:44 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 4-10-2011 12:33
á'''' cho tớ mượn tấm Yuto ở trên để post bên nhà Yuto nha XD~

*chỉ tấm xé áo phí ...

uhm, cậu cứ lấy đi
nhìn cái hình "show hàng" ngày trước của nó ko hiểu sao tớ chả thấy sexy gì cả, chỉ muốn ôm bụng cười
dạo này biết là nó gầy rồi mà xé ra mới thấy thảm
dưng mà đẹp trai thì vẫn đẹp trai {:408:}

kawai nữa {:440:}

lại phanh áo, cơ mà cái này nhìn đẹp {:418:}

credit: baidu+weibo

Bình luận

Người gì mà cứ như sao trên trời ế.....lấp lánh đáng yêu không chịu được.  Đăng lúc 16-12-2012 09:24 PM
con trai tớ chưa gặp nhiều nên ko biết có khác ko, nhưng mấy đứa bạn nhóm B của tớ rất là phởn ấy :))  Đăng lúc 5-10-2011 01:47 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Maniac + 5 đẹp man rợ :(( :(( :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 4-10-2011 19:01:26 | Chỉ xem của tác giả
có Popolo 11 rồi cơ à, nhanh thế không biết, mình cũng lặn lục đi tìm down của Kis xem có không
đọc cái bài phỏng vấn hai đứa kia buồn cười quá, đọc mà liên tưởng tới vẻ mặt của chúng nó thôi đã thấy đáng yêu chết rồi, Yamada rất cá tính, Yuto thì vừa hiền vừa đáng yêu. Nhưng mà quả thực ss không tin được bé bánh bao lại nhóm máu B đâu, ngàn lần không tin, trông nó nguy hiểm chết đi được, phải là AB mới đúng T^T

Bình luận

sao lại phải nhóm máu AB hả ss? em thấy nhóm máu B quá chuẩn ấy chứ ^^  Đăng lúc 5-10-2011 01:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2011 19:28:32 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 4-10-2011 19:01
có Popolo 11 rồi cơ à, nhanh thế không biết, mình cũng lặn lục đi tìm down của Kis xem ...

đọc phân tích của các ss bên kia em thấy mấy đứa này khác quá =))
Yama nhóm B nên cảm xúc vui buồn giận hờn gì cũng thể hiện ra ngoài, mau nhớ mau quên, tính ham vui, quảng giao, hiền lành nhưng lúc khùng lên thì sẵn sàng lao vào đấm đá
nó cũng rất nghiêm túc, kiên nhẫn và có tư chất lãnh đạo giống A :))
nhưng bảo nó là AB thì em thấy cũng ko phải vì nó ko đc khôn lanh như Chii :)) mà em cũng chưa thấy nó tự kỷ bao giờ =))

Bình luận

úi, nhóm máu B phải là lạnh lùng, cool, lừa tình mới đúng chứ cậu  Đăng lúc 5-10-2011 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2011 21:55:32 | Chỉ xem của tác giả
TV Station 30/09/2011

2 anh em nó xinh quá ~^^~

credit: tomo_rose@LJ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách