Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Nakajima Yuto (中島裕翔) - Hey!Say!JUMP - Happy 19th birthday!!!!

[Lấy địa chỉ]
81#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 11:48:12 | Chỉ xem của tác giả
sorachan1990 gửi lúc 18-9-2011 08:07
Yuto lúc bé thì kawaiii , lúc lớn thì xinh dzai
nhớ hoài lúc Yuto giả làm c ...

haha mặt Yuto coi chết cười =)) nhắng ko chịu nổi

mình cũng muốn xách nó vìa =((  để lão Khỉ già xách vìa rồi em lại chung kiếp với sở thú nhà lão thôi :">

thích cả cái clip này nữa nè, sao nó lại ngây thơ đáng yêu thế đc T^T giờ mà tự nhiên nó nói bâng quơ trên mag là thích ăn chanh thì mình lên cơn đau tim mất T^T

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 12:11:50 | Chỉ xem của tác giả
sẵn tiện post cả seri Seishun Amigo của Yuto {:161:}

Cứ thế này bảo sao lại yêu Yamajima, nhớ Yama béo ú quá T^T thích cái clip này ghê gớm, vừa có Yamajima, vừa có Yabuhikka, lại có cả Ryu bé xinh nhảy phụ đằng sau nữa chứ {:155:} đoạn mấy đứa Ya ya yah hiện ra khán giả gào to hẳn giọng Yabu đoạn cuối hay quá {:134:}

cái này bonus thêm D.N.A Yuto solo, rồi Yama hát Seishun, đến điệp khúc Yuto mới nhảy ra hát chung. Thời này em nó mất dần nét bầu bĩnh chibi rồi, nhảy vẫn đẹp, hát vẫn hay nhưng trông vừa gầy vừa lóng ngóng, hơi bị thảm khi so với Yama trắng trẻo mập mạp rạng ngời bên cạnh *bẹo má Yama*

cái này nó nhảy với Hikka )))))) mình mà là mấy bà thím đứng coi thì phải xồ vào ôm ghì lấy 2 thằng, sao mà cute thế ko biết >< Hikka để cái đầu như thằng chộp giật nhưng mà vẫn yêu {:121:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 12:23:00 | Chỉ xem của tác giả
ai đó nói cho tôi biết cái này là cái gì đi =,=

CHIIIIIIIII KIIIIIIAAAAAAA ~~~~~~ thật uổng công chị vừa khôi phục lại thiện cảm với chú mày *GÀO THÉT*

còn cái này là cái gì vậy hả Tẩu phu nhân, vô mà nhận diện đi =)))))

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

cre: pastelcupcake@LJ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 29-9-2011 12:32:21 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 29-9-2011 12:23

Maniac đi vắng lâu quá, để cái nhà thằng Tồ nó vắng như chùa bà đanh đấy!!! Hic, hic... Mừng là u trở về ^^.... Hì hì..... Nhìn lại mấy cái clip xưa xửa xừa xưa này, thấy càng iu nó.
P/s : Ui thằng Tồ nó dám sờ mông thằng Chiii... Nghe thiên hạ đồn đại nhìu rùi mà bây giờ mới...thấy tận mắt. thằng này nó... dê :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 29-9-2011 12:53:39 | Chỉ xem của tác giả

Cái concert ơr Nagoya đây mà ;;)
Công khai dê nhau =))
Cái đoạn hôn tay đang bài Romeo & Juliet =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 12:53:49 | Chỉ xem của tác giả
iuyu gửi lúc 29-9-2011 12:32
Maniac đi vắng lâu quá, để cái nhà thằng Tồ nó vắng như chùa bà đanh đấy!!! Hic, ...

vì nó thích skinship mà LOL ai nó chả ôm ấp, bá vai bá cổ, chụp ảnh nào cũng thấy nó phải bám vào thằng nào đó =))

-----

Eh... Các fan gơ ơi tình hình là tớ rất muốn trans mag cho Yuto, nhưng trình độ ngoại ngữ có hạn, mà kiếm Eng trans của thằng này khó như lên giời ấy T^T
Vậy nên rất mong fan gơ nào biết tiếng Nhật trans dùm hoặc tìm đc những bản Eng trans mới của nó thì post vô nhà nhé, nếu lười trans thì cứ quăng cho tớ cũng đc :))  vì tớ muốn biết tin tức mới của nó mà ko biết cập nhật làm sao :(
thanks minna~ *hun chụt chụt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 29-9-2011 16:27:45 | Chỉ xem của tác giả

cái hình YutoRi là ở cc Nagoya, Tồ quýnh Chii 1 phát, Chii quay lại nhoi nhoi vào cái nữa cho thằng bé thoả cơn thèm... mông
đến đoạn sau thì Tồ lại lên cơn thèm... bị quýnh mông thế là thiên thời địa lợi nhân hoà Kouchan vừa đi đến ngay sau lưng nó, nó ỉn cái mông ra cho Kouchan quýnh {:262:} 2 anh em nhảy tưng tưng LOL
còn cái hình thiếu tình thương của Kouchan là hồi đóng Ninkyo Helper đó {:303:} nhìn là muốn ôm vào lòng mà nựng ghê {:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 29-9-2011 16:36:52 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 29-9-2011 12:11
sẵn tiện post cả seri Seishun Amigo của Yuto  

Cứ thế này bảo sao lại yêu Yamajima ...

cái bài Ikujinashi í, bài đó hay, lời viết về tình yêu nhưng cũng hay. Mỗi tội trong vid này cái mặt Kouchan muốn đập quá {:279:} dám làm mặt chảnh thấy phát ghét *đạp đạp*
à quên nữa, hôm qua t, Ging và ss Kat đã hóng hớt fan repo của bạn người Đài vụ bạn ấy đi chung máy bay với JUMP sang Las Vegas. Tình hình là:
- trước lúc lên máy bay cả lũ đã đi ra quán ăn, và YamaJima ngồi chung bàn LOL
- lúc lên máy bay 2 đứa nó ngồi cạnh nhau nốt LOL
- trong lúc bay thì Tồ ngồi nghịch máy ảnh, và tất nhiên là chụp Yama {:313:} lúc đó Yama đg 888 với Ki và cứ để kệ Tồ chụp nó thoải mái LOL
*zọt lẹ*

à mà cô đi HQ về rồi đó hả, nghe đâu hốt được hàng zai gì mà yêu cầu chụp lên Búc cho mn hám đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 16:42:33 | Chỉ xem của tác giả
soufuren gửi lúc 29-9-2011 16:36
cái bài Ikujinashi í, bài đó hay, lời viết về tình yêu nhưng cũng hay. Mỗi tội tron ...

móa, vậy là chúng nó sang LV thật àh :(( ko biết bao giờ mới vìa, hình như Maruchan đang ở đó hay sao ấy, ko biết có xơ múi đc gì ko =p~
mà sao chúng nó ko ngồi khoang đặc biệt mà ngồi khoang thường cho dân tình thấy hết cái xấu xa vậy hả @___@ *thật ra đang lên cơn ghen tị* =))
t muốn coi hình trong máy thằng Tường quá =p~ =p~

mà cái tấm thiếu tình thương của Kouchan nhà mợ đó =)) phục cái chân quá nha =)) dẻo chưa từng thấy =)))))

pi ét: hốt đc mag của zai đại hạ giá LOL tính ra có mấy chục 1 cuốn, nhưng mà cũ xì rồi mới hạ, còn đâu từ tháng 7 vẫn đắt lòi con ngươi @___@ cơ mà t vẫn mua =))))) nhưng hôm đấy chưa hốt đc mag tháng 11, toàn bức đẹp T^T

mà giờ t đang rách quá, ai muốn mua clp Kisumai với Arashi ko t bán rẻ nè =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 29-9-2011 17:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 29-9-2011 16:42
móa, vậy là chúng nó sang LV thật àh :(( ko biết bao giờ mới vìa, hình như Maruchan  ...

bọn nó sang chụp cho mag t12 đó, ko biết sao có Yuma đi theo nữa, chắc tại chụp nguyên bộ JUMP với NYC ở LV luôn.
vậy có mag trc hồi 07 ko, nếu có Shoon Taiyo thì bán t đi T^T
Kisumai thì qua nhà bên kia rao =))
mà t có thấy chân dẻo gì đâu, chắc tại nó gầy nên thấy vậy thôi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách