Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Nakajima Yuto (中島裕翔) - Hey!Say!JUMP - Happy 19th birthday!!!!

[Lấy địa chỉ]
61#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2011 21:41:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
soufuren gửi lúc 20-9-2011 21:04
có thấy nó chảnh gì đâu mà nhiều người ghét nó vì tội chảnh nhỉ T^T
thương thằng ...

thằng trong ava cô chảnh hả??? Như nào??
yuto bình thường rõ hớn nhưng coi papapic chẳng bao giờ thấy nó cười, mặt lạnh te làm t cứ sờ sợ ấy :-ss
nói chung chả ai biết chúng nó thật sự ra sao, giờ chúng nó fan service giỏi đến mức nhiều lúc mình ko phân biệt đc thật giả nữa =)) nhưng với t Yuto vẫn là thằng ngu ngơ chân chất :'>

pi ét: mất đâu nút comt rồi =.= làm t phải cố bôi ra cái rep cho đủ ký tự, mà rep ko chèn ảnh minh họa thấy bứt rứt khó chịu quá =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-9-2011 21:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 20-9-2011 21:41
thằng trong ava cô chảnh hả??? Như nào??
yuto bình thường rõ hớn nhưng coi papapic ch ...

nói chứ ko lẽ đi ngoài đường cứ bắt nó mặt mũi tươi tỉnh cười đẹp xinh, đi 1 mình mà cũng cười 1 mình, nó có khùng thiệt nhưng chắc chưa đến mức đó =))
với lại đợt pic vừa rồi trúng SUM mà, đứa nào cũng mệt bơ người nên mặt nó vậy là phải rồi, đâu riêng gì thằng Tường. chứ t thấy có nhiều hình papa pic mặt nó cũng hớn mà
mà thằng ava t có chảnh đâu =)) đấy là t vd thế thôi =)) tức là ai nói Kouchan chảnh có khi t còn tin chứ ko tin thằng Tường nó chảnh á =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2011 21:58:00 | Chỉ xem của tác giả
=)))))))

thì t muốn hỏi sao cô lại tin nếu Bư bị nói là chảnh á, có dấu hiệu j hả :)) t lại thấy giả dụ thằng nào bị kêu chảnh t sẽ gạt Bư đầu tiên =))))) nó còn hớn hơn Tiểu-Tường-bé-bỏng-đáng-yêu nhà t ấy :'>

này thì chảnh nè :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-9-2011 22:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Ko vào có 1 ngày mà mn đã đi đến mức độ này rồi à =))))))))))
Tường Tường ngày xưa bị gọi là chảnh thật, bị anti cũng nhiều lắm *mặc dù t ko thể hiểu nổi thằng bé mặt ngu ngơ như con gà mờ này chảnh chỗ nào cả, t theo J.J.E khá lâu rồi nên thị phi có biết đôi chút, nói chung là t chả thấy có gì đáng để bị gét cả*
Còn thằng Bư, ngày xưa cũng bị y như thằng Tường =))) chắc do 2 em nổi nhất trong đám jrs, được làm center, đc gần gũi hơn với các sempai nên vậy =))) đời lắm lúc vậy mà, nổi wa' cũng là 1 cái 'tội".
Kết câu nói của bé Yuu wa''''''''''' yêu nhiều nên xuống trầm trọng rồi =))) mặt ngu ngơ nhìn theo người ta mà toàn bị người ta bơ LOL  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-9-2011 22:39:50 | Chỉ xem của tác giả
@Ma : đã đy chơi rồi mà còn ham hố lo nhà nữa àh =.=
Nó mà ko chơi chug zới Jr thì đã ko đợi Yamada zề chug rồi :) (có khi nào đây gọi là tiếng sét ái tình ko =))))))))))))))))) móa ,fan điên >"<)
Cái clip hum bữa e nói màn JUMP BAND trog winter concert ấy thì ra có người up trên U2B rồi ,mới kiếm đc dù là fancam nhưng rất tuyệt :">
Onl lap thì đc ,onl đt thì chịu nhá =))

http://youtu.be/iMQkPrFp9Rk

Cực yêu giọng Chii khi hát rock ,vì nghe đc mỗi đc giọng đó =)))))))))) Yuuto và Hikka ở trong đây thật là .............điên dã man với nhạc cụ mà =)))))))) .Kết trag phục này sau Arigatou ,bt giản dị ko mặc lại đy mặc những bộ đồ y như ............ăn mày >"< ,có khi nào bố già cho con trẻ mặc thế để ko đẹp = ổng ko ta
Àh ,thấy đc cái pic Yuuto nhưng tự dưng e nhìn lại giống Ryo đại nhân ghê luz =))

Đang canh #61 để post ko ngờ các pà chỵ lại rep nhanh tay đến zậy =.=
============
Tại sao mình ko up nỗi clip lên đc ,chả lẽ nó kì thị mình đến thế sao =((((((((((((((((((((((((

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2011 22:50:26 | Chỉ xem của tác giả
@Kat: có phải luật bất thành văn của JE là Nổi + center = bị anti ko LOL
thế mới biết tấm lòng fan gơ thương zai mênh mông trời bể, zai nào thua thiệt chút là quay qua ghét cái thằng khiến zai mình bị lu mờ =))
nhưng dù ngày ngày gặm nhấm nỗi oán hờn mang tên "ra rìa" giùm thằng Tường thì t vẫn ko ghét đc Yama kưng :">

@Yuu: đi chơi nhưng lòng vẫn hướng về zai đẹp mà =)))) 1 ngày ko vào nhà ngó mặt nó thấy hụt hẫng lắm LOL
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-9-2011 23:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Yuu ơiiiiiiiiiiiiiiiiii sao ss yêu cái Jump Band này thế ko biết =)))))))))  trông bọn nó chơi nhạc cụ mới tự hào + ganh tỵ gì đâu LOL

Khi biết thằng Tường biết chơi trống, tâm trạng của ss là cực kì phấn khích, trống chả dễ học 1 tẹo nào nên càng thix thú hơn, nhưng giờ......thấy nó đánh ngày đêm, đánh như điên thế kia........thì xót nhiều hơn thix hzaiiiiii biết vậy ngày xưa đừng chạm vào trống làm gì Tường ơi!

@Ma (NH..) ngày xưa vì thương thằng Tường nên t thật ko nhai nỗi thằng kia....bây giờ cũng vì thương thằng Tường mà t ko thể gét đc thằng kia...móa mâu thuẫn wa'''''' LOL  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-9-2011 13:05:16 | Chỉ xem của tác giả
Nó đam mê cái nào thì nguy hại cái đó à... Nghe dân tình đồn thổi là nó còn có ý định pro guitar như Keito với Hikka kìa... Lúc nó pro 2 thứ đó, fan của nó còn xót dài dài... :)) :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-9-2011 16:39:31 | Chỉ xem của tác giả
Khà khà khà ......... về vụ Yamada thật là tế nhị cho e :"> ,cảm xúc lẫn lộn trong e về nó rất chi bất tiện khi nói ở đây ))))))))

Mới down spring cc :"> *phỡn*
Chài ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Yuuto đẹp dã mannnnnnnnnnnnnnn ,cái cách xoay dùi trống ,rồi đánh trống nữa ( mog 1 ngày thấy nó đang xoay dùi trống mà bị rớt trong khi camera đang nhắm vào nó :"> ,múh thấy khuôn mặt quê xệ của nó quá đy ))))))) *fan tốt*) .Trog phần Dash, càng ngày càng ngưỡng mộ nó ,vừa hát ,vừa đánh trống trog khi thân người thì đổ mồ hôi đầy mình thật sự nhìn rất tuyệt *tim đang bay* ( khúc sau còn thào dây áo ra nữa chứa ....................SEXY BOYYYYYYYYY ).Trog Over thì chú ý khi nó xoay chân ấy :"> (đúng là trong JUMP đối với mình ,Yuuto vẫn là dancer tuyệt nhất *nắm chặt tay ,nuốt nước mắt*) ,
Phần talk thì kawaii cực ,cái cách nói chuyện của Yuuto cứ như trẻ con ấy .Bik ngay là fan sẽ la hét cỡ nào khi đến cảnh YamaJima mà ))))))))))
Tốt hơn là minna nên down đy để nghiệm,bấn,la hét :">

Tồ Nô , pic này thật lừa tềnh mà thật chất là do có YamaJima là chủ yếu ))))))))))))) ,Thích nụ cười trog đây của thằng Tường quá , hạnh phúc lắm hả cưng {:155:}
pic này là khi lên cơn tinh thần fan gơ thôi ,có gì còn lại thì ss Ma up sau
                                      nhiệm vụ t là post  những thứ cần post thôi :">

Cre: tumblr

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-9-2011 17:35:54 | Chỉ xem của tác giả
sophie_hue gửi lúc 21-9-2011 16:39
Khà khà khà ......... về vụ Yamada thật là tế nhị cho e :"> ,cảm xúc lẫn lộn trong e v ...

Cái vụ xoay chân Yuto trong Over đó, mình với con em học cả mấy buổi... Hic hic... Chấm nước mắt... Chả ra gì! Cuối cùng em mình phán: "Dẹp!!! Học theo ai ko học, đòi học theo cái thằng chân dài, nhảy đẹp" ( em mình chân cũng dài nhá 1m68 lận, *mở thêm một ngoặc nữa ( ko biết nó có xỏ xiên mình...chân ngắn ko) *  Từ đó mình chỉ xem nó nhảy, mún học nhảy theo, mình nhìn Chiii iu (ít ra chân nó dài = mình :)) :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách