Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Nakajima Yuto (中島裕翔) - Hey!Say!JUMP - Happy 19th birthday!!!!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 9-9-2011 11:03:08 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 9-9-2011 10:56
đọc cái SUM report như fic giá mà ở ngoài cũng nó cũng thân nhau đc như thế th ...

ô bị lậm cây sậy và bánh bao cắp à em

Yuto thì càng ngày càng cao lên, còn Ryo thì cao thì ít mà tròn thì cũng tương đối nhiều nói thế thôi chứ trông cũng không mập mấy . công nhận là Yuto và Ryo dễ thương kinh em nhỉ XD, nhìn rõ ra đứa nào S đứa nào U chứ không như mấy lão Kis nhà ss, ngồi đần  mặt ra chọn nửa ngày chưa chọn xong.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 11:08:36 | Chỉ xem của tác giả
bê vụ học hành của nó lên đây 888 cho nhà cửa đỡ vắng vẻ, người khác vào thấy toàn ảnh lại chóng mặt @__@
Bên Nhật hình như đến tháng 3 tới lứa sinh từ tháng 4/93 trở đi mới tốt nghiệp nhờ? Thế thì cả 4 thằng 93 trong JUMP năm sau mới tốt nghiệp đúng không??? Thằng Keito cũng học trường đấy mà ko biết học lớp nào, sao ko cho cả 4 đứa vào cùng 1 lớp đi lại còn tách thằng nhỏ ra =,= hay sợ học với 3 thằng kia thì ko tập trung học hành tử tế đc
Mà cả lũ JUMP trừ Inoo đều học Horikoshi phải ko? Thảo nào Inoo nó đỗ đại học ))))))))))) Tách bọn kia ra nên ko bị làm phiền, ko bị bắt nạt, ko bị lôi kéo làm trò điên khùng, Inoo trông mặt ngu ngơ mà khôn ghê ;P

Bình luận

Ngắn quá nên em không rep được :))  Đăng lúc 10-9-2011 06:58 PM
àh nhầm, @ngọt =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 10-9-2011 12:32 AM
@keito: ủa vậy hả em, ss ko biết :"> em có thể viết hẳn 1 rep trả lời để tăng page đc ko =))  Đăng lúc 10-9-2011 12:31 AM
Keito học trường quốc tế vs cả tốt nghiệp rồi chứ nhỉ :-?  Đăng lúc 10-9-2011 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 11:24:48 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 9-9-2011 11:03
) ô bị lậm cây sậy và bánh bao cắp à em )

Yuto thì càng ngày càng cao lên, còn ...

nhìn rõ đứa nào S đứa nào U nhưng seme lại mang tính M ss ạ Kis nhà ss nhìn thế nào trông vẫn còn men chán so với mấy thằng nhỏ này. Ss cứ coi cái tấm Storm kun post là biết cả lũ jump mặc đồ + trang điểm vào thì thành đại mỹ nhân hết lượt, fangirl còn tự xấu hổ vì ko xinh đẹp bằng chúng nó
để hôm sau em quăng mấy tấm lên cho ss coi ;P

Couple Yamajima (bánh bao cây gậy) là couple nổi tiếng nhất Jump ấy, chúng nó thân nhau từ bé, mà lúc ở bên nhau trông rất đáng yêu, mà như các fan nói, chỉ khi ở bên Yama Yuto mới là con người thật của chính nó ^^
Fan Yuto thì hầu như ship Yamajima, fan Yamajima (theo em biết) thì tất cả đều thích Yuto, còn ko phải ai cũng thích thằng Heo, thậm chí nhiều người còn anti nó nữa cơ mà đôi này cũng hay đc so với cặp Akame đình đám lắm ;P nói chung đều là quá khứ phức tạp và mối tình đầy trắc trở nếu ss thích em sẽ kể ss nghe ;P (để ss cũng lao vào 2 thằng giống bọn em )
trc chúng nó thân nhau là thế mà giờ đối xử lạnh lùng với nhau, nên cứ vớ đc moment nào là fan gào rú ghê lắm đc cái fan Yamajima rất chung thủy và giàu trí tưởng bở nên vẫn mong có ngày chúng nó quay lại với nhau ;P

Bình luận

@Yuu: ai đó là ai LOL ss ko biết àh *chớp* mà nó đúng là khoái bị hành còn gì nữa =)))))))  Đăng lúc 9-9-2011 12:01 PM
seme mang tính chất M :)) .........................tưởng tượng ko ra =)) ,đúng là thằng khoài bị người ta hành mà :">  Đăng lúc 9-9-2011 11:47 AM
@Ma : ám chỉ ai đó =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 9-9-2011 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 12:31:28 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 9-9-2011 11:03
) ô bị lậm cây sậy và bánh bao cắp à em )

Yuto thì càng ngày càng cao lên, còn ...

đây, ss coi cái này để thấy trình tự sướng của fangirl bao la trời bể đến mức nào cứ thế này ai mà chịu nổi ))))))))))))))))))))))))

riêng ảnh Yama với Chii chiếm đến nửa cái vid )))))

BONUS thêm ảnh

thích cái ảnh này dã man

con nhà người ta đẹp zai lẫm lẫm thế này ( lâu lâu nâng Inoo-chan chút )

fan nó shop cho thành thế này ))))))))))))))))))))))))))

còn thế này nữa thì cũng thua luôn ko còn gì để nói ))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

những lúc như vậy lại thầm cảm ơn papa xếp cho Yuto xuống hàng cuối

tặng ss cái ảnh của mấy bạn kisumai cho bằng chị bằng em

cre: lượm fb nàng storm kun và vợ chưa chính thức của Koppi LOL

fan gơ vào đây ko comment nữa mà reply luôn để tăng page nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, đừng để mỗi lần t vào lại toàn thấy nick Maniac tự sướng trong đây ((((

Bình luận

@kk: Tama là bạn tóc dài bên phải Taipi đó =)))))))))))))))  Đăng lúc 10-9-2011 12:47 PM
tama chan ở đâu ý nhể ss em tìm ko thấy  Đăng lúc 10-9-2011 09:21 AM
@Ma: thì tự sướng chứa còn gì nữa =))  Đăng lúc 9-9-2011 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 9-9-2011 13:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 9-9-2011 12:31
đây, ss coi cái này để thấy trình tự sướng của fangirl bao la trời bể đến mức nà ...

ặc, bó chiều cái màn photoshop mặc bi ki ni =))))))))))))))) bựa không còn gì để nói =))))))))

Ryo tóc dài xinh quá, Yuto nhìn hiền ơi là hiền =))

ss fan DB nên quen việc biến các bạn thành gái rồi =))))))))) ngày xưa một loạt ảnh Jaejoong photosop thành thiên kim tiểu thư =)))))

Taipi đúng là nhìn vẫn duyên nhất =)))))))) Hiro baby nhất =))) Tama nhìn vẫn hiền lành, còn 4 đứa kia trông baka chết =)))))

Bình luận

Hiro với Taipi đúng là mỹ nữ ko chệch đi đâu đc, mấy bạn kia thì rất ba chấm =))=)) nói chung JE là tập hợp của các mỹ nhân, chả trách lắm fanboy =)))  Đăng lúc 9-9-2011 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 9-9-2011 15:18:31 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 9-9-2011 12:31
đây, ss coi cái này để thấy trình tự sướng của fangirl bao la trời bể đến mức nà ...

Nói gì thì nói vẫn là em Chii quốc sắc thiên hương !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nói vài điều ...........

Dẹp Dẹp  Dẹp  Dẹp  Dẹp  Dẹp  hết đy !!!!!! Múh fan nó tự kỷ ,trách cho số phận thân phận là con gái mà vẫn ko đẹp hơn tụi nó sao ((((((((((((((((((((((
@Ma ,Kat : Chuyển chủ đề khác là đc rồi đó {:3_42:}

Đúng là đy spam wen rồi :">

Cre: tumblr

Bình luận

@Kat :post 1 pic mà trở thành tội nhân thiên cổ trong nhà :| .......... bữa sau đền bù lại YamaJima :">  Đăng lúc 10-9-2011 12:43 AM
ss anti em LOL  Đăng lúc 9-9-2011 11:32 PM
Yuto no harem LOL  Đăng lúc 9-9-2011 05:31 PM
=)))))))))))))) chết rồi giờ ko những lên cơn fan gơ về đêm mà còn về cả sáng lẫn chiều nữa =))))))  Đăng lúc 9-9-2011 03:41 PM
Thời hoàng kim có khác mà :)),nó mà còn ở vị trí center chỉ cần búng tay cái tách bjk bao nhiu gái (trai) xinh vây quanh nó =)) ..................fan gơ lên cơn tự sướng =))))   Đăng lúc 9-9-2011 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 9-9-2011 17:25:55 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 9-9-2011 10:56
đọc cái SUM report như fic =)) giá mà ở ngoài cũng nó cũng thân nhau đc như thế th ...

nàng ơi dịch hết report luôn đê *dụ dỗ~ing* *puppy eyes*
bình thường thì t thấy DVD lấy ngày cuối vì diễn nhiều nó nhuần nhuyễn hơn, có khi là mỗi ngày ghép 1 tí =)) nhưng SUM thì chắc chỉ lấy 1 ngày, cùng lắm chen vào 1 vài cảnh của các ngày khác thôi
và ko phải 45 ngày đều giống nhau đâu, phần chính thì giống nhưng sẽ có 1 vài tiết mục khác nhau.áo quần cũng có khác, với lại nhiều khi diễn có MC part nhưng quay DVD thì lại ko có T^T

Bình luận

dịch xong rồi đó =)) giờ t đi kiếm ảnh chèn vào, dạo này mắc bệnh nói gì cũng phải có hình minh họa LOL  Đăng lúc 10-9-2011 12:01 AM
t xem lại rồi, đc dịch đó :x t dịch rồi nhé :x  Đăng lúc 9-9-2011 11:07 PM
cái Yamajima chứ =)) bên đây topic Yuto mà =)) t ship 3somes cô ko biết hả LOL ừ hen, hay là phải xin phép rồi mới đc repost :-ss  Đăng lúc 9-9-2011 07:13 PM
dịch cái report lần trc hay cái Yamajima?? t tưởng cô ko có hứng yamajima chớ=)) mà ko biết có đc trans rồi post lên đây ko nhờ @__@  Đăng lúc 9-9-2011 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 22:48:50 | Chỉ xem của tác giả
soufuren gửi lúc 9-9-2011 17:25
nàng ơi dịch hết report luôn đê *dụ dỗ~ing* *puppy eyes*
bình thường thì t thấy DVD  ...

vừa vào coi lại, bạn í nói đc phép repost miễn là ghi credit là đc, sao trên đời lại có người vừa đáng yêu vừa dễ tính thế ko biết :X =))

Translation: SUMMARY 2011 report (mostly on Yamajima LOL)

* * *

Ngày: 10/8 (show thứ 2) (sinh nhật Yuto đó nha XD~)

Hôm nay, sau màn biểu diễn 'Arigatou', Yamada bị mất thăng bằng, cậu lập tức giơ tay để cố lấy lại thăng bằng cho khỏi ngã. Yuto nhìn thấy và vừa mỉm cười vừa hỏi Yamada có chuyện gì vậy. Yamada chỉ cúi xuống và không dám nhìn vào các fan. Sau đó, Yuto choàng tay qua vai Yamada và hai người cứ như vậy xuống khỏi sân khấu.

* * *

Ngày: 10/8 (show thứ 2)

Đến tiết mục biểu diễn Smurf và các chú Smurf (Xì trum) bước ra. Ai đó (chính là Yabu) yêu cầu Yamada diễn giọng của Clumsy và Yamada đồng ý. Cậu nói "Boku Clumsy! Yuto-kun, otanjoubi omedetou!" ("Tôi là Clumsy đây, Yuto-kun, chúc mừng sinh nhật cậu!"). Yuto bị sốc vì lúc đó cậu ấy đang ngồi sau bộ trống sẵn sàng cho màn biểu diễn kế tiếp (Magic Power). Sau đó, Yamada giúp Yuto đội chiếc mũ sinh nhật và yêu cầu Yuto đội chiếc mũ đó để chơi trống. Sau đó các Jr đẩy chiếc bánh lên sân khấu và tất cả mọi người cùng hát chúc mừng sinh nhật. Yabu còn đút cho Yuto ăn miếng trái cây trên chiếc bánh (đó là quả dâu).

* * *

Cuối cùng Yuto cũng diễn thành công màn vừa cõng chú chó trên lưng vừa nhảy dây. Lúc đầu, Yamada nói nhỏ "Ganbatte" với Yuto, và sau khi Yuto thành công, Yamada vui vẻ vỗ nhẹ lên người Yuto. Sau đó, JUMP bắt đầu trở lại sân khấu, nhưng đứng giữa sân khấu lúc đó là Yuto, Yamada và chú cún, Yamada đang vui vẻ gọi chú cún. Chẳng phải rất giống đôi vợ chồng và chú cún của họ sao? XD~

* * *

Ngày: 10/8

Các fan Nhật nói trong màn "chiến đấu với rồng", khi Yuto chiến đấu với Yamada, Yuto đã chọc chọc vào má Yamada, đáp lại, Yamada đã cười rất rạng rỡ.

* * *

Yamada thất bại trong màn biểu diễn với cún 3 lần liền, Yuto đứng đằng sau cười rất to và nói thầm rằng ngay cả chú cún của Yamada cũng đang cười (thằng hâm =)) )

* * *

Ngày: 14/8

Trước màn biểu diễn "Magic Power", Yamada gọi Clumsy ra làm trò bắt chước Tanoshingo, nhưng Clumsy không biết diễn trò đó. Yamada đột ngột gọi Yuto, lúc này đang sẵn sàng sau dàn trống, ra diễn cho Clumsy xem. (là tuyệt chiêu của bác Tanoshingo mà bạn Yuto diễn rất giỏi và cũng rất bựa =.= xin hãy xem hình minh họa =.= )

Khi Yuto kết thúc và quay lại bên dàn trống, Yamada nói "Yuto, xin lỗi vì đã làm phiền nhé". Mặc dù Yuto tỏ vẻ như không có vấn đề gì và không hề hồi hộp chút nào, nhưng cậu ấy không thể cầm chắc chiếc dùi trống và làm rơi nó. Đột nhiên bị gọi như vậy, chắc chắn cậu ấy phải rất hồi hộp~

* * *

Ngày 15/8

Hôm nay khi Daiki giới thiệu Jr Kuramoto Kaoru, cậu ấy nói khuôn mặt của Kaoru là " khuôn mặt hồi bé của Yuto và Yamada cộng lại, chia 2 và làm tròn", đó là một cụm so sánh khá rối rắm. (Đại ý muốn nói Kaoru là kết tinh tình yêu của Yamajima~ =)) ) Sau đó, Yuto bước lên sân khấu và hỏi lại "Vậy làm tròn lên hay tròn xuống?". Daiki cảm thấy xấu hổ và bảo Yuto đừng hỏi nữa. (LOL hôm qua đọc ko hiểu bạn nói gì, hôm nay thì thông rồi =)))))) )

ảnh em Kaoru nè =)) giống thật nha =))

bố mẹ và con =))

* * *

Ngày: 15/8

Khi Yamada diễn màn bước trên dây, Yabu và Yuto giữ thanh sắt để hỗ trợ cậu ấy. Tôi thấy Yuto cầm thanh sắt chắc đến mức gân xanh nổi hẳn lên, như thể đang cố gắng truyền 100% sự hỗ trợ cho đồng đội. Khi Yamada đang bước trên dây và nhảy qua Daiki, đoạn này thực sự hú vía, tôi đã nghĩ cậu ấy sẽ ngã, nhưng cậu cậu ấy vẫn tiếp tục và hoàn thành màn biểu diễn.

* * *

Ngày: 15/8

Khi Yuto đang nhảy MJ, Yamada đứng bên cạnh giúp cậu ấy đếm nhịp và hét lên bằng giọng rất cao. Thật dễ thương~

* * *

Ngày: 15/8 (show thứ 2) (ơ nghĩa là 1 ngày 2 show cơ á? ;____; )

Trong lần thử đầu tiên, Yuto và chú cún đã thất bại, nhưng đến lần thứ 2, họ nhảy được khoảng 8 lần (nhảy dây). Sau đó, Yamada đứng bên cạnh hét tên chú chó của Yuto và nói cậu ấy sẽ đưa chú chó vào trong. Yuto lập tức bế chú chó trao cho Yamada. Cuối cùng Yamada phải mắng Yuto "Cậu là Ieyasu đấy à?" (ko hiểu nói gì =.= )

* * *

Ngày: 17/8 (show thứ 2)

Trong suốt màn diễn với chó, Yuto đã thất bại. Trong màn nhảy dây, thậm chí ngay trước khi chú chó nhảy xuống khỏi lưng Yuto, Yamada đã cầm sẵn kẹo để thưởng cho chú chó. Khi chú chó rời lưng Yuto, nó liền chạy ngay tới chỗ Yamada.

* * *

Ngày: 17/8

Hôm nay có nhiều Yamajima moment đến mức tôi mù cả mắt. Yuto thất bại trong lần thử nhảy dây đầu tiên (với con chó trên lưng). Yabu nói rằng đó là lỗi của Inoo do giữ dây không chắc, và Yamada ở bên cạnh nhiệt tình giúp đỡ (la mắng Inoo). Sau đó, khi Yuto đang chuẩn bị nhảy lại, Yamada bế chú chó đứng bên cạnh. Khi Yuto đang đứng, Yamada quỳ xuống và nói bằng giọng dễ thương "Ganbatte". Sau khi nghe câu đó, Yuto nhìn xuống và bắt đầu cười. Sau đó, Yuto hoàn thành 5 lần nhảy thành công! Sự căng thẳng của Yamada còn lớn hơn cả Yuto, cậu nói "number 1" với khán giả và bắt đầu vỗ tay.

Sau đó những chú Smurf đi ra, Yamada được yêu cầu diễn trò Love 注入 (trò của Tanoshingo) nhưng Yamada không làm được. Sau đó cậu ấy nói đó không phải nhân vật của cậu ấy, và nói Yuto mới nên làm trò đó. Lúc đó Yuto đang ngồi ngay sau dàn trống để chuẩn bị, cậu ấy nói "Không, không, không!" và bắt đầu cười lớn.

* * *

Ngày: 21/8

Yuto chọn một fan của Yamada để phỏng vấn, cậu ấy hỏi cô ta (=.=) thích Yamada ở điểm nào. Cô ta (=.=) trả lời "Cơ bắp" (aaaaaaaaahhhhhhh~ sao dám nói vậy hả *ném đá ném đá*). Thế là Yuto bắt đầu "Cơ bắp của Yamada tuyệt lắm!" ----> biến thái nè *quăng bàn*

* * *

Ngày: 21/8

Lúc mở màn, chủ đề là chuyến phiêu lưu, Yamada hỏi khán giả "Các bạn có bỏ quên thứ gì không?". Yuto trả lời "Á! Tớ quên ví rồi!" (mỗi thế này mà fan cũng bấn được là sao =)) )

* * *

Ngày: 23/8

Hôm nay Yuto cầm một chiếc quạt của fan Yamada, trên đó viết "Hãy cho tôi quả bóng có chữ ký của cậu". Yuto vừa cười to vừa nói "Quả bóng có chữ ký à! Cô mặt dày đến thế sao?" (LOL ko biết bạn í có dịch nhầm ko, nhưng thằng Tồ có gan nói thế cơ á =)))))))))))

* * *

Ngày: 28/8

Trong màn biểu diễn "Over", ánh mắt Yuto và Yamada gặp nhau, Yuto đặt tay lên mông và chỉ cho Yamada xem. Sau đó Yamada chạy qua vỗ lên mông cậu ấy. (LOL 2 cái thằng này lộ liễu quá =)) )

* * *

Ngày: 2/9

Trong màn biểu diễn "Ai-ing", đoạn nắm tay nhau, ở đầu bên phải là Yamada, Yuto và Yabu. Đang hát Yuto lại ngồi xuống khiến Yabu buông tay Yuto. Lúc đó Yuto chỉ nắm mỗi tay Yamada bằng tay phải, nhưng sau đó, cậu ấy dùng cả hai tay để nắm tay Yamada. Yamada lập tức kéo Yuto lại gần, đặt tay Yuto lên môi cậu và hôn nó. (aaaaaaaaaaaaahhhhhhhh lần này tôi bỏ 1 đống tiền mua DVD của các người mà các người ko cho cảnh này vào thì tôi thề ko mua đĩa nữa đâu đó!!!)

* * *

Ngày: 3/9

Những ngày này, Yamajima luôn nhắc đến nhau trong các buổi phỏng vấn. Hôm nay, Yamada chọn một fan đang cầm chiếc uchiwa của Yuto, và trên chiếc uchiwa khác cô ta đang cầm có viết "Xin hãy chỉ vào uchiwa của tôi". Sau đó Yamada bắt đầu "Ahh Yuto-kun? Sao không phải là tớ chỉ vào uchiwa của cậu nhỉ?". Yabu liền bảo Yamada cứ chỉ vào nó, và Yamada trả lời "Nhưng em không phải Yuto-kun". Sau đó, Yuto phỏng vấn một fan đang ôm một con Duffy mặc đồ biểu diễn của Yamada.

* * *

Ngày: 7/9

Hôm nay, Hikaru không có mặt tại concert. Trong màn biểu diễn Ai-ing Aishiteru, Yamajima lại nắm tay nhau. Lúc đầu Yuto không muốn buông tay Yamada và dùng cả 2 tay để nắm lấy tay Yama, thậm chí còn kéo lại gần ngực cậu ấy. Sao đó, Yamada kéo đôi tay được khóa chặt vào nhau của họ áp vào má mình và dùng cả 2 tay cọ cọ tay Yuto.

* * *

credit: re-riko@LJ
Vtrans: Maniac@KST

vừa trans vừa bấn nên lâu quá đi mất =))=))

Bình luận

t cũng thích nó seme mà =)) nhưng cái kiểu đó ko lẽ thành nhược công rồi T^T  Đăng lúc 10-9-2011 01:28 PM
Coi Yanyan Jump 2 cha con thân và hợp nhau lắm đó ,tiếc là ko có mẹ nó =)) ,coi ep 2 Yuuto nó còn chọn Kaoru nữa mà :"> @Ma : mai rep giờ lười quá =))  Đăng lúc 10-9-2011 12:41 AM
bấn từ hôm đó đến hôm nay vẫn chưa hết =))))))) nguy cơ là còn bấn dài dài nữa LOL  Đăng lúc 10-9-2011 12:29 AM
@Yuu: nét giống bố còn cái miệng giống hệt mẹ luôn =)))))))))))  Đăng lúc 10-9-2011 12:28 AM
cậu nhóc Kaoru giống bố nhiều hơn =))))) ,tốt ..................5,6 năm nữa tụi nó lên thành huyền thoại đc rồi đó =))  Đăng lúc 10-9-2011 12:26 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
adam77 + 10 yamajima muôn năm :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-9-2011 09:56:14 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 9-9-2011 22:48
vừa vào coi lại, bạn í nói đc phép repost miễn là ghi credit là đc, sao trên đời l ...

thank nàng, làm việc năng suất quá =)) phang gơ có khác =))
thật hay đùa đây trời @_@ tuy là đã đọc sơ qua bản gốc tiếng Trung nhưng mà lại ko nghĩ 2 thằng này có màn cọ cọ tay vào mặt rồi lại hun hít tay nhau *xỉu*
là 2 đứa nó làm vậy thật hay phang gơ tự mơ màng vậy trời @_@
lại còn vỗ mông nữa @_@ mà thằng Tồ nó thích bị ngta vỗ mông là sao >"< cao to vậy mà tướng uke rồi em ơi T^T
nè Tồ *chớp chớp* cơ bắp Yama tuyệt á ;;) tuyệt như thế nào ;;) lúc làm gì thì tuyệt nhất ;;)
*zọt lẹ ko m bị làm thịt =))*

Bình luận

mà nói rồi, Yuto nó ko phải uke, nó là seme khoái bị hành =))))))))))))  Đăng lúc 10-9-2011 12:51 PM
mà t cũng thấy muscles thằng Yama đẹp nhưng có dám nói ra đâu =))))))))) con kia đúng là ko biết trời cao đất dày là gì hết, chắc ra ngoài bị xử đẹp =)))))))))))))   Đăng lúc 10-9-2011 12:51 PM
thế mới nói report mà như fanfic =)))))))))) hay đây là report dưới lăng kính bị bóp méo của fan gơ LOL  Đăng lúc 10-9-2011 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-9-2011 15:44:18 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 9-9-2011 22:48
vừa vào coi lại, bạn í nói đc phép repost miễn là ghi credit là đc, sao trên đời l ...

Đợi em nó tuột thê thảm mới lôi ngược em nó lên ))))))))))))))

Thread này rất ưa là lừa tính :">
Có khi nào những report là bố già tự soạn bắt chúng ta mua SUM ko ta )))))))))))))))))

1 pic thôi cũng đủ cho mình quay về YamaJima World :">
Đâu thể nào Yuuto nó cứ mãi nhìn Yamada đc !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Coi JUMParty mà bộc lộ hết tính cách Chảnh + Láo +Gian +Tự tin của nó :lol

Con người này tướng to xác cũng chỉ là vẻ ngoài

Bonus: Xạ thủ Nakajima Yuuto :">

Con người tài sắc vẹn toàn thế kia mà phải đứng phía sau người ta ,bị che khuất sao (((((((((( ,coi perf MP càng thấy bực !!!!

Móa ,nhìn pic này .......................thôi thà cho tuột phía sau luz cho rồi !!!!!!!!!!

Cre : Tumblr

Bình luận

@Kat: pic ấy đẩy e zề zới thiên đường YamaJima đấy :"> @Ma : bik trước để ko hy vọng nhiều vào nó nữa =))))))))))))))))))  Đăng lúc 14-9-2011 09:41 PM
ss thích cái pic nó núp sau Daichan =))))) so với cái ảnh ở post trên đúng là giá trị đảo lộn rồi =))  Đăng lúc 14-9-2011 08:20 PM
Yuu ơi =)) tình hình là ss kết cái pic đầu tiên wa' =)))))))) phải làm lơ như vậy mới đc như ngày hnay chứ =)))))))  Đăng lúc 13-9-2011 12:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách