Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
Thu gọn cột thông tin

[Male] Mukai Osamu - むかい おさむ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-2-2012 22:47:46 | Xem tất
Haight, thích anh này từ Atashinshi nhưng thật sự ấn tượng về anh thì phải là trong Paradise Kiss.
Lúc anh xuất hiện lần đầu tiên trong PK, nữ chính sững sờ và mình cũng như vậy luôn
Và cũng từ sau PK, mình đã quyết định chọn anh làm 1 trong 3 người đàn ông mình thấy đẹp trai nhất lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2012 13:17:50 | Xem tất
Couples {:306:}

Credit: Me ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2012 22:34:12 | Xem tất
sao anh đẹp zai thế này mà bây j mình mới khai quật được nhỉ
tiếc ơi là tiếc
pk để lại ấn tượng quá sâu sắc vs fan nữ
2 dv chính đẹp đôi ko tả nổi luôn
sẽ cố gắng xem phim của anh để ngắm cho đã mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 15:17:50 | Xem tất
[14.7]Mukai Osamu đóng trong vở kịch ‘Itamu Hito’

Cuốn tiểu thuyết nổi tiếng ‘Itamu Hito’ của Tendo Arata sẽ được cải biên lên sân khấu kịch với sự góp mặt của diễn viên Mukai Osamu.

Mukai đóng vai chính Sakatsuki Shizuto – một chàng trai trẻ đi khắp đất nước để cầu nguyện cho những người đã khuất. Ngoài nam diễn viên Mukai, vở kịch còn có sự góp mặt của Konishi Manami, Mano Erina, Ito Ran,Tezuka Toru. Đạo diễn vở kịch sẽ là Tsutsumi Yukihiko, cũng chính là người đã đạo diễn chuyển thể phim  tác phẩm ‘Houtai Club’ của Tendo vào năm 2007.

Câu chuyện ‘Itamu Hito’ kể về một chàng trai trẻ tên là Shizuto. Anh đi khắp đất nước, cầu nguyện cho những con người xấu số đã chết trong những vụ tại nạn. Câu chuyện còn thể hiện mối quan hệ giữa Shizuto với người mẹ mắc ung thư của anh, với cô em gái đang mang bầu, với người phụ nữ đã đồng hành cùng anh trong cuộc hành trình và với một nhà báo. Kịch bản do Omori Sumio đảm nhiệm.

‘Itamu Hito’ sẽ công diễn tại nhà hát Parco ở Shibuya, Tokyo từ ngày 19/10 đến 28/10. Ngoài ra, vở kịch dự định sẽ diễn tại 10 địa điểm khác trên khắp Nhật Bản gồm có Osaka, Hiroshima, Nagoya, Fukuoka, Matsuyama, Matsumoto, Sapporo, Sendai, Niigata, and Yokohama.

Source : tokyohive
Vtrans : [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 10:29:12 | Xem tất
Nhà vắng vẻ thế này :"< hay là tại những dự án hay của chú nhà mình chưa được dịch nhiều trên Kites nên bà con không biết đến một nhan sắc tuyệt mỹ này nhờ :"< Hungry chú đóng vai chính xinh đẹp nhưng mà diễn chưa thuyết phục lắm, chú hợp với Atashinchi no danshin đóng cùng mỹ nhân Horikita Maki cơ =((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2013 17:41:21 | Xem tất
Cốc cốc cốc
Rón rén gõ
Đợi chủ nhà
Mở cửa thôi

Thư mời

Xin chào toàn thể cư dân phố Diều
Ngày hôm nay, Lee xin thay mặt cho Kadio gửi đến toàn thể các bạn tờ truyền đơn này
Chỉ mong các bạn bỏ ít giây để ghé qua

Cư dân phố Diều thân mến!

Hiện nay Kadio đã có những bước tiến vượt bật, nhờ đội ngũ nhân viên nhiệt tình, cùng với một quý cô thị trưởng xinh xắn, đáng yêu Chích_Bông, mà hiện nay Kadio vẫn luôn không ngừng phát triển.

Hẳn chúng ta đều hiểu, Kadio có được như ngày hôm nay, cũng chính là nhờ vào sự ủng hộ nhiệt thành của quý bạn cư dân phố Diều thân yêu.

Vậy các bạn nếu đã từng thưởng thức qua các chuyên mục của Kadio, thì chắc chắn sẽ có những chuyên mục ấn tượng nhất với các bạn đúng không ạ?

Vì thế các bạn hãy cùng bình chọn cho số chuyên mục Kadio mà mình yêu thích, bằng cách tham gia vào cuộc Bình chọn cho số Kadio mà các bạn ấn tượng nhất.

Điểm nhấn lần này, chính là đợt bình chọn này sẽ là một cuộc khảo sát, để đội ngũ Kadio Team có thể nắm bắt được thị hiếu của khán thính giả, đồng thời sẽ có những phần thưởng vô cùng hấp dẫn cho những mems dự đoán được số Kadio được nhiều người yêu thích nhất, và cũng như có những bài cảm nhận xuất sắc nhất.

Vậy thì tại sao chúng ta không cùng tham gia, để cùng chia sẻ cảm nhận lĩnh quà

Các bạn hãy thử bỏ ra vài phút để cùng nhau ngồi lại bàn tròn tâm sự và bình chọn nhé.

Vé thông hành ở đây

[Poll]Bình chọn số Kadio yêu thích-Tần số của tôi~~

Kadio xin chào đón tất cả các cư dân phố Diều thân mến!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2013 20:08:39 | Xem tất
từ lúc coi Paradise Kiss, e đã trở thành fangirl của anh. Lúc đầu chỉ hơi thích anh qua phim Đám trai đẹp nhà tôi thôi nhưng qua Parakis thì e rất thích cách diễn xuất của anh. Anh diễn vai 1 người lạnh lùng, nhìn bất cần nhưng thật sự quan tâm tới người khác. Và rồi e lại gặp a trong Honey and Clover, vai diễn có vẻ khó nhằn nhỉ, vì anh diễn thích 1 ng phụ nữ hơn mình nhiều tuổi và nói thật thì trong phim Honey... anh bị mờ nhạt so với câu chuyện của 2 nhân vật chính. Mong sẽ dược xem nhiều phim của anh nữa trong thời gian sắp tới :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2013 15:13:08 | Xem tất
dạo này nhà anh vắng vẻ quá đê{:269:}
các chị em fan Gờ đâu hết rùi{:292:}
phim đầu tiên của a mà mình xem là Paradise Kiss, lúc đó đã đổ a cái rầm rùi, lúc đó chỉ có thể thốt lên: OMG, phải chăng a bước ra từ trong truyện.
quá hút hồn là từ duy nhất mà mình đã nghĩ ra
và sau đó mới lật lại Đám trai đẹp nhà tôi và càng say đắm nụ cười chết ng của a
phim Hungry! a đóng cũng khá nhưng mình ko thích cái ND vòng vòng ấy lắm
trên đây là vài lời lảm nhảm của m, mong m.n từ từ xả rocket nhé, hehe
cuối cùng, *cúi đầu cảm ơn*, cười lai láng sau đó *xách dép nào*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 17:10:47 | Xem tất
Mukai của ta, sao nhà cửa vắng vẻ thía này
Vì giai mờ ta lùng hết bộ ParadissKiss từ live action, đến manga, anime
Sau đó thì đến Atashinchi no Danshi, xem anh diễn mà cư tê kinh khủng, chỉ mún xông vào cắn tới tấp{:444:}

prcm.jp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 17:17:57 | Xem tất
Thớt ơi, hình như tên giai phiên âm ra là Hướng Tỉnh Lý thì phải!
Mukai xinh lẹp của lòng ta, nhìn góc này thoai cũng iu kinh{:444:}

prcm.jp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách