Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
Thu gọn cột thông tin

[Male] Mizobata Junpei - 溝端淳平

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-6-2013 17:57:07 | Xem tất
Cốc cốc cốc
Rón rén gõ
Đợi chủ nhà
Mở cửa thôi

Thư mời

Xin chào toàn thể cư dân phố Diều
Ngày hôm nay, Lee xin thay mặt cho Kadio gửi đến toàn thể các bạn tờ truyền đơn này
Chỉ mong các bạn bỏ ít giây để ghé qua

Cư dân phố Diều thân mến!

Hiện nay Kadio đã có những bước tiến vượt bật, nhờ đội ngũ nhân viên nhiệt tình, cùng với một quý cô thị trưởng xinh xắn, đáng yêu Chích_Bông, mà hiện nay Kadio vẫn luôn không ngừng phát triển.

Hẳn chúng ta đều hiểu, Kadio có được như ngày hôm nay, cũng chính là nhờ vào sự ủng hộ nhiệt thành của quý bạn cư dân phố Diều thân yêu.

Vậy các bạn nếu đã từng thưởng thức qua các chuyên mục của Kadio, thì chắc chắn sẽ có những chuyên mục ấn tượng nhất với các bạn đúng không ạ?

Vì thế các bạn hãy cùng bình chọn cho số chuyên mục Kadio mà mình yêu thích, bằng cách tham gia vào cuộc Bình chọn cho số Kadio mà các bạn ấn tượng nhất.

Điểm nhấn lần này, chính là đợt bình chọn này sẽ là một cuộc khảo sát, để đội ngũ Kadio Team có thể nắm bắt được thị hiếu của khán thính giả, đồng thời sẽ có những phần thưởng vô cùng hấp dẫn cho những mems dự đoán được số Kadio được nhiều người yêu thích nhất, và cũng như có những bài cảm nhận xuất sắc nhất.

Vậy thì tại sao chúng ta không cùng tham gia, để cùng chia sẻ cảm nhận lĩnh quà

Các bạn hãy thử bỏ ra vài phút để cùng nhau ngồi lại bàn tròn tâm sự và bình chọn nhé.

Vé thông hành ở đây

[Poll]Bình chọn số Kadio yêu thích-Tần số của tôi~~

Kadio xin chào đón tất cả các cư dân phố Diều thân mến!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2013 11:29:30 | Xem tất
Kết anh này luôn từ hồi coi Detective Conan live action. Anh đóng đỉnh của đỉnh luôn
Sau vì kết quá nên lần mò mấy bộ phim anh này đóng xem luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 21:20:32 | Xem tất
Anh Junpei giờ đang đóng phim gì vậy??
Mình có thấy ảnh nhưng chưa thấy tên phim a:))
Mà tiện thể cho hỏi luôn, Có ai có thông tin gì về Detective Conan live action 2013 không ạ??
Em hóng mãi từ hồi sinh nhật anh í đến giờ a:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 17:48:52 | Xem tất
Thích anh từ hồi conan anh đóng rất hay
giờ đang ngồi tìm mấy phim của anh ý về coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách