Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Kamenashi Kazuya (亀梨和也) - Quy Lê Hòa Dã ( KAT-TUN)

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 9-1-2014 20:53:15 | Chỉ xem của tác giả
phim đầu tiên của Kame chan mà mình xem là Nobuta wo produce. Hồi đó Kame ốm như một bộ xương di động, thêm nữa là lông mày được tỉa tót kĩ càng làm mình vừa nhìn đã thốt lên "Nữ vương thụ". Nhưng càng xem phim lại càng thấy khí chất đàn ông tỏa ra từ Kame. Sau đó thì mình xem Gokusen 2. Mỗi lần nhân vật Ryu đánh nhau là mình lại lo lắng cho thân hình gió thổi phát là bay của Kame. Mình thuộc lại hơi biến thái. Toàn đi thích mấy anh con trai ốm nhách, gầy còm nhưng mà gặp Kame còn phải thở dài vì ốm quá. Sau này Kame béo lên được nhìn đẹp trai rạng ngời luôn. Kame đã phá tan tiêu chuẩn chàng đẹp trai trơ xương của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 10-1-2014 23:25:41 | Chỉ xem của tác giả
Kame sắp tham gia movie mới. Joker Game, anh đóng vai một điệp viên thiên tài. Không biết Kame đóng vai điệp viên thì sẽ thế nào đây. Film còn có Fukuda Kyoko nữa.
Thật là mong chờ quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 8-2-2014 20:46:39 | Chỉ xem của tác giả
Kame đã diễn tới 3 vai diễn học sinh cao trungkhác nhau với 3 bộ phim “Gokusen II”, “Kindaichi shounen no jikenbo III” và“Nobuta wo produce” chỉ trong vòng năm 2005. Tài năng của anh đã được đánh giácao, năm 2006 nối tiếp thành công, anh lại có mặt trong bộ phim tình cảm “Tattahitotsu no koi” cùng một bạn chung nhóm khác là Koki.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 23-6-2014 19:15:57 | Chỉ xem của tác giả
Biết Kame từ bộ Yamato Nadeshiko Shichi Henge rồi tới Gokusen II, cũng nhờ anh mà mình bị bấn nhạc Nhật từ hồi cấp 2 tới giờ lun~~
nghe đâu kame đag đóng movie Joker Game *mà hình như tới 2015 mới có thì phải* mà hong biết Kitesvn có tính sup movie này không ta~~~ *mong là sẽ có để mình còn có phim để coi~~* >v<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách