Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KailMursili
Thu gọn cột thông tin

[Male] Hamao Kyousuke(浜尾 京介) - Hội cuồng Takumi-kun

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-12-2012 17:14:39 | Xem tất
minh chang phai la hu nu, nhung cung tam duoc xem la fan girl. nhung minh thix phim takumi kinh khung khiep. lai cang thix hamao nua chu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2013 21:54:34 | Xem tất
MÌnh mới xem  Takumi gần đây và đổ đứ đừ vẻ đáng yêu của Mao-kun ah. Muốn tìm fansite của bé ở Việt Nam, muốn tìm vid có vietsub của đôi DaiMao mà khó hơn lên trời quá :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2013 17:59:36 | Xem tất

Mình đặc biệt ấn tượng với Mao-chan từ lúc mới xem Takumi-kun, thực sự là 1 bạn uke tuyệt vời ah~~~.
Và đến bây giờ mình vẫn luôn mong chờ những phần mới của Takumi-kun. {:161:}
Nhưng không chỉ qua Takumi-kun mà mình mới biết đến Mao-chan. Vì mình cũng là 1 fan của Super Sentai, mà bạn ý lại đóng vai chính trong Goseiger nên mình càng ấn tượng với bạn ấy.
Qủa thật là hình tượng Takumi và Agri rất khác nhau nhưng mà Mao-chan đã thể hiện rất tốt.
Yêu Mao-chan nhiều lắm và đặc biệt là cực yêu Dai-Mao couple nữa )))))))))~~~ {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 15:54:05 | Xem tất
em đáng yêu ko thể tả >///////////////<
còn cái thân fan-gơ này phát cuồng vì em :x:x:x:x:x
mà sao ở đây lại toàn ảnh đẹp vậy chứ ?????????? thật Quốc sắc thiên hương đi mà :)))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2013 22:12:05 | Xem tất
Mao-kun la uke chuẩn nhứt ,xem takumi ma mun xju mj lan zj do kute cua Mao,cơ mà MAo hợp zới Dai lúm dóa ,rhanh cap lun đi cho ruj .............................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2013 21:50:04 | Xem tất
Mình tuyên bố chính thức mình đã phải lòng em Mao xinh đẹp cơ mà chắc chẳng có cơ hội vỉ anh Dai bá đạo quá mà. Hu hu. Càng xem em mình càng minh chứng cho câu nói của nhân vật Collen trong Gentleman's Diginity:" Em có thể quyến rủ cả các nam sinh". Đúng bé Mao có thể quyến rũ được đấy, bé đáng yêu thế kia cơ mà. tinh thần fangirl của mình lại nổi dậy rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2013 17:45:31 | Xem tất
Cốc cốc cốc
Rón rén gõ
Đợi chủ nhà
Mở cửa thôi

Thư mời

Xin chào toàn thể cư dân phố Diều
Ngày hôm nay, Lee xin thay mặt cho Kadio gửi đến toàn thể các bạn tờ truyền đơn này
Chỉ mong các bạn bỏ ít giây để ghé qua

Cư dân phố Diều thân mến!

Hiện nay Kadio đã có những bước tiến vượt bật, nhờ đội ngũ nhân viên nhiệt tình, cùng với một quý cô thị trưởng xinh xắn, đáng yêu Chích_Bông, mà hiện nay Kadio vẫn luôn không ngừng phát triển.

Hẳn chúng ta đều hiểu, Kadio có được như ngày hôm nay, cũng chính là nhờ vào sự ủng hộ nhiệt thành của quý bạn cư dân phố Diều thân yêu.

Vậy các bạn nếu đã từng thưởng thức qua các chuyên mục của Kadio, thì chắc chắn sẽ có những chuyên mục ấn tượng nhất với các bạn đúng không ạ?

Vì thế các bạn hãy cùng bình chọn cho số chuyên mục Kadio mà mình yêu thích, bằng cách tham gia vào cuộc Bình chọn cho số Kadio mà các bạn ấn tượng nhất.

Điểm nhấn lần này, chính là đợt bình chọn này sẽ là một cuộc khảo sát, để đội ngũ Kadio Team có thể nắm bắt được thị hiếu của khán thính giả, đồng thời sẽ có những phần thưởng vô cùng hấp dẫn cho những mems dự đoán được số Kadio được nhiều người yêu thích nhất, và cũng như có những bài cảm nhận xuất sắc nhất.

Vậy thì tại sao chúng ta không cùng tham gia, để cùng chia sẻ cảm nhận lĩnh quà

Các bạn hãy thử bỏ ra vài phút để cùng nhau ngồi lại bàn tròn tâm sự và bình chọn nhé.

Vé thông hành ở đây

[Poll]Bình chọn số Kadio yêu thích-Tần số của tôi~~

Kadio xin chào đón tất cả các cư dân phố Diều thân mến!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2013 12:12:15 | Xem tất
Mình yêu Mao cưng từ năm ngoái, và vì bé cưng nên đã tập tành lập blog để tìm tòi và share tin, vid của bé cưng và Daichan. Thế nên bạn nào thích có thể ghé thăm nhà của mình.

http://cutemao2506.wordpress.com/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2013 11:30:32 | Xem tất
mọi người cho mình hỏi nhà mình có page của Daisuke Watanabe ko? Nếu có cho mình nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2013 12:41:54 | Xem tất
Òa òa nhà mình vắng quá, có ai có page chú Daisuke Watanabe ko? I miss you aka Mao - kun và Dai - chan á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách