Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: foreverlove
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Fujigaya Taisuke (Đằng Cốc Thái Phụ) (Kis-my-ft2) (Shu của Ikemen desu ne

[Lấy địa chỉ]
81#
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2011 08:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Lawliet07 gửi lúc 28-9-2011 02:42
trans đi,khóc lóc cái je,tên chủ topic vẫn còn nằm kia kìa.Ta còn phải edit 2 disc đ ...

ok XD để tí em rảnh em lôi lên cho XD
căn bản hôm trước dịch xong muộn quá, xông rồi hôm sau nhiều việc lại quên mất :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 29-9-2011 00:08:59 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 28-9-2011 08:20
ok XD để tí em rảnh em lôi lên cho XD
căn bản hôm trước dịch xong muộn quá, xông r ...

giờ mới để ý,tán tên thằng nhỏ thành Đằng Cốc luôn chứ chả thèm để Đằng Lộc à.
Tử Đằng là hoa đặc trưng tháng 4 ở Nhật đấyMà ta thì sinh vào tháng 4 đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 09:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Lawliet07 gửi lúc 29-9-2011 00:08
=)) giờ mới để ý,tán tên thằng nhỏ thành Đằng Cốc luôn chứ chả thèm để Đằng L ...

em vẫn thấy Đằng Lộc hay hơn '_'
uây vừa xem lại 3D girl T^T cái perf mà em xin quỳ xuống dưới chân bạn Taipi xin làm nô lệ của bạn T^T sao lại vừa có thể dẹo và sexy mà vẫn vô cùng nam tính như thế T^T
yêu cái perf đó khủng khiếp T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 29-9-2011 10:03:18 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 29-9-2011 09:58
em vẫn thấy Đằng Lộc hay hơn '_'
uây vừa xem lại 3D girl T^T cái perf mà em xin quỳ xu ...

Oai xời,cái per lào,3D hắn mặc độc mỗi bộ đồ phù thủy 101 chú chó đốm chứ gì,lông lá đốm tùm lum màu hồng chứ je.Lại thêm cặp kính chứ je.Ta là ta chỉ khoái cái quần jean và đôi giày của lão trong cái bài đ1o thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 10:21:41 | Chỉ xem của tác giả
Lawliet07 gửi lúc 29-9-2011 10:03
Oai xời,cái per lào,3D hắn mặc độc mỗi bộ đồ phù thủy 101 chú chó đốm chứ gì,l ...

em thì thích tất từ đâu đến chân ss ạ =))
người thích S như ss không thể hiểu được nỗi lòng của kẻ mê U như em đâu =)) nhìn cách sip cắp pồ của hai ta là đủ hiểu mà =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 29-9-2011 10:39:13 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 29-9-2011 10:21
em thì thích tất từ đâu đến chân ss ạ =))
người thích S như ss không thể hiểu đ ...

Cũng không hẳn U hay S.Có điều cái bộ dạng thằng pé Tama ta thấy nó từ Ren sang tới Tama của SC thì ta khoái nó dễ thương hơn,nhìn Ren muốn đạp quá trời,ctỏ ra nguy hiểm làm je,còn Taichan thì gian gian chút,chứ như Shu ta cũng muốn quăng dép,ngầu ngầu như mấy cái ảnh chụp ngoài manly sexy hti2 ukie chút chứ cái style list trong 3D đó thì ta pó chíu rầu,không xáp zô được.D(ừng n1oi Taichan chứ Pi với papa Tac mà mặc chắc cũng chịu không thấu _.__"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 10:57:52 | Chỉ xem của tác giả
Lawliet07 gửi lúc 29-9-2011 10:39
Cũng không hẳn U hay S.Có điều cái bộ dạng thằng pé Tama ta thấy nó từ Ren sang tới ...

em chỉ nói quan điểm của em thôi, cái mà em đã nói rất nhiều lần rồi ý. Em không biết là ss có thích đọc SA, hay yaoi không =)), chắc là có =)). Kiểu của em là thích mỹ thụ và cường công ý ( chứ em ghét mỹ công lắm, kiểu công mà xinh đẹp như tiên và có vẻ ngoài giống thụ ý, xong rồi bạn thụ thì ngây thơ, dễ thương, đáng yêu, yếu ớt ý) Em thích U có nghĩa là dù trong mọi hoàn cảnh, người đó vẫn sẽ chỉ là U thôi, thế nên khi thấy hai bạn có tính chất U đi với nhau em có không quen vì nói thật là giống như em đang xem less ấy '_' (em không kỳ thị less, căn bản em không thích less là vì từ nhỏ xem phim em chỉ thích ngắm giai thôi =))). Thế nên khi thấy ss sip Tamasuke mà suke là S, với lại từ cách nhìn và sở thích của ss em đoán là ss thích Taipi là S, trong khi em chỉ thích bạn làm U thôi =)).

Hồi đầu em cũng không thích Hirosuke đâu, vì tương tự như Tamasuke, Hiro dễ thương quá, nhìn lại còn cực baby nữa XD, trông như hai bạn U đứng với nhau =)), nhưng rồi xem show thì thấy bạn Hiro bạn ấy ít ra còn nam tính và nguy hiểm hơn bạn Taipi nhiều :)). đấy gọi là sip theo nghĩa đen tối thì nó thế, chứ bình thừng theo nghĩa trong xáng thì thì em sip tất =)) Sensuke, Tamasuke, Kamesuke...nhìn cực kỳ đáng yêu khi đứng với nhau.

Nhắc lại như xem Misaki ý :)), vai của bạn Taipi rõ là đầu gấu nhưng em vẫn thấy bạn không thoát được cái bản chất U của bạn. Nhưng đó chỉ là cách nhìn và quan điểm của từng người thôi. Ví dụ như Yunjae của DBSK ý, nhìn vào một cái biết ngay ai U, ai S, đỡ nhức đầu =)). Nhưng thi thoảng lại có bạn bảo bạn Jae là S còn bạn Hô nam tính đầy người là U =)) chịu không có thấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 29-9-2011 11:22:17 | Chỉ xem của tác giả
ui đi công tác mấy ngày nhớ bạn Taipi muốn chít luôn T^T , nhà mình 8 kinh quá tăng page vèo vèo. Thread lập từ 20/9 mà hôm nay 29/9 được 9 page, suy ra mỗi ngày tăng 1 page :]]

Tớ cũng giống bạn for, iu cái 3D perf kinh khủng :((. Lúc hát bạn í quơ tay múa chân nhìn dẹo dẹo vậy chứ lúc nhảy nhìn manly khiếp, động tác chắc khỏe đẹp hehe. Mà tớ là tớ iu nhất Taipi mỗi khi bạn í biểu diễn, tình iu Taipi xuất phát từ đó ra mà T^T. Mấy phim Taipi đóng tớ 0 xem đi xem lại chứ mà mấy cái perf xem bao nhiêu lần vẫn không chán <3

Cái outfit của 3D có hơi màu mè hoa lá hẹ nhưng mà vẫn đẹp chán so với mấy cái bộ kiểu truyền thống của Johnny chứ nhẩy :]], cái đó ra đường mặc vẫn đc =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-9-2011 11:35:53 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 29-9-2011 10:57
em chỉ nói quan điểm của em thôi, cái mà em đã nói rất nhiều lần rồi ý. Em không  ...

Thôi nhức đầu,ta thích Tama nó dễ thương nhưng mà cái kiểu như motip SA ngu ngu dễ thương thì pó chíu,vứt đi,ghét nhất cái kiểu í.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 11:57:05 | Chỉ xem của tác giả
Beat gửi lúc 29-9-2011 11:22
ui đi công tác mấy ngày nhớ bạn Taipi muốn chít luôn T^T , nhà mình 8 kinh quá tăng pa ...

đúng rồi đó XD tớ thích Taipi nhất là khi per. Taipi tuy không phải là người nhảy đẹp nhất, nhưng lại rất biết cách điều khiển động tác để cho như thế nào trông manly và sexy nhất ý =)). Cả cái bài perf với anh Hideaki ý, bài gì  mà cả Kisumai và ABCZ nhảy phụ họa cho anh ý ý, mặc bộ quần áo màu đỏ ý, không biết là tớ đã tua đi tua lại bao nhiêu lần chỉ để ngắm bạn ý T^T. Nhớ cái per Hair, bạn ý nhảy bốc quá làm rơi khăn xuống đất, dưng mà bạn vẫn chọn được thời điểm cúi xuống nhặt khăn gắn liền với động tác và quàng nó vào người một cách hết sức tự nhiên như thể bạn cố tình làm rơi cái khăn vậy :)). Tớ thì tớ thích perf 3D girl nhất, xong đến per Everybody go mà đợt tóc bạn vẫn dài, mặc bộ đồ đỏ chóe ý, bạn nhảy trong đó cũng rất đẹp, mà ai trong bài đó cũng nhảy đẹp hết XD. Tớ thích hai cái per đó nhất vì thích cái outfỉt của nó nhất XD, trông chân bạn Taipi dài =)). Hãi nhất là cái bộ bỏ pha trắng, tua rua rồi xanh dương bằng phi bóng dọc từ đũng quần dọc xuống thì thôi rồi =))

Tama có một bài solo nó nhảy cũng đẹp mà hát cũng hay, có điều hồi đó bé hay có thói quen nhìn đi chỗ khác chứ không nhìn vào máy quay =)) mãi bây giờ được đẩy lên vào center bé mới quen dần đó, đã tự tin mạnh dạn đứng ở giữa rồi XD.

@Law: ý em không phải bảo là Tama giống cái kiểu dễ thương trong mấy truyện đó. Y em là em nhìn Tamasuke thì em nhìn như là hai bạn U đứng với nhau ý :)).

đấy, lại làm tớ nhớ bạn xù dài rồi T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách