Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: foreverlove
Thu gọn cột thông tin

[Male] Fujigaya Taisuke (Đằng Cốc Thái Phụ) (Kis-my-ft2) (Shu của Ikemen desu ne

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-5-2012 12:24:57 | Xem tất
Cả nhà cho mình gửi cái thiệp mời nha

Taxi đây !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2012 14:24:02 | Xem tất
Em phát thiệp mời.. Mong cả nhà thông cảm cho em

Happy birthday Hyo Min

Welcome!!!

Chào mừng các bạn đến với BOX Core Girls của đại gia đình chúng mềnh...
Ngày 30/05/1989 là ngày trên Trái Đất chào đón thêm một sinh linh mới, là ngày mà có 1 gia đình ở Hàn Quốc tràn ngập trong tiếng khóc thánh thót của 1 bé gái kute, bụ bẫm. Và cho đến ngày hôm nay, bé gái đó đã trưởng thành, trở thành một cô nàng hát chính, nhảy chính và Rapper của nhóm nhạc T-ara - Park Hyo Min. Và chỉ còn 2 ngày nữa, là đến ngày vô cùng quan trọng đối với QUEENS như chúng mềnh....và cũng là ngày đánh dấu mốc quan trọng cho cô nàng đầy tài năng HYO MIN trở thành thiếu nữ 23 tuổi...

Vì hôm đó là ngày vô cùng quan trọng đối với mỗi QUEEN như chúng mềnh, nên mình cùng với tất cả các đại thành viên trong gia đình Core Girls quyết định mở tiệc, cùng với gameshow nhằm tạo không khí sôi động, vui vẻ cho ngày quan trọng đối với hyo Min của chúng mềnh.

Nội dung chương trình cho ngày 30 như sau:

Tiệc buffet.... Vào thời gian này, mọi người có thể ăn uống, nhậu nhẹt, đập phá tan bành...Tiệc sẽ chính thức mở vào lúc 4h chiều... Cùng thời gian này, sẽ ra mắt DINO hội của chúng tớ

Cùng nhau thử tài hiểu biết...GAMESHOW... Đây là khoảng thời gian để mọi người giải trí, cũng là cơ hội tốt để mọi người dinh "Xẻng" về cho chính bản thân mình. Gameshow tổ chức vào lúc 7h tối.

Nội dung gameshow:

Vòng 1: Trả lời những câu hỏi BTC đưa ra, tất nhiên liên quan Core Girls...
Gồm: 15 câu.. 50$/1 câu.
BTC sẽ đưa câu hỏi, các thí sinh trả lời những câu hỏi đó bằng hình thức "Bình Luận" [ biểu tượng tách cafê].
Vòng 2: Đoán tên bài hát.
BTC đưa 1 đoạn nhạc, sau đó thí sinh nghe và đoán bài hát đó.
Gồm: 15 bài... 50$/1 bài.
Vòng 3: Thử tài...
Vòng này, BTC sẽ đưa ra 1 bài, trong đó có những ẩn số quan trọng, thí sinh tham gia bắt buộc phải tìm ra những ẩn số mà BTC đưa ra.
Gồm: 10 ẩn số.. 50$/1 ẩn số.
Câu đặc biệt: BTC sẽ đưa ra 1 tấm hình và câu hỏi, yêu cầu thí sinh phải ghép lại rồi cap hình đưa cho BTC và trả lời câu hỏi đó.

Trị giá: 250$.
Trao giải thưởng.
Ngoài ra, BTC còn trao giải TEM câu trả lời nhanh nhất thông qua những con số may mắn BTC đã đưa ra... 50$/1 tem
Vòng 1: TEM ở câu: 1.5.7.10.15
Vòng 1: TEM ở bài: 2.5.7.13.15
Vòng 1: TEM ở ẩn số: 3.5.7.8.15

Link: http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=328251&page=1&extra=#pid2449095
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2012 21:55:09 | Xem tất
sao vắng hoe vậy, chả ai vô 8888 hết

nguồn: prcm.jp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2012 23:48:53 | Xem tất
hớ ~~~~~~ i love you                                                                                                                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 21:31:51 | Xem tất
yêu yêu quá đi mất.....dễ thương trong từng cử chỉ, càng ngày càng thích...AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 21:39:29 | Xem tất
nhìn cái điệu bộ liếm môi mà chỉ muốn lao vào....a xấu hổ chết đi được. TaiSuKe ơi ời ới ơi ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2012 09:48:17 | Xem tất
Xin phép cả nhà cho mình PR 1 chút nha! ^_^

Đây là cuộc thi của V-Musik và Kadio :D mọi người hãy cùng ủng hộ cho sự phát triển của 2 Box nhé!

Tiếng hát truyền hình Kites - Xuân yêu thương

Xuân về giữa lúc đất trời còn ngái ngủ trong tấm áo mùa đông. Cuộc sống đang lẩn mình trong cái lạnh trần bì từ nhà ra đường với áo bông, khăn ấm. Trên mỗi con đường vào sáng sớm còn vương vãi những hơi sương đọng lại trên lá cỏ. Đâu đó người ta vẫn thấp thỏm mong chóng cho cái lạnh qua nhanh. Thì đó, nắng bỗng gõ cửa và nàng xuân cũng vừa bước tới…

Mùa xuân đến, đất trời cựa mình lột bỏ tấm áo bông cũ kỹ, khoác lên mình những tấm áo rực rỡ sắc màu, màu xanh mướt của cây cỏ, màu vàng ấm của ánh dương, màu xanh nhạt của sắc trời và màu hồng của tình yêu đôi lứa…
Có ai từng thắc mắc vì sao mùa xuân được coi là mùa của tình  yêu? Phải chăng vẻ đẹp diễm lệ của nàng xuân khiến lòng ta ấm áp? Mùa xuân làm nên tình yêu hay chính tình yêu làm đẹp đât trời, làm lên mùa xuân đẹp nhất?
Hòa chung trong không khí Noel tràn ngập, cuộc thi Tiếng hát truyền hình Kites - Xuân yêu thương do Kadio và V- muzik phối hợp tổ chức hi vọng mang đến cho các bạn những phút giây lắng đọng yêu thương.
Hãy cùng cất cao tiếng hát, chào mừng một mùa xuân mới, một khởi đầu mới các bạn nhé!

1. Đối tượng dự thi :

- Là thành viên thuộc KITES.VN, không phân biệt già trẻ gái trai

2. Thể lệ :

- Bài hát các bạn chọn thu âm có thể là nhạc Việt Nam hoặc nhạc nước ngoài. Bài hát phải thuộc một trong các chủ đề sau: Mùa xuân, Năm mới, Tình yêu

- Có thể gửi nhiều bài dự thi khác nhau, bài dự thi các bạn nộp TẠI ĐÂY

- Ban tổ chức sẽ nhận các bản thu âm được up online lên các trang nhạc onlie như : mp3.zing.vn, nhaccuatui.vn, soundcloud.com.... hoặc các trang download như : mediafire.com, fshare.vn....

- Các bài thi phải là những bài hát phù hợp với thuần phong mỹ tục, không mang tính chính trị hay cái vấn đề bị cấm theo luật pháp Việt Nam quy định. Không được hát chế biến đổi nội dung của bài hát.

3. Thời gian
- Thời gian nhận bài dự thi: từ ngày 20/12/2012 đến ngày 20/1/2013
- Thời gian lập Poll: từ ngày 21/1/2013 đến ngày 27/1/2013
- Thời gian trao giải: 28/1/2013

4. Cách tính điểm:

Tổng điểm tối đa là 100 điểm. Trong đó số điểm của BGK tối đa là 90 điểm, số điểm từ Poll tối đa là 10 điểm

* Hết thời gian nộp bài dự thi, BTC sẽ lập Poll để mem kites bầu chọn 6 bài dự thi xuất sắc nhất:
- Thí sinh có số vote cao nhất từ Poll sẽ được cộng 10 điểm
- Thí sinh có số vote cao thứ nhì từ Poll sẽ được cộng 9 điểm
- Thí sinh có số vote cao thứ ba từ Poll sẽ được cộng 8 điểm
- Thí sinh có số vote cao thứ tư từ Poll sẽ được cộng 7 điểm
- Thí sinh có số vote cao thứ năm từ Poll sẽ được cộng 6 điểm
- Thí sinh có số vote cao thứ sáu từ Poll sẽ được cộng 5 điểm
   Các thí sinh còn lại sẽ được cộng trung bình thêm 3 điểm từ Poll

* BGK sẽ chấm và chọn ra 6 bài thi xuất sắc nhất.

* Sau đó ban thư ký sẽ tổng hợp điểm từ Poll và BGK, 6 thí sinh nào có số điểm cao nhất sẽ là người chiến thắng

5. Giải thưởng:

Giải Đặc biệt (1 giải): 8888 KITE$ - Bài hát sẽ được  chọn đăng lên KADIO số "Tất niên" - Được yêu cầu một MV Engsub hoặc Vietsub

Giải Nhất (1 giải): 6666 KITE$ - Được yêu cầu một MV Engsub hoặc Vietsub

Giải Nhì (1 giải): 5555 KITE$ - Được yêu cầu một MV Engsub hoặc Vietsub

Giải Ba (1 giải): 4444 KITE$ - Được yêu cầu một MV Engsub hoặc Vietsub

Giải Khuyến khích (2 giải): 2222 KITE$ - Được yêu cầu một MV Engsub hoặc Vietsub

Đây là vé mời, các bạn click vào ảnh để tham gia nhé!!!

Cảm ơn các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2013 17:53:35 | Xem tất
Cốc cốc cốc
Rón rén gõ
Đợi chủ nhà
Mở cửa thôi

Thư mời

Xin chào toàn thể cư dân phố Diều
Ngày hôm nay, Lee xin thay mặt cho Kadio gửi đến toàn thể các bạn tờ truyền đơn này
Chỉ mong các bạn bỏ ít giây để ghé qua

Cư dân phố Diều thân mến!

Hiện nay Kadio đã có những bước tiến vượt bật, nhờ đội ngũ nhân viên nhiệt tình, cùng với một quý cô thị trưởng xinh xắn, đáng yêu Chích_Bông, mà hiện nay Kadio vẫn luôn không ngừng phát triển.

Hẳn chúng ta đều hiểu, Kadio có được như ngày hôm nay, cũng chính là nhờ vào sự ủng hộ nhiệt thành của quý bạn cư dân phố Diều thân yêu.

Vậy các bạn nếu đã từng thưởng thức qua các chuyên mục của Kadio, thì chắc chắn sẽ có những chuyên mục ấn tượng nhất với các bạn đúng không ạ?

Vì thế các bạn hãy cùng bình chọn cho số chuyên mục Kadio mà mình yêu thích, bằng cách tham gia vào cuộc Bình chọn cho số Kadio mà các bạn ấn tượng nhất.

Điểm nhấn lần này, chính là đợt bình chọn này sẽ là một cuộc khảo sát, để đội ngũ Kadio Team có thể nắm bắt được thị hiếu của khán thính giả, đồng thời sẽ có những phần thưởng vô cùng hấp dẫn cho những mems dự đoán được số Kadio được nhiều người yêu thích nhất, và cũng như có những bài cảm nhận xuất sắc nhất.

Vậy thì tại sao chúng ta không cùng tham gia, để cùng chia sẻ cảm nhận lĩnh quà

Các bạn hãy thử bỏ ra vài phút để cùng nhau ngồi lại bàn tròn tâm sự và bình chọn nhé.

Vé thông hành ở đây

[Poll]Bình chọn số Kadio yêu thích-Tần số của tôi~~

Kadio xin chào đón tất cả các cư dân phố Diều thân mến!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2017 08:39:34 | Xem tất
trước giờ hiếm khi xem phim nhật vì không thích lối diễn xuất hơi cường điệu của họ nhưng sau khi xem phim Chỉ là anh yêu em do bạn này đóng thì mình yêu bạn lun...bạn diễn rất tự nhiên và chân thật(dù bạn là ca sĩ ít khi tham gia diễn xuất nhưng bạn nhập vai quá tốt lun),bạn gái đóng chung cũng thếnói chung là yêu bạn này lắm lắm..
Mong là bạn sớm nhận thêm nhiều vai diễn mới nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 03:23:39 | Xem tất
Trời đất ơi, NỤ HÔN đầu tiên của anh là hồi còn mẫu giáo
Em ghen tị với bạn ý lắm lắm.
Chúc anh luôn cười tươi mỗi ngày như cách mà anh làm với tụi em.
Cám ơn bạn foreverlove đã chia sẽ thông tin về anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách